• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc Paypal 3 tháng giá rẻ

Status
Not open for further replies.

ptnamspd

Junior
Reactions
43
MR
0.001
Insuree Balance
0
Mình có acc paypal đăng kí được 3 tháng có 20 giao dịch tài khoản còn 6$ muốn bán bạn nào muốn mua xin để lại giá thương lượng. Yahoo [email protected]

nếu ver chắc dc 35$

Acc chưa veri Viet Nam c ah giá bao nhiêu vậy hiện có bạn pm giá 15$

Tí thì bị lừa nick trinhvantien_2071 nhái lại nick của trinhvantien_2701 đi lừa người mọi người nên cẩn thận

hì,gê quá,chắc bác này lại muốn scam đây mà

Scam cũng chả nổi:))

up cho bác nào có nhu cầu

mình có vài acc PP ,có cái có gd và có cái không,đều 4 tháng tuổi,bác nào có nhu cầu mua không nhỉ

mình có vài acc PP ,có cái có gd và có cái không,đều 4 tháng tuổi,bác nào có nhu cầu mua không nhỉ
đợt trước thấy có mấy bác thu mua acc 2tháng, 3 tháng sao không bán đi

đợt trước thấy có mấy bác thu mua acc 2tháng, 3 tháng sao không bán đi
không biết bác ah,với lại trước 1 thời gian em bận quá?không biết giá như thế nào bác nhỉ?
acc em có acc có và đa pần là không có giao dịch ấy chứ,chỉ có gmail gửi về thui ah

Acc ver 3 tháng,800 giao dịch1~30$ ,còn 80 mail chưa add cho ké tí...........
Không biết định giá ra sao nhỉ?

up lên cho bác nào cần mua acc paypal

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523