• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc ebesucher số lượng lớn( 1500 đ / acc )

Status
Not open for further replies.
thế mình sell đc thì mua ko thì up dùm mình mình cảm ơn bạn lôi tunvit vô làm gì :D bạn bị rãnh à :D
Mình đã giải thích ở trên, mình ko biết bạn có bán tool, mình chỉ có ý giúp người kia, trước mình ko nghĩ là phá bạn.

Mình chưa đụng chạm tới ai thì đừng đụng tới mình nhé. Mình rất bận nên ko rảnh phá ai và cũng chả nhờ ai phá dùm mình, nếu thích, chính mình sẽ ra mặt chứ ko bao giờ ngồi trong tối cả nên mong bạn @azurefulltime đừng lôi mình ra nhé bạn Quyền ml, đờ mờ bạn lấy nick chính ra nói chuyện. Thích cái gì muốn cái gì thì ra ngoài gặp mặt nói chuyện, cứ đi nói xấu sau lưng ko chán à bạn ? Bạn thiếu tiền mới mức phải hạ mình xuống nâng bạn lên à ? Cần thì alo mình cho mượn 1 ít, chứ người lớn rồi ai lại chơi thế.

Last edited:
Mình chưa đụng chạm tới ai thì đừng đụng tới mình nhé. Mình rất bận nên ko rảnh phá ai và cũng chả nhờ ai phá dùm mình, nếu thích, chính mình sẽ ra mặt chứ ko bao giờ ngồi trong tối cả nên mong bạn @azurefulltime đừng lôi mình ra nhé, đờ mờ bạn lấy nick chính ra nói chuyện. Thích cái gì muốn cái gì thì ra ngoài gặp mặt nói chuyện, cứ đi nói xấu sau lưng ko chán à bạn ? Bạn thiếu tiền mới mức phải hạ mình xuống nâng bạn lên à ? Cần thì alo mình cho mượn 1 ít, chứ người lớn rồi ai lại chơi thế.
Cùng một Group với tieuphong ấy, hỏi hắn là ra :v

Dkm mấy cái thằng
- Thằng thì lúc cần thì anh anh em em ngọt sớt, kinh doanh éo gì cứ đi đặt điều nói xấu sau lưng là sao, ko còn chiêu nào hay hơn à
- Thằng kia thì năn nỉ như con chó lúc bị tao cạch mặt cái tội nhiều chuyện, tao ko cho chơi chung nữa thì quay ra nói xấu, còn log chat nè mày năn nỉ tao nè coi ko, đờ mờ già đầu rồi, làm sao cho đàn em nó nể, nó gọi mày tao thì mày chết cmd cho nhanh, sống chi nữa cho nhục vậy ?
- Thằng thì bán giftcard bẩn 2k$ éo có tiền refund cho tao mà phải hẹn 1 tháng rồi lên đây nổ như đại gia, thu nhập 50$/1 giờ này nọ. Thế sao có 2k$ lẻ mà ko có refund cho tao, vụ đó mà tao ko giải quyết với amz thì éo biết khi nào mày có tiền mà trả tao nữa, mày thích tao quăng log chat skype mày năn nỉ tao như chó lên ko, mày giỏi mày chối đi.
- Thằng thì suốt đời chỉ làm bia đỡ đạn cho người khác, nịnh nọt, mua đứt bán đoạn hả mày, 1 tháng nay mày thu dc mấy củ rồi rồi cu.
Tao nói tụi mày nghe này, ghét tao thì rủ bạn tụi mày ghét thêm. Thành công là bài toán cộng của sự ganh ghét và tao biết đọc xong máy dòng này có 4 thằng nhột háng.

Last edited:
KINH QUÁ ĐỀU LÀ NGƯỜI TỪNG QUEN BIẾT CỦA BẠN TŨN TRƯỚC KIA :)) TRC MẶT anh anh em em SAU LƯNG ĐÂM THỌT MÌNH CŨNG TRẢI QUA NHIỀU, NÊN HIỂU LẮM ;)) TRANH QUYỀN ĐOẠT LỢI BÁN RẺ NHÂN CÁCH, HAIZ CÁI SỰ ĐỜI

đảm bảo 100% account của bạn là đã reg theo link ref của bạn.. người ta chạy bạn hưởng 13% số point họ chạy..nhưng nếu mà die acc chính acc con sẽ die theo lúc đó thì người chịu khổ vẫn là người mua...các buyer suy nghĩ kỹ trước khi mua nhé kẻo tiền mất tật mang :cool:

Dkm mấy cái thằng
- Thằng thì lúc cần thì anh anh em em ngọt sớt, kinh doanh éo gì cứ đi đặt điều nói xấu sau lưng là sao, ko còn chiêu nào hay hơn à
- Thằng kia thì năn nỉ như con chó lúc bị tao cạch mặt cái tội nhiều chuyện, tao ko cho chơi chung nữa thì quay ra nói xấu, còn log chat nè mày năn nỉ tao nè coi ko, đờ mờ già đầu rồi, làm sao cho đàn em nó nể, nó gọi mày tao thì mày chết cmd cho nhanh, sống chi nữa cho nhục vậy ?
- Thằng thì bán giftcard bẩn 2k$ éo có tiền refund cho tao mà phải hẹn 1 tháng rồi lên đây nổ như đại gia, thu nhập 50$/1 giờ này nọ. Thế sao có 2k$ lẻ mà ko có refund cho tao, vụ đó mà tao ko giải quyết với amz thì éo biết khi nào mày có tiền mà trả tao nữa, mày thích tao quăng log chat skype mày năn nỉ tao như chó lên ko, mày giỏi mày chối đi.
- Thằng thì suốt đời chỉ làm bia đỡ đạn cho người khác, nịnh nọt, mua đứt bán đoạn hả mày, 1 tháng nay mày thu dc mấy củ rồi rồi cu.
Tao nói tụi mày nghe này, ghét tao thì rủ bạn tụi mày ghét thêm. Thành công là bài toán cộng của sự ganh ghét và tao biết đọc xong máy dòng này có 4 thằng nhột háng.
trong này mình đoán đc 2 người nhưng ko dám nói tên :) hiểu là đc rồi :)

Mình chưa đụng chạm tới ai thì đừng đụng tới mình nhé. Mình rất bận nên ko rảnh phá ai và cũng chả nhờ ai phá dùm mình, nếu thích, chính mình sẽ ra mặt chứ ko bao giờ ngồi trong tối cả nên mong bạn @azurefulltime đừng lôi mình ra nhé bạn Quyền ml, đờ mờ bạn lấy nick chính ra nói chuyện. Thích cái gì muốn cái gì thì ra ngoài gặp mặt nói chuyện, cứ đi nói xấu sau lưng ko chán à bạn ? Bạn thiếu tiền mới mức phải hạ mình xuống nâng bạn lên à ? Cần thì alo mình cho mượn 1 ít, chứ người lớn rồi ai lại chơi thế.

thì bạn coi mấy thằng đệ tư của bạn vô cắn kìa :D mình nói gì đâu nào :D mình sell ko mua thì thôi tụi nó cứ vào cmt rùi lôi bạn vào ấy chứ :D

thì bạn coi mấy thằng đệ tư của bạn vô cắn kìa :D mình nói gì đâu nào :D mình sell ko mua thì thôi tụi nó cứ vào cmt rùi lôi bạn vào ấy chứ :D
Nó giải thích rồi, bạn biết chữ ko ? Trước giờ mình chưa bao giờ đụng bạn, chưa có 1 câu 1 từ nào đụng đến bạn và việc làm ăn của bạn, việc làm ăn của bạn và của mình nó éo liên quan gì đến nhau, nước sông chưa phạm thì nước giếng đừng ào ra chứ phải ko bạn Quyền ml.
P/S: Không liên quan mà sao bạn clone nick nhiều thế ? Mình nhớ 4rum có luật cấm clone nick, nhất là dính đến 3 cái vụ kinh doanh lắm đó nghen, take care.

KINH QUÁ ĐỀU LÀ
NGƯỜI TỪNG QUEN BIẾT CỦA BẠN TŨN TRƯỚC KIA :)) TRC MẶT anh anh em em SAU LƯNG ĐÂM THỌT MÌNH CŨNG TRẢI QUA NHIỀU, NÊN HIỂU LẮM ;)) TRANH QUYỀN ĐOẠT LỢI BÁN RẺ NHÂN CÁCH, HAIZ CÁI SỰ ĐỜI

Lo học tốt nghiệp đi 3! Vô đây hóng hoài rớt bây giờ nè! =))

Nó giải thích rồi, bạn biết chữ ko ? Trước giờ mình chưa bao giờ đụng bạn, chưa có 1 câu 1 từ nào đụng đến bạn và việc làm ăn của bạn, việc làm ăn của bạn và của mình nó éo liên quan gì đến nhau, nước sông chưa phạm thì nước giếng đừng ào ra chứ phải ko bạn Quyền ml.
P/S: Không liên quan mà sao bạn clone nick nhiều thế ? Mình nhớ 4rum có luật cấm clone nick, nhất là dính đến 3 cái vụ kinh doanh lắm đó nghen, take care.
Thế là bik thêm được một người trong số 4 người =))

hhahhaha chứ bạn xem lại đi mình nói gì tới bạn đâu ? mình chưa bao giờ nhắc tới bạn lun mà mấy đứa đệ tử tay chân của bạn cứ lôi bạn vào đó chứ :D bạn cứ xem lại cmt đi thì bít nha bạn .... mình cũng mún sell bình thường thui .... ai thắc mắc gì mình cũng cmt trả lời bt chứ có nói gì xấu bạn ko nào ? bạn về dạy lại bọn đệ tử đi :D

Topic này mấy bạn tạo ra để chửi nhau à :) @TongHaoNhi @Tranau90 có đi qua thì vào thử có chuyện gì nhé .
Anh em kiềm chế sao loạn lên thế .
Bạn thớt anh em với @tieuphong à :D thấy cái nick vinammos quen quen

hhahhaha chứ bạn xem lại đi mình nói gì tới bạn đâu ? mình chưa bao giờ nhắc tới bạn lun mà mấy đứa đệ tử tay chân của bạn cứ lôi bạn vào đó chứ :D bạn cứ xem lại cmt đi thì bít nha bạn .... mình cũng mún sell bình thường thui .... ai thắc mắc gì mình cũng cmt trả lời bt chứ có nói gì xấu bạn ko nào ? bạn về dạy lại bọn đệ tử đi :D
Ói ra xong nuốt lại hay thật, mình khâm phục bạn, mình thì mình tởm vl luôn. Thôi chúc bạn buôn may bán đắt nha Quyền ml. Peace out!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back