Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tùng có tuyển ref ZR ko thế? Từ hyip chuyển sang là vào jss luôn, chưa chơi qua zeek, nên đang muốn chơi xem! Có gì pm mình nhé ym : tien_cao299

pos thì mới cập nhật đến ngày 16. upgrade thì 3 ngày rùi chưa thấy nâng cấp acc lên, tiền thì trừ rùi o_O

P/S : ạ`hh cho mình hỏi là mấy bạn có chế độ Refback thì chỉ rb lại cho ref của mình số tiền % họ dep vào thôi phải ko, còn tiền mình lấy đc khi họ mua thêm pos và họ điền matrix thì ko cần ref lại ah` ?

Last edited by a moderator:
pos thì mới cập nhật đến ngày 16. upgrade thì 3 ngày rùi chưa thấy nâng cấp acc lên, tiền thì trừ rùi o_O

P/S : ạ`hh cho mình hỏi là mấy bạn có chế độ Refback thì chỉ rb lại cho ref của mình số tiền % họ dep vào thôi phải ko, còn tiền mình lấy đc khi họ mua thêm pos và họ điền matrix thì ko cần ref lại ah` ?

RB hoa hồng nhận được zzz

RB hoa hồng nhận được zzz

uhz, zị nói chung là nhận dc gì từ ref là back lại hết . chỉ có ăn của ref của ref thui ha :D
tại trước giờ chỉ nhận rb của upline từ tiền mình dep vào, chứ còn tiền mình mua thêm pos upline đc 1$/pos thì chưa dc rb :D

- Tình hình là cập nhật pos đến 17 rồi .

Của tôi mua thêm 6 point nữa mấy ngày rồi chả thấy nó cập nhật gì cả ! Không biiest nó có định nuốt luôn không :)

Của tôi mua thêm 6 point nữa mấy ngày rồi chả thấy nó cập nhật gì cả ! Không biiest nó có định nuốt luôn không :)

Giờ phải hơn 2 ngày nó mới cập nhật pos mua bác à, nên yên tâm đi, mình cũng thế!

JBP đã chính thức sử dụng Egopay thay thế cho Payza

Vậy là bây giờ dùng lr cũng ngang như pz thôi nhỉ. Jss sẽ không còn hot nữa rồi. Các chương trình đầu tư khác cũng vậy :)

Vậy là bây giờ dùng lr cũng ngang như pz thôi nhỉ. Jss sẽ không còn hot nữa rồi. Các chương trình đầu tư khác cũng vậy :)

bác thử tính xem
Giả sử muốn dep 100$ vào PZ
Nếu mua LR giá tầm 21 như vậy là 2tr100
Nếu mua PZ sau đó ex sang Ego,tính cả fee để có 100$ Ego thì là 106$,nếu giá PZ là 19 thì mất 2014000 VND
PZ vẫn lợi hơn đó bác:D
Thời gian đầu PZ vẫn hot nhưng về sau chắc người ta mua luôn Ego chứ cũng không mất công ex lại về PZ làm gì:D

Last edited by a moderator:
bác thử tính xem
Giả sử muốn dep 100$ vào PZ
Nếu mua LR giá tầm 21 như vậy là 2tr100
Nếu mua PZ sau đó ex sang Ego,tính cả fee để có 100$ Ego thì là 106$,nếu giá PZ là 19 thì mất 2014000 VND
PZ vẫn lợi hơn đó bác:D
Thời gian đầu PZ vẫn hot nhưng về sau chắc người ta mua luôn Ego chứ cũng không mất công ex lại về PZ làm gì:D

Thế thì vẫn tươi :D. Tại tớ chưa tính kỹ vụ này :)

Qua nhiều tầng lớp fee thì còn lại cho anh em VN mình bao nhiêu tiền nữa.:binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
vieclamthanhhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week