Solved Active US Payment Service Payoneer

tjeubao08

Junior
Reactions
58
MR
0.005
Em mới nhận được thẻ của nó đúng như lịch nó hẹn (3 tuần thì phải), vẫn còn nhiều vấn đề cần các bác giúp
đầu tiên là active cái us payment service, trong cái trang US Payment Service Questionnaire:
phần category thì biết nhưng còn cái địa chỉ web thì phải điền như thế nào, em định nhận từ amazon, hay chỉ cần điền trang chủ amazon là được (thấy có bác bảo thế). Cả phần giải thích bên dưới, có cần viết rõ ra không, hay chỉ cần viết đại loại như: "tôi bán quảng cáo cho amazon và có bán một vài sản phẩn trên đó"

Phần thứ hai là rút tiền, bây giờ rút bằng thẻ thì max là bao nhiu 1 lần, ở đâu rẻ nhất, thấy bảo acb chỉ có $1 cho payoneer và 30k acb, có ai dùng withdraw bank chưa, phí thế nào ...?
Ai cho mình ít thông tin với, thanks pro đọc bài

soi xem có con blog nào đẹp đẹp lấy tạm nó òi viết ông làm maketer ăn ngủ với tiếp thị sản phẩm ăn hoa hồng của amz, clickbank thế thôi :D

theo mình hiểu ở chỗ này là nó hỏi bạn về nguồn thu nhập của bạn từ đâu... để dễ dàng đc chấp nhận hơn thì theo mình bạn nên có 1 site để review các sản phẩm mà bạn định làm quảng bá. mình biết chỉ có thế, up cho bạn và hóng các pro ^^

ké thớt, các b cho m hỏi, m vào phần My US Payment Service Profile trong Payoneer, ở dưới có hình ntn thì k bít là đã active đc cái US Payment chưa các b nhỉ :)

ké thớt, các b cho m hỏi, m vào phần My US Payment Service Profile trong Payoneer, ở dưới có hình ntn thì k bít là đã active đc cái US Payment chưa các b nhỉ :)
chưa đâu cậu

chưa đâu cậu
vậy à, m tưởng thế là đc r chứ, có số Routing vs Account Number r, đang đợi thẻ về :(, bên dưới có cái Question vs ID Document thì submit hết rùi

vậy à, m tưởng thế là đc r chứ, có số Routing vs Account Number r, đang đợi thẻ về :(, bên dưới có cái Question vs ID Document thì submit hết rùi
mình cũng k rõ lắm đâu :D đoán thui tại thấy người bảo tên bank phải là first century bank thì mới được sao đó :D

cái hình này không phải là bank cậu đâu, mà bank cậu nó send về mail cậu register payoneer cơ, cậu check mail xem

mình cũng k rõ lắm đâu :D đoán thui tại thấy người bảo tên bank phải là first century bank thì mới được sao đó :D
á đù, vậy à, h chả bít làm zì nhỉ, thế k có US payment, là k nhận đc tiền từ site hả b :(

cái hình này không phải là bank cậu đâu, mà bank cậu nó send về mail cậu register payoneer cơ, cậu check mail xem
vậy mail ntn là đã đc chưa c nhỉ?

noi chung la co the nhan duoc tien roi. Con xac minh nguon tien la mot van de khac. Tien vao la no hold de xac minh

thấy đc cái thông tin đó là US Payment Service đã được activate và có thể nhận tiền đc rồi bạn, tuy nhiên sẽ chỉ nhận đc 1 lần, từ lần thứ 2 sẽ bị hold. Muốn không bị hold thì phải verify bằng cách cung cấp thêm thông tin (thông tin gì thì lúc đó nó sẽ yêu cầu).

thấy đc cái thông tin đó là US Payment Service đã được activate và có thể nhận tiền đc rồi bạn, tuy nhiên sẽ chỉ nhận đc 1 lần, từ lần thứ 2 sẽ bị hold. Muốn không bị hold thì phải verify bằng cách cung cấp thêm thông tin (thông tin gì thì lúc đó nó sẽ yêu cầu).
lúc lần 2 đó nó cần những cái gì vậy ?

mình cũng mún hỏi thường lần 2 nó sẽ yêu cầu những gì, c có thể ví dụ đc k, k bít verify có dễ k nữa :(

mình cũng mún hỏi thường lần 2 nó sẽ yêu cầu những gì, c có thể ví dụ đc k, k bít verify có dễ k nữa :(

thông thường họ sẽ yêu cầu chụp hình bạn cầm passport kèm theo 1 mảnh giấy ghi ngày tháng hiện tại, ngoài ra còn yêu cầu 1 số tài liệu giải trình về nguồn tiền,..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom