ac zeek bị khóa không rõ nguyên nhân. Bro giúp e

phuoctrung

Junior
Reactions
14
MR
0.046
login ac zeek thì nhận được thông báo sau:

We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.
huhu. Các bác giúp e

Chúng tôi xin lỗi. Bạn nhập sai tên tài khoản và mật khẩu hoặc có thể tài khoản đã bị khóa.

Xem lại có cheat gì không ? Nếu không cheat thì chắc lại bị scan mất pass rồi

Upvote 0
Chúng tôi xin lỗi. Bạn nhập sai tên tài khoản và mật khẩu hoặc có thể tài khoản đã bị khóa.

Xem lại có cheat gì không ? Nếu không cheat thì chắc lại bị scan mất pass rồi

không. mình chỉ post adv vào tầm cỡ 2-3h chiều thôi. nhưng login 1 ngày/1IP
có bác nào giúp mình lấy lại ac không?
e là newbie

Upvote 0
Bạn đăng nhập sai pass nhiều lần quá nó cũng lock acc đó. Nghe nói để chống bị scan acc.
Giờ chỉ còn cách lấy lại pass qua mail thôi, bạn nhớ mail của acc zeek đó là gì ko
Bạn vào link ref của bạn ví dụ: ruby.zeekrewards.com (ruby là username của mình)
Rồi nhấn vào Forgot pass, nó bị lỗi 500, ko sao cả cứ 3s bạn F5 1 lần cho đến khi nào nó báo đã gửi pass về mail cho bạn thì vào check mail sẽ có pass trong đó ( ko trong inbox thì trong spam nha kiểm tra kĩ)
Nếu ko thấy mail bạn F5 tiếp đến khi xuất hiện thông báo đã gửi pass vào mail, vì hình như nó gửi chậm thì phải

Upvote 0
login ac zeek thì nhận được thông báo sau:

We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.
huhu. Các bác giúp e
nếu không nhầm thì Acc của cậu là acc mới reg từ 10h sáng hôm nay, từ 10h sáng hôm nay (HN) Zeek update hệ thống nên không cho reg acc nữa, còn nếu ko phải acc mới thì cậu cứ để đó, forgot pass vẫn về email thì lát nữa login lại xem sao.

Upvote 0
Bạn đăng nhập sai pass nhiều lần quá nó cũng lock acc đó. Nghe nói để chống bị scan acc.
Giờ chỉ còn cách lấy lại pass qua mail thôi, bạn nhớ mail của acc zeek đó là gì ko
Bạn vào link ref của bạn ví dụ: ruby.zeekrewards.com (ruby là username của mình)
Rồi nhấn vào Forgot pass, nó bị lỗi 500, ko sao cả cứ 3s bạn F5 1 lần cho đến khi nào nó báo đã gửi pass về mail cho bạn thì vào check mail sẽ có pass trong đó ( ko trong inbox thì trong spam nha kiểm tra kĩ)
Nếu ko thấy mail bạn F5 tiếp đến khi xuất hiện thông báo đã gửi pass vào mail, vì hình như nó gửi chậm thì phải

mình không thấy chữ forgot pass ở đâu cả bạn. (dùng chức năng tìm kiếm rồi mà không thấy)

Upvote 0
Chúng mừng cậu gia nhập hộima61t1 acc zeek do bị scan nhá :binhsua17:
chúc mừng nữa mới ghê chứ
nếu không nhầm thì Acc của cậu là acc mới reg từ 10h sáng hôm nay, từ 10h sáng hôm nay (HN) Zeek update hệ thống nên không cho reg acc nữa, còn nếu ko phải acc mới thì cậu cứ để đó, forgot pass vẫn về email thì lát nữa login lại xem sao.
không bạn à. mình reg được hơn 1 tháng rồi

Upvote 0
thời điểm nhạy cảm .....đừng đụng chạm gì là dc :m131: nếu ko sẽ ôm hận :m020:

Upvote 0
ủa, sao lạ vậy mọi người nội dung của mail như sau:
The Password For UserName **** is *******. Passwords are case-sensitive
xem pass thì mới té ngửa ra. Là pass mình nhập lúc nãy mà.
Bây giờ thì login được rồi. Mọi người có biết vì sao không

Last edited by a moderator:
Upvote 0

ai đó đang scan acc của cậu ...đăng nhập sai nhiều lần nó sẽ block acc trong 1 giờ :)

Upvote 0

Vì bạn hay ai đó login vào nhiều lần nên bị lock, chắc xém bị scan :D
Edit bài viết ở trên bỏ của username ra đi bạn, ko là lại mệt nữa đấy :D

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ke ke ta biết rồi..ta sẽ scan lại..hê hê

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662