Help Acc PM bị Block

ngaythangnam

Senior
Reactions
230
MR
0.000
mới vừa tạo acc nhận được 7.5$ thì đã bị lock , với vừa bị lock giờ nó lock tiếp
block này là có nguyên nhân
sai điều khoản
còn nếu đúng điều khoản chẳng bao h block
vì sao sai
tớ có thể đoán
nó yêu cầu điều khoản như sau
có thể tạo 1 số acc trên 1 ip
mà 1 số acc đó
các thông tin như tên tuổi gì gì đó đại loại là info cậu khai
10 acc thì 10 acc phải như nhau phần đó
phần user name thì tuỳ ý
lỗi này là rất bâng quâ nên rất rễ bị dính chư ko phải tự dưng nó blocks đâu
nên tạo acc mọi người lưu ý và cẩn thận
thân !!!!!!!!

Reactions
980
MR
0.000
block này là có nguyên nhân
sai điều khoản
còn nếu đúng điều khoản chẳng bao h block
vì sao sai
tớ có thể đoán
nó yêu cầu điều khoản như sau
có thể tạo 1 số acc trên 1 ip
mà 1 số acc đó
các thông tin như tên tuổi gì gì đó đại loại là info cậu khai
10 acc thì 10 acc phải như nhau phần đó
phần user name thì tuỳ ý
lỗi này là rất bâng quâ nên rất rễ bị dính chư ko phải tự dưng nó blocks đâu
nên tạo acc mọi người lưu ý và cẩn thận
thân !!!!!!!!
Hix tớ đăng ký đúng như nhau cậu à không sai tý nào luôn mà vẫn log đó , mới vừa nhận tiền thì đã log

Hix tớ đăng ký đúng như nhau cậu à không sai tý nào luôn mà vẫn log đó , mới vừa nhận tiền thì đã log
mà đó là quy định của nó mà
có thể sai cái gì đó mà thằng pm đợt này
nó hay gây khó chịu
tớ cũng thấy điều đó
còn block
đôi lúc có thể có nguyên nhân khác
nên nếu gỡ theo tớ nhờ ai call cho nó phát xem nguyên nhân là gì

mà đó là quy định của nó mà
có thể sai cái gì đó mà thằng pm đợt này
nó hay gây khó chịu
tớ cũng thấy điều đó
còn block
đôi lúc có thể có nguyên nhân khác
nên nếu gỡ theo tớ nhờ ai call cho nó phát xem nguyên nhân là gì

Tớ cũng không biết là sai gì nữa nó toàn log U đăng nhập được mà không chuyển được , quá ức chế hàng toàn nhận từ PM thế mà nó làm kiểu đó chắc bỏ mẹ nó cho rồi

vuilen

Junior
Reactions
29
MR
0.214
Chat with me via Skype
PM trụ sở chính của nó ở HongKong đó, ai bị block nhiều tiền bay qua đó trực tiếp khiếu nại :D
Ai ít tiền thì call thẳng tới head office của nó mà nói chuyện, nhiều khi nó nói tiếng Việt luôn đó :D

thế thì chịu thôi, phải sai luật của nó thì nó mới block, tớ đây ngày log ra log vô mấy chục cái mà chưa thấy sao hết, vì tất cả info đều y chang, verify liên tiếp cả chục acc 1 lần mà cũng chưa sao hết, nó verify hàng loạt cho luôn, vì tớ send passport có hình và bill giống nhau hết

paymaster

Banned
Reactions
230
MR
0.000
thế thì chịu thôi, phải sai luật của nó thì nó mới block, tớ đây ngày log ra log vô mấy chục cái mà chưa thấy sao hết, vì tất cả info đều y chang, verify liên tiếp cả chục acc 1 lần mà cũng chưa sao hết, nó verify hàng loạt cho luôn, vì tớ send passport có hình và bill giống nhau hết
Khiếp quá cậu ơi. Có bí quyết j share vớ a e học hỏi :D

làm gì có bí quyết gì đâu cậu, cứ đúng luật nó mà làm thui, nó cho multiple accs nhưng phải same info thì cứ làm đúng như thế là được, tớ up pasport và bill các acc là liên tiếp nhau chứ ko phải cách quãng đâu, passport và bill là giống nhau hết nữa, tức là khi duyệt nó sẽ duyệt liên tiếp các acc của tơ luôn, vậy mà có bị làm sao đâu

Reactions
72
MR
0.000
Mình lỡ lập 2 tài khoản PM với info khác nhau rồi, nay mới biết vậy là sai luật.

Bây giờ nó chưa block acc nào nhưng mình muốn hỏi bây giờ mình có thể vào acc phụ sửa lai cho trùng info với acc chính được không và như vậy có được nó chấp nhận và sẽ an toàn hơn

Mình lỡ lập 2 tài khoản PM với info khác nhau rồi, nay mới biết vậy là sai luật.

Bây giờ nó chưa block acc nào nhưng mình muốn hỏi bây giờ mình có thể vào acc phụ sửa lai cho trùng info với acc chính được không và như vậy có được nó chấp nhận và sẽ an toàn hơn
2 acc đã veri chưa???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week