• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell acc pp limit 180day

Status
Not open for further replies.

jimymmak

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Follow me on Facebook
ae mua acc cẩn thận nhé.
pp limit ko change thẻ với mail được
mail yahoo dù có change hết info vẫn có thể lấy lại được. và lấy đc mail là lấy đc acc
giao dịch cẩn thận :)

ae mua acc cẩn thận nhé.
pp limit ko change thẻ với mail được
mail yahoo dù có change hết info vẫn có thể lấy lại được. và lấy đc mail là lấy đc acc
giao dịch cẩn thận :)
cậu giao 1 cái yahoo của cậu đây, mình change xem cậu lấy lại bằng cách nào? đã khó bán lại còn vào ám. send 1 triệu cho trung gian. nếu cậu lấy lại đc yahoo tớ mất 1 triệu, ko lấy lại đc thì tớ đc 1 triệu

cậu giao 1 cái yahoo của cậu đây, mình change xem cậu lấy lại bằng cách nào? đã khó bán lại còn vào ám. send 1 triệu cho trung gian. nếu cậu lấy lại đc yahoo tớ mất 1 triệu, ko lấy lại đc thì tớ đc 1 triệu
nói chung vấn đề tớ đã từng bị. chính xác là 2 lần liên tiếp. còn do cách nào thì hỏi tụi nó ý. close cả yahoo để nó ko lấy lại nhưng r vẫn lấy đc

nói chung vấn đề tớ đã từng bị. chính xác là 2 lần liên tiếp. còn do cách nào thì hỏi tụi nó ý. close cả yahoo để nó ko lấy lại nhưng r vẫn lấy đc
nếu cậu lấy lại đc rồi thì hẵng phán. theo cậu cái gì là an toàn?

nếu cậu lấy lại đc rồi thì hẵng phán. theo cậu cái gì là an toàn?
tớ chỉ ns vậy thôi
còn chắc thì mua 180day with về xong xuôi r hold tiền. khi nào rút xong bạn sẽ nhận đc.
nói vậy thôi ai mún mua thì mua sao tớ ns đc

Định lừa tình cho em này ra mặt nhưng ko thành công :), chẳng có ai chờ được 5 tháng mà lên giật title bán cái acc paypal như thế này cả, còn nếu muốn làm gái mại dâm thì sang liên xô chấm mỹ rồi chứ ko ở đây chém gió với các anh đâu :D Nên các anh em đừng ham hố mà hại cái thân :D

Định lừa tình cho em này ra mặt nhưng ko thành công :), chẳng có ai chờ được 5 tháng mà lên giật title bán cái acc paypal như thế này cả, còn nếu muốn làm gái mại dâm thì sang liên xô chấm mỹ rồi chứ ko ở đây chém gió với các anh đâu :D Nên các anh em đừng ham hố mà hại cái thân :D
không hiểu ý cậu. acc mình có người đặt mua rồi nha

Thông số kiểu Liên Xô chấm mỹ thế này mà vẫn có người mua sao, tại hạ bái phục :D , ai mua lên confirm + proof gd xem nào , hay vì bị bóc mẽ nên muốn close topic sớm :D

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
Dạo này nhiều thánh mới hot vãi , toàn dính đến paypal . Nếu đã có ng đặt mua thì close đê :D . A e cẩn thận đừng chủ quan.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,985
176,454
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week