• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Adblessed - 8$/share, hết hạn 10$ (125% ROI), chia lãi 30 phút, Pay instant dưới 50$, chấp nhận EGO,

Status
Not open for further replies.
đọc mà ko hiểu lắm,muốn tham gia thì đầu tư bao nhiêu bác

Số tiền DEP là 96$, mua 12 pack.
PM của mình : U5325264
Thanks bạn
Oke
Mình nhận được từ bạn 8% là 7.68$ đã rút về PM của mình
Trừ phí rút 4% mình còn nhận được 7.37$ từ bạn
Mình RCB cho bạn 80% còn lại 5.89$
Sẽ chuyển lại cho bạn 5.89$
CHờ một chút nhé

Đã xong cho bạn:

Transaction of 5.89 USD to account U5325264 was successfully completed.
Transaction batch#: 32691552

Timestamp: 08.28.2013, 10:00​

Send money again

đọc mà ko hiểu lắm,muốn tham gia thì đầu tư bao nhiêu bác
Tối thiểu 8$
Nhưng đầu tư ít thì ko có lãi vì nó bắt buộc mua lại 30%
Thường đầu tư ít nhất là 4share thì mới có hiệu quả. Càng đầu tư nhiều thì càng nhanh thu hồi vốn và lãi vì hiệu ứng mua lại 30% sẽ làm tăng lợi nhuận rất nhiều
Hiện tại site đã chạy đc 10 ngày và những ai chơi đầu tiên đã có lãi. Các bạn vào sau thì thời gian hồi vốn sẽ lâu hơn. Tuy nhiên mức lãi 3%/1 ngày hiện tại cũng ko phải là tồi

Nhưng vẫn phải nhắc lại 1 câu là chương trìnnh đầu tư nào cũng có rủi ro
Ko đủ khả năng để mất thì tốt nhất ko nên tham gia

The amount of 8.81 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5808770->U4728853. Date: 10:43 28.08.13. Batch: 32695826.

Surf 5 quảng cáo ở chỗ nào nhỉ? mình bấm vào Start Surfing nó chạy hết qc có ghi [You have earned 1 Credit(s)] nghĩa là gì thế???
Nghĩa là bạn đã surf 1 site và nhận đc 1 credit
5 site là nhận được 5 credit đủ cho 1 ngày
Thông báo trên trang surf là báo cho các bạn đã nhận được 1 credit cho mỗi trang bạn surf chính xác nhất thì vào Manage Ad Shares để kiểm tra

Last edited:
Hourly có biết trang này nó tính theo GMT + mấy ko?
Vì vào HK sớm sẽ rất có lợi, mình vào chậm 1 tiếng là khác rồi

Surf xong 5 site
Bạn vào Manage Ad Shares và kiểm tra xem đã đã đủ số surf chưa?
Mỗi trang surf bạn nhận được 1 credit
nếu chưa đủ 5 credit thì vào surf lại cho đủ

Hourly có biết trang này nó tính theo GMT + mấy ko?
Vì vào HK sớm sẽ rất có lợi, mình vào chậm 1 tiếng là khác rồi

Nó tính theo giờ EST là giờ đông bắc Mỹ
Giờ của nó tương ứng với giờ GMT -5
Còn giờ của mình là GMT + 7
Chênh nhau 12 tiếng
Thời gian khi chạy gói hell nó sẽ cho chạy lùi trên trang chủ vào thứ 2 tuần sau.

Thanks Hourly nhiều, mình mới vào nhờ bạn hướng dẫn thêm nha

Mình biết gì sẽ trả lời bạn
Nhưng những thể loại đầu tư online thế này rủi ro lắm. Cứ xác định là được thì được nhiều mà mất thì cũng mất nhanh lắm. Nên chơi chừng mực thui.

Thằng adbless này sao hôm nay pending payment lâu thế nhỉ.... cashout gần ngày rồi mà vẫn pending
hay là sắp sập ****** nó rồi :(

Thằng adbless này sao hôm nay pending payment lâu thế nhỉ.... cashout gần ngày rồi mà vẫn pending
hay là sắp sập ****** nó rồi :(
Bình tình chờ đợi tình hình xem thế nào. Hôm trước mình cũng mất gần 1 ngày để nó pay. Thấy admin vẫn support trên MMG

ko pay voi ko thay tinh laix nua

ko pay voi ko thay tinh laix nua
Không tính lãi là do chưa surf đủ
sau mỗi lần surf nó lại tính lãi. Nhưng hình như nó tính surf đến 0h00 giờ server thì phải. Sau giờ đó sang ngày mới nó không chia lãi thì phải. Nếu vậy thì phải surf vào lúc 11h đêm mỗi ngày. Mình đang theo dõi xem có phải vậy ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom