• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acer Core i5 - Đà Nẵng - Quảng Bình

Status
Not open for further replies.

smileup890

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Laptop Acer Aspire V3 471G 53212G50Ma
Máy mua tại TGDD, có hóa đơn, nguyên tem, còn bảo hành, đã sử dụng đc 4 tháng, cấu hình như sau :
CPU: Intel Core i5, 2.50GHz (Turbo Boost 3.1GHz)

RAM : 4GB (Thêm 1 thanh 2GB)
HDD: 500GB
Màn hình: LED, 14.0"
Card màn hình: NVIDIA GT630M, 2GB
Giá lúc mua là 12tr6 giờ sell lại 7tr sau 4 tháng sử dụng.
Máy gần như mới, chưa chầy xước vì bảo quản tốt :)
Bạn nào quan tâm có thể tìm hiểu về máy Acer Aspire V3 471G 53212G50Ma

GD trực tiếp tại Đà nẵng hoặc Quảng Bình
Yahoo : smileup890
Phone : 01206018702

Last edited:
ặc nếu ko động chạm j thì giá này wa ngon ! mình mà có nhu cầu thì xúc ngay rồi ;););)
Sax giá vậy mà ngon sao bạn :D :D :D :D
Máy mới 100% giá có 10 chai còn máy mua xài rồi bán lại 8 chai mà ngon vãi thánh :D:D:D:D
Bác thấy ngon chứ em chả thấy ngon dc tí nào cả hi hi hàng điện tử thời buổi bây giờ mua xong mẩng khỏi tiệm rồi mang vào bán lại là mất liền mấy chai là chuyện bt bạn à. Huống chi là xài 3 -4 tháng ùi :P

Sax giá vậy mà ngon sao bạn :D :D :D :D
Máy mới 100% giá có 10 chai còn máy mua xài rồi bán lại 8 chai mà ngon vãi thánh :D:D:D:D
Bác thấy ngon chứ em chả thấy ngon dc tí nào cả hi hi hàng điện tử thời buổi bây giờ mua xong mẩng khỏi tiệm rồi mang vào bán lại là mất liền mấy chai là chuyện bt bạn à. Huống chi là xài 3 -4 tháng ùi :p
Mua cho tớ con Macbook mới 100% 10 chai :) Ko phải cái nào cũng 10 chai :) Do you know ?

Mua cho tớ con Macbook mới 100% 10 chai :) Ko phải cái nào cũng 10 chai :) Do you know ?
Chứ nếu mua lại máy cũ của bạn giá 8 chai thì thà mua con này mới cứng 100% bảo hành 1 năm được trả góp mà có 11chai 2 không ngon hơn mua lại của bạn mà tới 8 chai à :D :D :D :D Tham khảo tại đây nhé bạn
Hàng cũ mà giá thế thì rao bán ai mua hả bạn. Bạn thử rao xem có ai mua không nhé. Sr bạn không phải mjk nói điêu nhé nếu đã là dân IT thì chả ai chọn cái dòng acer cùi mía đâu bạn à. Mà họ sẽ chọn DELL, ASUS hoặc là VAIO thôi à. Giờ thì mẫu mã nó ra càng ngày càng đẹp mà giá càng hấp dẫn nhiều ưu đãi rồi bạn à :D :D :D :D

sikyura

Senior
Reactions
636
MR
0.009
Dân IT trường mình cũng có vài con acer, mà toàn hàng cấu hình khủng không à. Tuy nhiên tại tiệm sửa chữa của anh bạn mình thì toàn thấy acer, dell là chính :D. Máy sử dụng lâu, liên tục thì hay bị nóng và bị lỏng chân VGA rời. Nên mình cũng hơi ớn vụ card rời. Nếu ai mua máy cũ có card rời thì lưu ý tí :v.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week