New acefaucet.com, claim mỗi 15s, min thanh toán 0.01$ faucetpay

Cutephomaique

Junior
Reactions
72
MR
0.270
Vòi thủ công: Cứ 15s claim 1 lần, min rút 0.01$
Vòi tự động: sử dụng năng lượng để khởi động
PTC

Link ref của mình: https://acefaucet.com/?r=37044

Thanh toán qua faucetpay 1 nốt nhạc: https://faucetpay.io/?r=606590

cái này có khác gì gõ captcha giá rẽ đâu, 1000 bức = 0,3 USD thay vì trả USD nó trả coin thôi
đúng rồi nè, nhưng captcha có độ trễ lâu hơn, và sau mười mấy lần nó sẽ hết, phải đợi lâu hoặc qua ngày nó mới ra captcha nữa. Và gõ captcha khó hơn cái này nhiều.
so với những vòi khác như coinpayu, adbtc, firefaucet, faucetcrypto, cointiply , những vòi thuộc top đầu thì thằng này cũng ok ko kém

Ngày được nhiêu tiền thớt ơi.
Mấy dạng vòi này, ngày nào tâm trạng không tốt thì vào làm giết time thôi.
mấy cái vòi được nhiêu tiền đâu, ref nhiều mới được, mà ref cũng phải làm mới được, chứ ref đăng ký rồi để đó cũng như ko thôi.

Theo mình tính, vừa làm vừa có time nghỉ ngày 8 tiếng là 3$. (vì nó claim vô thời hạn, ko có điểm dừng, làm cả ngày cũng ko hết)
Nhưng ngày 8 tiếng thì mình làm survey, toloka, hivework, picoworker, aruble, ipweb,... mấy cái trang kiếm tiền ko bỏ vốn thì cao hơn, điển hình là toloka, ngày 8 tiếng có thể trên 20$ (đây là thực tế mình làm nha), nhưng 1 ngày 8 tiếng mà chỉ 20-25$ căng mắt ra làm thì đăng ký OT lên cty ngồi làm 1 xíu còn sướng hơn.

Chính vì vậy, Hiện tại mình chủ yếu đầu tư bên AIM, trade coin và định hướng YT. Những mảng kiếm tiền thụ động nó sẽ khả thi hơn.

Mấy dạng vòi này, ngày nào tâm trạng không tốt thì vào làm giết time thôi.
mấy cái vòi được nhiêu tiền đâu, ref nhiều mới được, mà ref cũng phải làm mới được, chứ ref đăng ký rồi để đó cũng như ko thôi.

Theo mình tính, vừa làm vừa có time nghỉ ngày 8 tiếng là 3$. (vì nó claim vô thời hạn, ko có điểm dừng, làm cả ngày cũng ko hết)
Nhưng ngày 8 tiếng thì mình làm survey, toloka, hivework, picoworker, aruble, ipweb,... mấy cái trang kiếm tiền ko bỏ vốn thì cao hơn, điển hình là toloka, ngày 8 tiếng có thể trên 20$ (đây là thực tế mình làm nha), nhưng 1 ngày 8 tiếng mà chỉ 20-25$ căng mắt ra làm thì đăng ký OT lên cty ngồi làm 1 xíu còn sướng hơn.

Chính vì vậy, Hiện tại mình chủ yếu đầu tư bên AIM, trade coin và định hướng YT. Những mảng kiếm tiền thụ động nó sẽ khả thi hơn.
Hỏi cho biết thôi chứ biết chắc ko ngon ăn, ngon thì đã ko đến lượt. Làm appen vẫn ngon nhất so với các job online, cứ 1 tiếng 4-5$, ngày 4h đủ tiền sữa cho con :)

Hỏi cho biết thôi chứ biết chắc ko ngon ăn, ngon thì đã ko đến lượt. Làm appen vẫn ngon nhất so với các job online, cứ 1 tiếng 4-5$, ngày 4h đủ tiền sữa cho con :)
Là làm gì vậy bạn, xin hướng dẫn với ạ

Nếu làm được appen thì làm toloka ngon hơn chứ.
Mình có làm qua appen, hivework, microworker, thì đánh giá toloka vẫn ngon nhất trong số các web làm task.
Nhưng hiện tại thì AIM mới là the best chose

Mình có làm qua appen, hivework, microworker, thì đánh giá toloka vẫn ngon nhất trong số các web làm task.

s

View attachment 177906
sao vẫn pending thế b, rút lâu chưa

acc này mình đầu tư cho mẹ, mới được 1 tháng. tầm 20 ngày nữa là duyệt đó. nó phải chờ hết hợp đồng.

còn acc của mình thì rút và tái nhiều lần rồi. ban đầu mình đầu tư nhỏ thôi, 14/4 đó, 100 $,
tiền cashback là tiền có thể rút về rồi, nhưng mình chỉ rút 2 lần thôi, còn nhiêu mình sử dụng để đầu tư lại.

Bạn tham khảo topic này nếu quan tâm về AIM nha, video rút tiền là mình lấy acc của Chồng mình làm đó, tất cả các hình trong quá trình làm đều của 3 người là ck, mình, và mẹ. Không sử dụng của bất kì ai.

acc này mình đầu tư cho mẹ, mới được 1 tháng. tầm 20 ngày nữa là duyệt đó. nó phải chờ hết hợp đồng.

còn acc của mình thì rút và tái nhiều lần rồi. ban đầu mình đầu tư nhỏ thôi, 14/4 đó, 100 $,
tiền cashback là tiền có thể rút về rồi, nhưng mình chỉ rút 2 lần thôi, còn nhiêu mình sử dụng để đầu tư lại.

Bạn tham khảo topic này nếu quan tâm về AIM nha, video rút tiền là mình lấy acc của Chồng mình làm đó, tất cả các hình trong quá trình làm đều của 3 người là ck, mình, và mẹ. Không sử dụng của bất kì ai.
View attachment 177914View attachment 177915Có lịch sử rút tiền k bạn :))

View attachment 177914View attachment 177915
lịch sử rút tiền đâu bạn

lịch sử rút tiền đâu bạn
trên cái hình thứ 2 có chữ lịch sử rút đó.
hoặc chi tiết thì đọc trong topic

Video rút về NVDC từ tk ck mình.

còn này là tk của mình, hình mìnhhôm 26/5 rút 101$ về payeer trừ phí 3$.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,762
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom