• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Acc Google Cloud - Thương lượng - TG, VCB

Status
Not open for further replies.

Payoneer

Senior
Reactions
323
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề ai có pm YH kèm giá nha.
Mấy thánh clone hét giá 50$ tha e giùm :oops:

Không hiểu sao mình mua 1 acc bảo hành 3 ngày, đã create vps chạy ầm ầm, 4 ngày sau đứt. Thớt có gặp bao giờ chưa? Hay ăn quét nhỉ?

Không hiểu sao mình mua 1 acc bảo hành 3 ngày, đã create vps chạy ầm ầm, 4 ngày sau đứt. Thớt có gặp bao giờ chưa? Hay ăn quét nhỉ?
Có thể do người bán close bill hoac project bị khóa bạn ạ.
Về project mình ko rõ lắm, vì khi bán mình chỉ bảo hành bill
Còn về Bill vì bill của bạn đã live đc 3 ngày rồi thì sảy ra 2 trường hợp:
1. Acc đó dùng thẻ hack để đăng ký, đến khi chủ thẻ phát hiện khóa tài khoản => Bill Closed
2. Acc dùng thẻ chính chủ để đăng ký đến khi hết thời hạn bản hành chủ thẻ đóng tài khoản => Bill Closed

Mình dùng 1 thẻ chính chủ đăng ký 1 tài khoản, xong rồi bỏ đi, mình chỉ ăn chi phí chênh lệnh giữa tiền làm thẻ và tiền bán acc nên không bị tình trạng trên.

Last edited:
Có thể do người bán closed bill bạn ạ
Bill bị not enabled cậu ah, người bán close sao được khi mình đã change pass và trong cả bill lẫn quản trị đều không add thêm mail nào. Mua ggc công nhận rủi ro quá :(. Giờ quất vài chục con của seller có bảo hành cho an lành hạnh phúc :(

Bill bị not enabled cậu ah, người bán close sao được khi mình đã change pass và trong cả bill lẫn quản trị đều không add thêm mail nào. Mua ggc công nhận rủi ro quá :(. Giờ quất vài chục con của seller có bảo hành cho an lành hạnh phúc :(
not enabled thì cũng như closed thôi bạn ạ.
Dù người bán cho bạn toàn quyền quản trị acc google đấy thì người ta vẫn có thể làm bill bị closed đc vì trong suốt quá trình bạn sử dụng acc google cloud thì phải gắn với 1 tài khoản ngân hàng, dù tài khoản đó âm hay dương tiền tiền nhưng bắt buộc tài khoản ngân hàng đó vẫn còn đang trong tình trạng hoạt động được. Khi người bán acc google cloud cho bạn người ta chỉ giao acc google chứ người ta không giao tài khoản ngân hàng đã dùng để kích hoạt acc trial và thanh toán phát sinh nếu có. Nếu người bán đó đóng băng tài khoản ngân hàng đó thì bill của bạn cũng sẽ bị đóng (closed or not enabled).

not enabled thì cũng như closed thôi bạn ạ.
Dù người bán cho bạn toàn quyền quản trị acc google đấy thì người ta vẫn có thể làm bill bị closed đc vì trong suốt quá trình bạn sử dụng acc google cloud thì phải gắn với 1 tài khoản ngân hàng, dù tài khoản đó âm hay dương tiền tiền nhưng bắt buộc tài khoản ngân hàng đó vẫn còn đang trong tình trạng hoạt động được. Khi người bán acc google cloud cho bạn người ta chỉ giao acc google chứ người ta không giao tài khoản ngân hàng đã dùng để kích hoạt acc trial và thanh toán phát sinh nếu có. Nếu người bán đó đóng băng tài khoản ngân hàng đó thì bill của bạn cũng sẽ bị đóng (closed or not enabled).
Cảm ơn cậu, chắc do bank account cũng cheat nên bị đóng :D

nghe mấy cậu này nói chuyện các pro ug buồn cười chết mất. bác nào cần mua acc gg cloud đã live 7 ngày rồi có 800$ trong tk thì pm mình nhé. yahoo : tuhinh101
giao dich trung gian nhưng nói trước chỉ bảo hành 1 ngày thôi vì acc đã live 7 ngày rồi. mỗi acc đều có 800$ trong tk. nhanh kẻo hết

nghe mấy cậu này nói chuyện các pro ug buồn cười chết mất. bác nào cần mua acc gg cloud đã live 7 ngày rồi có 800$ trong tk thì pm mình nhé. yahoo : tuhinh101
giao dich trung gian nhưng nói trước chỉ bảo hành 1 ngày thôi vì acc đã live 7 ngày rồi. mỗi acc đều có 800$ trong tk. nhanh kẻo hết
Thì bọn mình đâu phải pro đâu, chân ướt chân ráo bước vào kiếm tiền trên mạng, khó khăn đủ thứ, lại không được học hành tử tế, trình nó chỉ có vậy thôi cậu :)

up lên nào >.<

Bạn nói ai cười cơ?
4rum UG có người tìm mua Acc google cloud còn ko được, có vài tut reg bằng cc chùa chẳng ra đâu với đâu.

Bạn nói ai cười cơ?
4rum UG có người tìm mua Acc google cloud còn ko được, có vài tut reg bằng ** chùa chẳng ra đâu với đâu.
Bác này mới am hiểu này.đa phần reg để dùng luôn ít khi đem sell.UG tìm mua acc GGC ko phải ít

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,904
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom