Help AdailyCash . Ai còn đắn đo chưa đầu tư thì hãy đi cùng tôi.

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.009
Facebook
Follow me on Facebook
AdailyCash : Giới thiệu sơ lước qua AdailyCash là một site đầu tư mua POS . Mỗi Pos các bạn sẽ được hưởng lãi 3% ngày, các POS này sẽ có thời hạn sống là 50 ngày . Khi đủ 20$ trong BALANCE các bạn sẽ được quyền rút về LR ( Deposit bằng AP rút LR nhé)
Link đăng ký : https://adailycash.com/?ref=6673
Khi các bạn đăng ký nhớ chú ý User giới thiệu là 6673 và tên người giới thiệu là Khanh Luong Vinh

Để các bạn yên tâm khi deposit vào AdailyCash mình xin show 1 vài proff deposit tiền và proff nhận tiền từ AdailyCash

Mình sẽ Bonus 0.5$ LR /1 Position khi các ref mua Postion nhé .

AP đâu nhiều thế !!! Hàng này tự hiểu nhé !!! UP cho anh khanh kiếm nhiều ref nè !!!

Up cho chủ topic cái nào......

up cho đại gia ........ :binhsua57:

Dạo này xu hướng những trang đầu tư mạo hiểm ngày càng tăng. Và cũng khá nguy hiểm khi các trang ấy chỉ là biến thể từ dạng HYIP cổ điển _ _! Chưa kể domain của các trang ấy chỉ reg trong vòng 1 năm đổ lại nữa _ _! Khá phiêu cho các bạn có ít vốn như newbie!

Dạo này xu hướng những trang đầu tư mạo hiểm ngày càng tăng. Và cũng khá nguy hiểm khi các trang ấy chỉ là biến thể từ dạng HYIP cổ điển _ _! Chưa kể domain của các trang ấy chỉ reg trong vòng 1 năm đổ lại nữa _ _! Khá phiêu cho các bạn có ít vốn như newbie!
Thanks bạn đã cho ý kiến rất hữu ích cho newbie

đã giàu lại giàu thêm, số tiền lớn vậy thì newbi kiếm đâu ra...up cho bác co ref mới

sặc h mấy trang rửa tiền ap sang lr được mọi người tính nhiệm quá , vì nó an toàn nhiều so với hyip
chiến thôi anh em , nhưng mà chủ thớt thông cảm uppppp hộ , đã đăng ký thằng này lâu rồi :binhsua168::binhsua168::binhsua168:

sặc h mấy trang rửa tiền ap sang lr được mọi người tính nhiệm quá , vì nó an toàn nhiều so với hyip
chiến thôi anh em , nhưng mà chủ thớt thông cảm uppppp hộ , đã đăng ký thằng này lâu rồi :binhsua168::binhsua168::binhsua168:
Cảm ơn bạn nhiều nhé .

ANh em cư rữa đã đi !!! rửa AP sang LR, AP bẩn sang LR sạch (mà LR làm gì có bẩn với sạch) quá ngon mà !!!
Bên topic đầu tiên chắc hút hết ref rồi !!!

có bonus hay gì ko bác

thêm Proof khủng show hàng :

chủ top trang nào cũng fund hơn 1k nhỉ,nói chung là nhanh lắm 1 tháng là hồi vốn mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom