• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc ebesucher số lượng lớn( 1500 đ / acc )

Status
Not open for further replies.
@vgroupbosskiet sao ko bit thanh no~ cua forum :D
@Mrmoney thanh no~ dao nay` ko no~ cai j cho vui nha vui cua~ nhi~ ! :D

xin loi~ chu mo~ lop hoc amzon gi` do di lua` ga` ha~ cung?an dc an 1 minh di bai` dat mo lop hoc ! hoc phi 7tr vl cung =)) :D
Việt sub:
- Nói với kiệt lặc: sao ko biết thánh nổ của forum
- Nói với gôm ml: thánh nổ dạo này ko nổ cái gì cho vui nhà vui cửa nhỉ
Xin lỗi chứ mở lớp học amazon gì đó đi lừa gà hả cưng ? ăn được ăn 1 mình đi bày đặt mở lớp học. Học phí 7 triệu vãi lệ cưng. Cười khinh bỉ.
Lollllllllllllllllllllll

cho tớ xin giá tool vào inbox :p

sự thật nó phũ phàng thế :D
mình cũng chưa biết tool bạn chạy ra sao,có ngon hơn thật như cậu quảng cáo k ? nhưng chê bai sản phẩm của đối thủ r đề cao sản phẩm mình lên lồ lộ như thế thì chắc khách hàng tiềm năng tin bạn nhỉ ?dù có là sự thật hay k :)

nơi đâu có đồng tiền ở đó có sự thực dụng
Làm j cũng nên có mức độ ra ngoài đời còn nhìn mặt nhau!

vui cái cờ cờ,mai éo đủ hàng giao là cháo éo ăn

hàng của ta đầu tiêu chảy o_O

mình cũng chưa biết tool bạn chạy ra sao,có ngon hơn thật như cậu quảng cáo k ? nhưng chê bai sản phẩm của đối thủ r đề cao sản phẩm mình lên lồ lộ như thế thì chắc khách hàng tiềm năng tin bạn nhỉ ?dù có là sự thật hay k :)

mình đề cao gì đâu thì đệ tử của tunvit vô rao gì kìa .. mình thấy sao nói vậy thui ... ai thèm dìm gì bên đó đâu cứ đem đệ tử qua đây phá hoài đó chứ :D

mình đề cao gì đâu thì đệ tử của tunvit vô rao gì kìa .. mình thấy sao nói vậy thui ... ai thèm dìm gì bên đó đâu cứ đem đệ tử qua đây phá hoài đó chứ :D
trước hết là cho mình xin lỗi, mình ko biết cậu có bán tool, tại thấy tiêu đề bán acc, mà ông kia lại kêu mua Tool nên mình có ý tốt giới thiệu thôi. Còn việc bạn nói tool tunvit nát, là cậu ko đúng rồi.

Last edited:

bác này tập chung làm việc của mình đi thôi chanh chai cãi chi nhiều . ==! hơn thua gì câu nói toàn người lớn cả mà .( :D tập chung reg ác giao cho ta đi hehe :3 . )

war hiệp 2 bắt đầu : Keeng =)). vào troll thôi chữi bới là war lại à :D

bác này tập chung làm việc của mình đi thôi chanh chai cãi chi nhiều . ==! hơn thua gì câu nói toàn người lớn cả mà .( :D tập chung reg ác giao cho ta đi hehe :3 . )

thì mình sống lành mà nó ko chịu lành chưa từng đụng chạm gì tới tụi nó mà cứ cử người vào dìm với phá ......:D

thì mình sống lành mà nó ko chịu lành chưa từng đụng chạm gì tới tụi nó mà cứ cử người vào dìm với phá ......:D
Tunvit chưa bao giờ kêu hay cử mình vào topic bạn phá hết, bạn đừng lấy suy nghĩ của cậu áp đặt cho người khác.

Tunvit chưa bao giờ kêu hay cử mình vào topic bạn phá hết, bạn đừng lấy suy nghĩ của cậu áp đặt cho người khác.

thế mình sell đc thì mua ko thì up dùm mình mình cảm ơn bạn lôi tunvit vô làm gì :D bạn bị rãnh à :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom