Acc PayWeb của bạn bị die - làm sao đây ?

Reactions
299
MR
0.000
Sau một thời gian tham gia get bonus lúc 5h sáng bằng 2 acc tạo lúc mới có PW. Nhưng đến một ngày thì nó band luôn 2 acc, vì một lý do đơn giản là exchange tiền qua trung gian, trung gian bị band acc thế là nó thực hiện chính sách thà giết nhầm con hơn bỏ sót. Mình tìm mọi cách để reg acc mới để tiếp tục sự nghiệp, và được một bạn trên 4rum mách cho cách reg. Vì thế hiện tại mình toàn reg acc để get bonnus, mặt dù acc bị band sau 1 lần get. Nhưng mình vẫn kiếm được tiền từ các chủ toppic mà. Thôi vào thằng vấn đề chính luôn.

Mình sẽ tạo acc giúp cho các bạn. Chỉ cần các bạn cung cấp thông tin như sau:

Không hiểu sao mình đã send pass qua yahoo cùng lúc với ID nhưng có một số bạn không nhận được. Vậy mình sẽ để pass mặc định luôn. Các bạn kich hoạt xong rùi đổi passs

Email: <=== chưa từng đăng ký ở PW vì sau khi reg xong bạn phải vào email này kích hoạt
Y!M: <=== cái này để sau khi reg xong thì mình pm báo cho bạn biết pass và user
Pass: mmo4vn.com

Mỗi bạn sẽ được mình reg cho 1 acc PW, nếu acc bị die thì mình reg lại cho acc khác.

Lưu ý: nếu acc bạn muốn sống lâu thì bạn phải change IP thành Ip USA, còn cứ để IP VN mà get thì hôm sau acc sẽ die. Thời gian mình sẽ reg acc cho các bạn là tầm từ 21h đến 23h. Nếu như mình bận quá không reg được vào giờ đó thì sẽ cố gắng reg sớm nhất cho bạn vào lúc mình rảnh.

Nếu bạn nào làm ăn dư giả hay khắm khá thì có thể bonus cho mình qua LR: U7874232 còn không thì không sao cả.

Tất cả vì sự trả thù PW. Ai cần thì cứ yêu cầu nha.

Last edited by a moderator:
Hùi đó vui ghê, ai cũng dậy sớm :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom