Request Acc PayPal bị limit :(

$ vừa về pp sáng nay, mong withdraw đừng limit e

Last edited:
Nó quét sạch người VN hết nhé bạn , nhưng nó làm mỗi ngày một ít rồi cũng tới lược bạn thôi , vì VN thông báo ko cho tài khoản ảo
thông báo nào bạn làm ơn đưa cụ thể dùm m cái, mà m ko hiểu "tài khoản ảo" là cái gì ta?
Nó mà cấm VN thì chỉ cần chặn cái IP là xong chứ cần gì đi limit từng cái tài khoản cho mất công
Ko biết gì cứ đi nói lung tung

thông báo nào bạn làm ơn đưa cụ thể dùm m cái, mà m ko hiểu "tài khoản ảo" là cái gì ta?
Nó mà cấm VN thì chỉ cần chặn cái IP là xong chứ cần gì đi limit từng cái tài khoản cho mất công
Ko biết gì cứ đi nói lung tung
chính xác nói chung là thằng PP nó bắt đầu giở trò scam muốn giam tiền ae mình trong đó ,gọi là gửi tiền kó có lãi đó mà :)
mình bị nó mit cái PP, mất 400$ gửi ticker cho nó 4-5 lần nó toàn trả lời tự động một nọi dung giống nhau, không tin các bạn cứ gửi tickêr chửi nó nó cung nói vậy, :D
gửi hoài mà nó cứ nói vậy nên thui ko thèm gửi nữa, bỏ PP luôn, chuyển sang dùng loại khác ít nghi hiểm hơn

chính xác nói chung là thằng PP nó bắt đầu giở trò scam muốn giam tiền ae mình trong đó ,gọi là gửi tiền kó có lãi đó mà :)
mình bị nó mit cái PP, mất 400$ gửi ticker cho nó 4-5 lần nó toàn trả lời tự động một nọi dung giống nhau, không tin các bạn cứ gửi tickêr chửi nó nó cung nói vậy, :D
gửi hoài mà nó cứ nói vậy nên thui ko thèm gửi nữa, bỏ PP luôn, chuyển sang dùng loại khác ít nghi hiểm hơn
bạn ko biết làm ơn đừng ăn nói lung tung, pp nó là thằng có uy tín và được bọn nước ngoài ưu chuộng thanh toán vì khả năng tranh chấp đòi lại được tiền tốt, nó đâu có rảnh đi limit bạn . Nói chúng ai làm gì thì tự ý thức ko phải ngẫu nhiên nó cho VN vào blacklist đâu , cứ mua đi bán lại tiền rồi ex UG đâm cc đủ trò thì đến lúc limit lại kêu, bọn nước ngoài paypal nó rất kỵ trò ex tiền của VN rồi.

bạn ko biết làm ơn đừng ăn nói lung tung, pp nó là thằng có uy tín và được bọn nước ngoài ưu chuộng thanh toán vì khả năng tranh chấp đòi lại được tiền tốt, nó đâu có rảnh đi limit bạn . Nói chúng ai làm gì thì tự ý thức ko phải ngẫu nhiên nó cho VN vào blacklist đâu , cứ mua đi bán lại tiền rồi ex UG đâm cc đủ trò thì đến lúc limit lại kêu, bọn nước ngoài paypal nó rất kỵ trò ex tiền của VN rồi.
mình vào tos mình chưa thấy chỗ nào PP nó cấm việc chuyển tiền và trao đổi tiền cả, nếu nó làm đúng theo luật thì mình sẽ ko nói gì về nó rùi bác ạ

mình vào tos mình chưa thấy chỗ nào PP nó cấm việc chuyển tiền và trao đổi tiền cả, nếu nó làm đúng theo luật thì mình sẽ ko nói gì về nó rùi bác ạ
Nó không cấm, đến khi tiền đó là bẩn thì nếu không giải thích đúng hoặc hợp lý thì ra đi nhé

Exchange giờ là high risk rồi

Nó không cấm, đến khi tiền đó là bẩn thì nếu không giải thích đúng hoặc hợp lý thì ra đi nhé

Exchange giờ là high risk rồi
Giaỉ thích đúng và hợp lý ư. Không bao giờ nhé vì PP nó luôn tin là nó đúng, nó bất chấp bạn nói lý lẽ. Bạn thử đi mà giải thích lý lẽ với 1 thằng SCAMMERS trá hình xem có được không? PayPal là SCAMMER chính hiệu HongKong. Và bạn chắc là đại diện của PP nên đi tới topic nào cũng thấy bạn đả kích người bị limit.

mấy pro cho mình hỏi thường thi bão trong bao lâu dzị mấy pro. haize có mail tiền mà add thì không dám add, bán thì không ai mua vl rôi

có ông bạn 1 Acc paypal 3 năm hơn 1000 giao dịch còn Limit 180 ngày ko gỡ kia kìa , chó má thật đấy , Paypal nó cầm đằng chuôi mình ở đằng lưỡi của nó làm gì mà chẳng được , 99% Acc của VN ăn limit hết vì tiền PTC , Limit dây chuyền , âm tiền dây chuyền ....

Giaỉ thích đúng và hợp lý ư. Không bao giờ nhé vì PP nó luôn tin là nó đúng, nó bất chấp bạn nói lý lẽ. Bạn thử đi mà giải thích lý lẽ với 1 thằng SCAMMERS trá hình xem có được không? PayPal là SCAMMER chính hiệu HongKong. Và bạn chắc là đại diện của PP nên đi tới topic nào cũng thấy bạn đả kích người bị limit.
bạn nói buồn cười và vô căn cứ, tôi biết 1 số người bị limit và gỡ thành công rất nhiều lần, pp nó không khó tính như mọi người vẫn tưởng đâu . lý do VN bị nó liệt vào blacklist thi ai cũng biết cả chẳng qua cố tình không hiểu , limit do tiền PTC thì ở trên mmo4me này quá nhiều rồi không chắc chắn được nguồn . Còn ex tùm lum nên đi theo dây chuyền là rất nhiều , khi bạn đã vào danh sách đen của nó thì nên cẩn thận còn nói nó scam thì người ngoài nghe được họ cười cho đó .

Nếu PP cho nó luôn đúng thì nó đâu cần phải hỏi han, yêu cầu bạn giải thích giao dịch.

Nó mà không hỏi thì xong rồi.

Tớ không nói PP lúc nào cũng đúng. Nhưng nếu thực sự PP là Scammer thì tại sao nó lại phổ biến như vậy, nhiều người dùng như vậy? Cậu có quyền không chọn PP mà cứ đi mà kiếm WMZ, MoneyBookers... đơn giản vậy thôi.

Còn điều này đừng có suy luận lung tung.

bạn nói buồn cười và vô căn cứ, tôi biết 1 số người bị limit và gỡ thành công rất nhiều lần, pp nó không khó tính như mọi người vẫn tưởng đâu . lý do VN bị nó liệt vào blacklist thi ai cũng biết cả chẳng qua cố tình không hiểu , limit do tiền PTC thì ở trên mmo4me này quá nhiều rồi không chắc chắn được nguồn . Còn ex tùm lum nên đi theo dây chuyền là rất nhiều , khi bạn đã vào danh sách đen của nó thì nên cẩn thận còn nói nó scam thì người ngoài nghe được họ cười cho đó .

ko khó tính nhưng sao nó cực kỳ vô lý vậy? còn việc limit ko cho biết rõ nguyên nhân nữa
PP ko scam thì chắc rồi nhưng cách nó hành xử với dân VN thật chẳng công bằng tẹo nào

có ông bạn 1 Acc paypal 3 năm hơn 1000 giao dịch còn Limit 180 ngày ko gỡ kia kìa , chó má thật đấy , Paypal nó cầm đằng chuôi mình ở đằng lưỡi của nó làm gì mà chẳng được , 99% Acc của VN ăn limit hết vì tiền PTC , Limit dây chuyền , âm tiền dây chuyền ....
Thực ra không ai trong chúng ta biết sự thật phía sau hậu trường, chỉ có chủ account và PP là biết thực sự việc limited này do đâu mà thôi, cho nên tốt nhất là miễn bình luận.

Những điều gì bạn đọc hoặc nghe người khác nói chắc gì đúng.. nói thêm là tớ không yêu cầu ai phải tin lời mình nói, bạn tin hoặc không tin cũng không sao cả, thế giới vẫn yên bình.

Mình đọc nhiều phản hồi trên này và có thể khẳng định là không đúng sự thật.

Nói chung là dùng PP nơm nớp nỗi lo sợ bị limit, giờ mình chuyển qua skrill dùng. Chỉ sợ 1 số trang nó chỉ accept paypal nó mới khổ anh em, trước mình cũng bị limit 1 lần, withdraw sạch rồi ko chơi PP nữa, ăn ko ngon ngủ ko yên :D

Đang âm 300$
Tính vứt luôn account làm cái mới hay là nạp tiền từ CC vào?

Mình biết nhiều người khuyên vứt account âm tiền (cũng trên diễn đàn này), đó cũng là 1 phần lý do PP mạnh tay với VN

Nói chung là dùng PP nơm nớp nỗi lo sợ bị limit, giờ mình chuyển qua skrill dùng. Chỉ sợ 1 số trang nó chỉ accept paypal nó mới khổ anh em, trước mình cũng bị limit 1 lần, withdraw sạch rồi ko chơi PP nữa, ăn ko ngon ngủ ko yên :D
Good for You, bạn chọn cái dịch nào và nó tôn trọng bạn, bạn thích và bạn hài lòng là được, không ai bắt bạn phải chọn cái này cái kia. Nói thật chứ tớ cảm thấy lo sợ thì nghỉ cho khỏe, sites nào không trả bằng Skrill thì qua sites khác. :D

This limitation cannot be appealed.==> Không bao giờ gỡ được (có 1 vài thánh bảo may mắn nên gỡ được nhưng tỉ lệ bao nhiêu ?? 1/mấy trăm triệu?).
PP nó limit là có lý do của nó, vấn đề nó mắc bệnh giết nhầm hơn bỏ sót voiw lại PP bị UGVN phá quá nên nó siết chặt hơn.
Nhiều người nghĩ pp bị limit xong gỡ lại, pp giao dịch nhiều...chả có ý nghĩa gì trong việc limit paypal cả, bạn có chục năm vẫn ra đi như thường nếu vấp phải nó.PP chưa bao giờ là scammer nên đừng nói chuyện buồn cười thế=)).
Contac và giải trình đàng hoàng sẽ biết kết quả.
Ngoài ra VN không cấm tiền paypal và cũng không có khả năng làm limit pp nhé, nhiều ng nói chuyện buồn cười quá=))

giúp tớ với như thế này mình cần làm gì vậy
Tại sao truy cập tài khoản của tôi bị hạn chế?

Truy cập tài khoản của bạn đã bị hạn chế vì lý do sau (s):

• 23 tháng 3 năm 2014: Chúng tôi cần thêm một chút thông tin về một số tiền bạn vừa nhận được hoặc rút lui.

Tính vứt luôn account làm cái mới hay là nạp tiền từ CC vào?

Mình biết nhiều người khuyên vứt account âm tiền (cũng trên diễn đàn này), đó cũng là 1 phần lý do PP mạnh tay với VN

Nó 180day thì bỏ
Nhưng chỉ changeback mà không limted thì acc này ngon

Mình nghĩ các bạn nên kiềm chế lại chút... chuyện đâu còn có đó, các bạn nói năng lịch sự đương nhiên PP sẽ khác còn nhắn tin lên nói là không làm gì sai blah blah chứng tỏ các bạn chưa đọc/tìm hiểu kỹ, giống comments như trên này thì khỏi gỡ để các bạn kiếm chuyện khác mà làm, đỡ mất thời gian cả hai phía

Mình viết thư như thế này, chỉ 1 cái duy nhất thôi
Dear Sir/Madam/Mr.X/Ms.Y/Mrs.Z
....

Nó trả lời thế này:
Our review is complete and we have restored your account. We appreciate your patience and thank you for your help in making PayPal the safest and most trusted online payment solution. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,644
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom