Matrix Adblessed - 8$/share, hết hạn 10$ (125% ROI), chia lãi 30 phút, Pay instant dưới 50$, chấp nhận EGO,

Status
Not open for further replies.
CHuẩn bị ra mắt gói quảng cáo mới nhé
Quảng cáo chạy nhanh gấp 100 lần gói quảng cáo hiện tại
Yêu cầu có 1 gói quảng cáo cơ bản
Thứ 7 sẽ ra mắt
Admin cũng khuyến cáo là chơi cái này rủi ro rất cao
Nên chuẩn bị tinh thần 1 là được rất nhiều, 2 là mất hết

Sự ra mắt là ngày Thứ Bảy 24. 13:00 EST.

Sẵn sàng tại máy tính của bạn, đăng nhập vào adblessed và tài trợ. cho một trái tim dừng xe mà bạn sẽ không bao giờ quên.

Hiện kế hoạch được thiết lập để chạy lên đến 100 lần nhanh hơn so với các chương trình chính adblessed.

Điều này là có được lợi nhuận siêu nhanh và sẽ làm cho nhiều người thắng lớn. Vì vậy, tạo ra một không trong nhật ký của bạn.

Quảng bá và các nhà tài trợ .. AdBlessed được trả tiền ra một đáng ngạc nhiên 20% trong hoa hồng tại L1 = 10%, L2 = 5% và một con số khổng lồ 5% trên tất cả các việc mua lại, L1. Có biểu ngữ Nhà bếp địa ngục mới vào các công cụ promototional khu vực của bạn.

Các thành viên phải có ít nhất 1 phần hoạt động trong kế hoạch của Phước Lành Quảng cáo 'để có thể tham gia vào kế hoạch của địa ngục của nhà bếp.

$ 10 cổ phiếu đáo hạn ở mức 125%

Đây là một stopper tim, và không dành cho người yếu bụng và yếu! Nếu bạn xem xét cho mình một 'HARDCORE PLAYER "Tôi sẽ nhìn thấy bạn ở đó.

Cho ĐẦY ĐỦ chi tiết chuyến thăm của Hell Kitchen Thông tin Trang.

http://www.adblessed.com/?mod=content&page=Hell

Chúc may mắn và nhận được rất nhiều phần còn lại.

Thomas.

Last edited:
chưa hiểu gói quảng cáo mới. bạn nói rõ hơn xíu được không?

Gói này chạy song song với gói share cũ. Nhưng tốc đọ chia lãi nhanh hơn 100 lần so với gói cũ. Mỗi share có giá 10$ và hết hạn khi đạt 12.5$
Tốc độ chia lãi sẽ khoảng 20-30% trong 1 chu kỳ là 30 phút hoặc 1 tiếng.
Vì tỷ lệ chia lãi cao như vậy nên admin sẽ khống chế mức mua lại là 36% để đảm bảo chương trình hoạt động lau dài 1 chút. Tuy nhiên gói quảng cáo này không dành cho người yếu tim vì chỉ mở ra 1 thời gian ngắn. Nên có thể sẽ có người bị mất tiền.:D
Điều kiện tham gia là có ít nhất 1 gói quảng cáo cơ bản
Có thể dùng số dư trong tài khoản cũ. Tiền lãi từ nó vẫn có thể được dùng mua gói share cũ.
Nói chung là 2 hệ thống share hoàn toàn độc lập nhưng lại dùng chung 1 tài khoản.
Tạm thời thế
Thứ 7 sẽ bắt đầu. theo dõi và chiến nhé

Thớt rút tiền rồi xem thế nào rb lại đi chớ nhỉ
Mình mua mới thêm là 6share với tái đầu tư 1share là 7 :D

Trước đó do site khởi động quá nhiều vấn đề mình định ko chơi nên RCB các bạn 100% để hỗ trợ các bạn
Giờ mình đã quay trở lại cùng chiến với các bạn nên mức RCB sẽ trở lại mức cũ là 80%
Từ giờ đến tối sẽ RCB toàn bộ

Thớt rút tiền rồi xem thế nào rb lại đi chớ nhỉ
Mình mua mới thêm là 6share với tái đầu tư 1share là 7 :D

OK đã kiểm tra và sẽ chuyển RCB ngay. Của cậu 6 share mua mới mình nhận 8% là 3.84$ + 1 gói tái mình nhận được 3% là 0.24$. Tổng cộng 4.08$ nếu rút bị trừ phí 4% còn lại 3.91$ về tài khoản của mình. Mình RCB cho bạn 80% còn lại 3.1$ nhé.

Last edited:
mình tái 2 pack rồi. để từ từ tái thêm vài pack nữa. Site lúc đầu lỗi mà giờ lại ngon.

Của bạn tái 2 package mình nhận đc 3% là 0.48$. Rút về tài khoản mất 4% còn lại 0.46$. RCB cho bạn 80% là 0.36$
Mời bạn nhận hàng
Vui lòng xác nhận

Transaction of 0.36 USD to account U4728853 was successfully completed.

Transaction batch#: 32052947
Timestamp: 08.22.2013, 10:43

tỉ lệ chia lãi hôm nay sao thấp thế nhỉ.... mua mới thêm 1 gói nữa mà sao gần 3 tiếng mới đc 0.06$
chả hiểu nó chia lãi thế nào
Mọi hôm cứ 30' đc 0.04$ rồi :(

thớt khởi xướng chương trình mà chả chịu update tin tức gì cả .......
thì chuẩn bị cái gì
chơi nhưng mù mờ quá :(

vãi ông này, pay tay từ đầu tới giờ mà.
chuẩn bị $ mai chiến fast chưa thớt? Giờ share mình vẫn còn active thì đủ điều kiện đúng không nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week