• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc paypal chuẩn - Panel xiaoa

Status
Not open for further replies.

mcoffee

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Có vài thứ linh tinh cần sell để chơi cái khác

1. Panel xiaoa all Multi D (add id unlimited cho tất cả dự án): 4$

2. Acc paypal VN, ver 5 tháng, > 1000 giao dịch (các giao dịch chủ yếu là nhận $ từ App android, withdraw về bank) nên trust cao, full infor mail gốc đầy đủ nha: 120$ + 30$ trong balance (fix nhẹ cho ai nhiệt tình ^^)

Ai có nhã ý mua gì thì buzz yahoo mình nha: endlesslove2525

Trung gian fee cưa đôi nha

P/s: bạn nào ko mua có thể up hộ mình chứ đừng nói lời cay đắng nha :( mấy bạn rảnh rỗi dư dả tiền thì cho mình kiếm tí cơm sống qua ngày ^^ đừng đi móc xéo tội lắm

Last edited:
ai làm chuột bạch nào....

Sao toàn người mới đi Sales vậy ta??? à, hiểu rồi, nick mới thì người ta mới mua!

1 comment vô nghĩa ko biết suy nghĩ :D ai cũng biết đọc biết nhìn nha bạn :D vui lòng đọc hết topic
Vô nghĩa cái con khỉ

acc paypal Acc paypal VN, ver 5 tháng, > 1000 giao dịch (các giao dịch chủ yếu là nhận $ từ App android, withdraw về bank) ==>> Acc này chứng tỏ bạn đã có nick diễn đàn này lâu lắm rồi

mà lấy acc diễn đàn mới đăng ký hôm nay để rao bán, sao không lấy acc chính rao bán

Nhìn là biết có ý định scam người ta rồi, có ma mới nhảy vào mua. ngồi đây rao tiếp đi.

Vô nghĩa cái con khỉ

acc paypal Acc paypal VN, ver 5 tháng, > 1000 giao dịch (các giao dịch chủ yếu là nhận $ từ App android, withdraw về bank) ==>> Acc này chứng tỏ bạn đã có nick diễn đàn này lâu lắm rồi

mà lấy acc diễn đàn mới đăng ký hôm nay để rao bán, sao không lấy acc chính rao bán

Nhìn là biết có ý định scam người ta rồi, có ma mới nhảy vào mua. ngồi đây rao tiếp đi.
tham gia diễn đàn lâu nhưng mình ko có tạo nick nha bạn, chỉ làm app và app thôi :) nghe cách bạn nói cũng hiểu phần nào con người bạn rồi, ok ?

ch ó nó mua. ver 5 tháng con này đáng 1 triệu! hết.

mặc dù ko liên quan mà cho mình hỏi..làm thẻ visa VCB để veri thì phần add card vào là ghi số trên mặt trước thẻ luôn à...sao mình ghi ko được!

Sao toàn người mới đi Sales vậy ta??? à, hiểu rồi, nick mới thì người ta mới mua!
Nghe troll vãi... :lol: sao nick cũ người ta không mua vậy bạn? log không được à:-\

hì, vậy mà có người hỏi mua 100$ đó bạn :) nói chuyện vô học quá
xin lỗi! a ko nói chuyện với chú nhé!
sell dc $100 thế may quá còn gì:), 70+30 cũng hợp lý thôi chú. h a mới nói chuyện với chú nhé!
còn đòi $140 thì stop tại đây nhé e! no comment!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week