• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc Mobvista full info - mới có payment !!!

Status
Not open for further replies.

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
Insuree Balance
0
Như title !!
Đang dư 1 acc Mobvista nên sell cho ai cần
Full info + skype
AM Ying Li (Kiwi)
Không hỗ trợ support ( mình chỉ là newbie mới tập tành chơi NET thôi nên không biết gì đâu )

Giá : $150

đá lên nào :D

lên nữa nào :D

pay tuần nào vậy c? có xác minh id chưa c hè

Giờ Mob chuyển sang Pay tháng rồi Pro ơi !
Bán được thì inbox lại xúc luôn cho nhé
50$

Giờ Mob chuyển sang Pay tháng rồi Pro ơi !
Bán được thì inbox lại xúc luôn cho nhé
50$
thông tin ở dâu vậy cậu, acc mình vẫn pay tuần nhé

Chắc nốt tuần vừa rồi thôi cậu ơi ! mới chuyển sang pay tháng hết rồi mới NC với AM trưa nay mà !

up :D

Chắc nốt tuần vừa rồi thôi cậu ơi ! mới chuyển sang pay tháng hết rồi mới NC với AM trưa nay mà !
:eek: thím có acc nào vừa đc pay tuần này send đây 50$ em hốt hết

bác không mua được đừng dìm giá như thế nhé, acc mình vẫn pay tuần thì mình vẫn sell giá đó

lên lại nào :D

mob sau khi pay 2 lần đầu là xác định , pay mất lần đầu rồi mà giá 150$ thì hơi cao :(

mob sau khi pay 2 lần đầu là xác định , pay mất lần đầu rồi mà giá 150$ thì hơi cao :(
xác định gì thế cậu ?

Acc đã qua ID chưa cậu, mà hỏi một câu acc đã đươc paid sao bán vậy, có dính phốt chi không đó chủ thớt :confused:

Acc đã qua ID chưa cậu, mà hỏi một câu acc đã đươc paid sao bán vậy, có dính phốt chi không đó chủ thớt :confused:
MÌnh dư 1 acc, với đang cần $ nên bán, bác sợ dính phốt thì tìm acc mới mà hỏi mua @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,050
Latest member
danglong99
Back
Top Bottom