Matrix Adblessed - 8$/share, hết hạn 10$ (125% ROI), chia lãi 30 phút, Pay instant dưới 50$, chấp nhận EGO,

Status
Not open for further replies.
vãi ông này, pay tay từ đầu tới giờ mà.
chuẩn bị $ mai chiến fast chưa thớt? Giờ share mình vẫn còn active thì đủ điều kiện đúng không nhỉ?
thừa điều kiện lun chứ gì nữa. Thật ra các bác lười cập nhật thông tin quá. Tớ chỉ cập nhật những cái quan trọng thui. Chứ mỗi người cũng phải tự tìm hiểu để định hướng cách chiến của riêng mình chứ.

Xin vui lòng có thể bạn thường xuyên kiểm tra thông tin tài khoản và rút tiền lịch sử để đảm bảo rằng bộ xử lý thanh toán của bạn được hiển thị một cách chính xác. Nếu bất cứ lúc nào bạn tốt rút tiền được thực hiện mà bạn không yêu cầu cá nhân. Sau đó, hãy gửi email ngay lập tức để [email protected] và chúng tôi sẽ điều tra nó cho bạn.

Chỉ xin vui lòng sử dụng địa chỉ email này vì lý do này, tất cả các vấn đề supprt khác xin vui lòng sử dụng hệ thống hỗ trợ vé.

Đến nay chúng tôi đã có một số nỗ lực để hack tiền từ adblessed, nhưng đến bây giờ không ai đã thành công, chúng tôi đã bắt được rất nhiều với sự kết hợp kiểm tra riêng của chúng tôi trước mỗi lần rút, và là thành viên cảnh giác.

Bây giờ chúng tôi nghĩa là chỉ hơn một ngày để sự ra mắt của nhà bếp kế hoạch ngắn hạn địa ngục đầu tiên của chúng tôi. Có rất nhiều hoạt động của các thành viên mới xếp vươn lên cho ra mắt. Không bỏ lỡ nó. Chúng tôi chia sẻ 36% của tất cả doanh thu trong hồ bơi mỗi 30 phút. Bạn có thể có lợi nhuận rất nhanh. Các bài kiểm tra của chúng tôi đưa cổ phiếu trong lợi nhuận chỉ trong 2 giờ. Quảng bá có thể làm cho 20% hoa hồng.

Cảm ơn bạn.

Thomas.

Cổ phiếu mới ra mắt ngày mai có thể đạt lợi nhuận trong 2 giờ
Có vẻ ngon đó

còn chơi đc ko thế mọi người. mà site này chạy từ bao giờ vậy. có nên chiến ko
định mua 1 share thôi có đc ko nhỉ

còn chơi đc ko thế mọi người. mà site này chạy từ bao giờ vậy. có nên chiến ko
định mua 1 share thôi có đc ko nhỉ

Chạy chính thức từ ngày 19.8 rùi
Site này lúc đầu có nhiều lỗi và bị tấn công DDoS rất nhiều nhưng tới giờ đã ổn định và còn có thể phát triển manh hơn với hệ thống chia sẻ doanh thu mới chia lãi nhanh từ 20-30% mỗi 30 phút.
Mua 1 gói cơ bản 8$ thì mới được tham gia gói share mới đó.
Đầu tư 1 share thì lâu hồi vốn lắm vì tỷ lệ mua lại bắt buộc là 30%

Chạy chính thức từ ngày 19.8 rùi
Site này lúc đầu có nhiều lỗi và bị tấn công DDoS rất nhiều nhưng tới giờ đã ổn định và còn có thể phát triển manh hơn với hệ thống chia sẻ doanh thu mới chia lãi nhanh từ 20-30% mỗi 30 phút.
Mua 1 gói cơ bản 8$ thì mới được tham gia gói share mới đó.
Đầu tư 1 share thì lâu hồi vốn lắm vì tỷ lệ mua lại bắt buộc là 30%
cậu có thể tính giùm mình đc ko. ví dụ giờ mình đâu tư 5share = 40$.\
vậy sau bao lâu mình hồi vốn đc nếu tốc độ như bây giờ. mình còn gà mong cậu chỉ. định chơi mà ko biết thế nào :D

chơi từ 19 tới hôm nay thu về 60% vốn rồi. Mai dep thêm mua gói fast. Không biết có go to hell luôn không đây.

cậu có thể tính giùm mình đc ko. ví dụ giờ mình đâu tư 5share = 40$.\
vậy sau bao lâu mình hồi vốn đc nếu tốc độ như bây giờ. mình còn gà mong cậu chỉ. định chơi mà ko biết thế nào :D
Cái này khó tính lắm
Thông thường thì 1 ngày tổng lãi khoảng 10-12%
Nó còn tùy lượng DEP thêm vào sau
Thông thường thì càng về sau lãi càng giảm
Nhưng 12h đêm mai sẽ bắt đầu chạy gói share mới. Nếu thích mạo hiểm thì mua 1 share cơ bản sau đó chờ 12h đêm mai chiến share mới xem thế nào. Thông tin là lãi khoảng 20-30%/30 phút. Sẽ có nguy cơ mất tiền cao hơn gói cơ bản
Còn không thì chuyển site khác đi. Tìm những site ổn định mà chiến

Trên MMG admin đã đề nghị các thành viên nâng cấp thay đổi Banner trong chũ ký của họ bằng Banner của ADBLESED và mua banner hiển thị trên MMG
Buổi tối nay có thể MMG sẽ tràn ngập Banner của ADBLESED
Quá khủng cho 1 share ra mắt kiểu này
Ngoài ra thành viên chưa đủ số dư trong tài khoản để mua gói nâng cấp có thể DEP thêm cho đủ để mua.
PR rất hoành tráng. Chưa từng có luôn

Nhìn vào trang cuối cùng .. Tôi gửi một tin nhắn cho yo trong một bài.13:00 EST ngày hôm nay, đã có một bộ đếm thời gian lớn màu đỏ trên các trang web trong 3 ngày qua .... làm thế nào bạn bỏ lỡ nó? .... lolĐây là một bản cập nhật email chỉ gửi cho tất cả các thành viên.Chúng tôi đã thêm một tính năng mới cho khu vực thành viên adblessed. Bây giờ bạn không còn cần phải chờ đợi cho đến khi bạn có $ 8 để mua một adpack với sự cân bằng mua lại của bạn. Bạn chỉ có thể chuyển tiền thêm để mua lại ví của bạn trực tiếp từ 'withdrawabls cân bằng' của bạn.Chỉ cần vào khu vực thành viên của bạn và bấm vào nút trong menu bên phải mà nói: "Chuyển Để Mua lại cân và làm thẳng từ đó.Vào ra mắt nhà bếp của địa ngục.Lúc 1 giờ chiều hôm nay (EST), chúng tôi sẽ tung ra kế hoạch đầu tiên của chúng tôi trong nhà bếp của địa ngục.Đây là một trò chơi rất tích cực mà có một phần 36% của toàn bộ hồ thu HK mỗi 30 phút. Đó là MASSIVE!Thu nhập của bạn sẽ phát triển rất nhanh trong kế hoạch này. Hãy chắc chắn để nghĩ ra chiến lược của bạn.Cho một lời giải thích tốt hơn, đi vào chủ đề diễn đàn MMG chúng tôi, nơi tôi luôn luôn sẵn sàng để trả lời câu hỏi.http://www.moneymakergroup.com/Adblessed-A...80 # entry7909980Như một yêu cầu cho một chút giúp đỡ để có được nhiều người hơn lúc khởi động tôi yêu cầu nâng cấp thành viên MMG người trong chương trình adblessed và có thể sẽ đi vào kế hoạch HK hôm nay. Nếu họ sẽ ủng hộ sự ra mắt trong một vài giờ trước khi chúng tôi đá vật tắt bằng cách xin thay đổi biểu ngữ chữ ký của họ cho một HK ra mắt biểu ngữ cảnh báo mới mà tôi sẽ được đưa vào các công cụ quảng cáo biểu ngữ khu vực. Sau khi khởi động, bạn có thể nhanh chóng thay đổi nó trở lại bất cứ điều gì bạn có trước đây. Biểu ngữ này sẽ được hiển thị trên tất cả các bài bạn đã bao giờ được thực hiện trên các diễn đàn và có thể lên tới hàng ngàn ấn tượng mà có thể cung cấp cho tất cả chúng ta một tăng rất lớn trong thu nhập tiềm năng trong HK và ghi nhớ, 20% hoa hồng. Vì vậy, nó làm cho Ý thức, và tất cả chúng ta sẽ được biết ơn đối với sự giúp đỡ thêm.Điều này chắc chắn là một kế hoạch mà 'hơn là đông càng vui. Chúng tôi hiện có hơn 700 thành viên hiện nay, và chúng tôi hy vọng một khởi động tốt dù sao, nhưng nhiều hơn là tốt nhất.Xem tất cả các bạn trong địa ngụcThomas.Chỉ cần thêm biểu ngữ bây giờ.

Last edited:
Bạn cho mình hỏi. Hiện tại repurchase của mình là 14.5$, mình vừa add fund thêm 46$ -> tổng phải là 60.5 phải không? Sao mình click vào buy adshare thì hiện lên 46, mà click vào repuchase share thì hiện lên 14.5?
Khi click vào Transfer To Repurchase Balance thì nó chỉ hiện lãi 0.12$ chứ không hiện 46$ để mình trans tới wallet.

còn tiền mình vừa add vào không chuyển vào repurchase được hả bạn? Tính cộng tiền chuyển vào + tiền repurchase là tròn luôn =.=

Mình cũng đang thử nhưng hình như tiền DEP không chuyển vào được
Vì nó phân chia rạch ròi hoa hồng giói thiệu khi mua bằng tiền DEP mới vào là 8%
Còn dùng tiền mua lại chỉ là 3%. Nên nếu tiền DEP mới vào sẽ ko kết hợp với tiền trong tài khoản mua lại được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week