• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Account Google Drive Unlimited - Giá $30 - Không Giới Hạn Dung Lượng Lưu trữ- WMZ, ACB, VCB

Status
Not open for further replies.
đang đặt hàng của bạn này , làm chuột bạch cho anh em nhé =]

Gd done nhưng xài bao lâu?? Mấy câu hỏi thớt chưa reply kìa @@

Haizzzz...lấy hì để dựa vào ko die....domain edu đó ai quản lý...khi nào hết hạn? Hàng năm có tốn phí gì nữa ko?? @@
Bán lấy thời gian làm uy tín Bro :D. Tất nhiên phải có người quản lý cẩn thận mới dám sell. Hàng năm k tốn thêm phí :)

có thể hiểu là reg bằng mail sinh viên của trường học cậu này đang làm việc. ko có thời hạn tức là sinh viên reg xong sài đc mãi mãi kể cả ra trường vẫn đc dùng à?

có thể hiểu là reg bằng mail sinh viên của trường học cậu này đang làm việc. ko có thời hạn tức là sinh viên reg xong sài đc mãi mãi kể cả ra trường vẫn đc dùng à?
Số lượng mail gg drive unlimited này reg được có giới hạn bro nhé. Vd: Là sinh viên nếu được cấp thì sau khi học xong trường sẽ thu hồi và xóa acc. Còn hàng này do mình quản lý nên muốn ra hạn bao lâu cũng đc.

Ko có gì đảm bảo khi bác bị thôi việc cả?
Tầm 3-5 năm còn chắc chắn được chứ vĩnh viễn là nói khoác :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back