Request Acc PP bị limit 180 có bị trừ 50% tiền ...

mmovn85

Senior
Verified
Reactions
365
MR
0.102
Insuree Balance
0
Số là hôm nay, mình có một người bạn bị limit 180 ngày, bạn ấy cứ khăn khăn cải là sau 180 ngày limit là PP sẽ trừ 50% số tiền đang có trong TK rồi mới cho rút về . Mình thì chưa bao giờ phải rút tiền về nếu bị Limit (do có là bán mua mì gói rồi), Limit nhẹ thì chữa, nặng thi bỏ luôn !

* Pro nào nói hộ giúp mình với !

trừ hay ko tuỳ tình trạng acc . giả sử đang bị hold 1 số nào đó chẳng hạn . sẽ có có 2 chiều 1 sẽ trở lại khổ chủ . hoặc sẽ ko bị trừ thế thôi.
nên xem tình trạng acc mới phán dc bị trừ hay ko.

trừ hay ko tuỳ tình trạng acc . giả sử đang bị hold 1 số nào đó chẳng hạn . sẽ có có 2 chiều 1 sẽ trở lại khổ chủ . hoặc sẽ ko bị trừ thế thôi.
nên xem tình trạng acc mới phán dc bị trừ hay ko.
Bị Limit do cái tội Logon nhiều Acc trên một máy tính thôi!!!

Bị Limit do cái tội Logon nhiều Acc trên một máy tính thôi!!!
cái này cũng khó đó cậu . có trường hợp acc còn đi ko trở lại lun tức là nó ko cho rút sau 180 ngày đó nên tuỳ trường hợp. còn ko thì theo lẽ thường . up lên busines rùi rút về 1 bank tên tài khoản bất kì chưa add vào paypal là ok

cái này cũng khó đó cậu . có trường hợp acc còn đi ko trở lại lun tức là nó ko cho rút sau 180 ngày đó nên tuỳ trường hợp. còn ko thì theo lẽ thường . up lên busines rùi rút về 1 bank tên tài khoản bất kì chưa add vào paypal là ok
Thanks bác nhé !!!

việc trừ tiền (nếu có) không liên quan gì đến limited 180 ngày, trả lời theo kiểu bạn hỏi thì KHÔNG có chuyện "sau 180 ngày limit là PP sẽ trừ 50% số tiền đang có trong TK rồi mới cho rút về"

Không bị trừ gì cả. acc limit do trùng ip thì xác thực vs paypal để gỡ=> xác minh địa chỉ. họ tên. credit
limit do mua bán trên ebay, amz v.v.. thì phải cung cấp thông tin bán hàng. ngày giờ, hóa đơn
Vd: số tiền trước khi limit do mua bán là 100$. Số tiền sau khi limit là 150$ thì khi hết limit sẽ là 100$. <= cái này thì dễ hiểu thôi
Tóm lại là chẳng mất đồng nào@@

Có bị trư đấy vài người bị rồi và mình cũng bị 1 em từ 150$ đến ngày with còn 26$...o_Oo_O

Có bị trư đấy vài người bị rồi và mình cũng bị 1 em từ 150$ đến ngày with còn 26$...o_Oo_O
Phải có lý do mới trừ tiền, chứ không thì muốn tăng doanh thu thì PP cứ Limit mớ rồi trừ 50%, giàu to cho PP rồi còn gì?

Bị thằng mua chargeback hoặc Dispute thì trừ tiền, còn tự nhiên trừ thì chưa bao giờ thấy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back