< A1 > Tuyển ref 2 site, bn 0.1$ ngay sau khi click hết ads, rb 0.007$/click.

da nhan bonus cua chu thot

tiep tuc clicks ung ho chu thot

---------- Post added at 12:15 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

vuthanh0708 da nhan bonus cua ban tu site buxunite
tiep tuc click ref tiep cho ban site nay
va ref them site bux week nua nhe
ID: dienthoaitau ( cung ID voi site buxunite nhe )

PP: [email protected]

Tớ cũng k biết nữa. Có lẽ nó phải thay đổi để sống lâu hơn. :D hi vọng loạt site này sẽ sống lâu. ^^! Mọi ng tiếp tục ủng hộ nào. :D

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 12:50 PM ----------

Up nào. Bn và rb cao đây....... Ae ủng hộ đi.

Bạn cứ click nhé. Tối hoặc mai mình sẽ check và rb cho bạn. ^^! Tks đả ủng hộ. Mọi ng tiếp tục ủng hộ nào. Rb đến 0.09/ngày đây.

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

đã ref buxweek và click QC
iD : kinggamethang
pp : [email protected]
thank
bn nhe

Đã bonus cho bạn. Click đều nhé. ^^!
Tung Lam, you have sent $0.05 USD to nguyễn thắng.

---------- Post added at 05:20 PM ---------- Previous post was at 05:19 PM ----------

da nhan bonus cua chu thot

tiep tuc clicks ung ho chu thot

---------- Post added at 12:15 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

vuthanh0708 da nhan bonus cua ban tu site buxunite
tiep tuc click ref tiep cho ban site nay
va ref them site bux week nua nhe
ID: dienthoaitau ( cung ID voi site buxunite nhe )

Đã bonus site Week và rb lần 1 site Unite. Click đều giúp mình nhé. ^^!

Ủng hộ luôn site Buxunite đi cậu. :D
Site đấy tớ reg bên teavivian rùi, thấy bảo ngừng click vì phải invest mới đc pay, click site này đã :D
P.S: Đã nhận đc bn
bên Buxunite có reg acc khác ủng hộ cậu kiếm bn đc ko nhỉ :|

Last edited by a moderator:
Site đấy tớ reg bên teavivian rùi, thấy bảo ngừng click vì phải invest mới đc pay, click site này đã :D
P.S: Đã nhận đc bn
bên Buxunite có reg acc khác ủng hộ cậu kiếm bn đc ko nhỉ :|

Sao cũng đc cậu ạ. Chiến lâu dài với mình đc thì càng tốt. K thì reg lấy BN cũng đc. :D Mình rb cao hơn teavivian mà. 0.006$/click <=> 0.09$/ngày. :D Cứ đủ click là mình rb. Âu tô ma tíc luôn. :D

đã ref
ID: hiephth

Đã thấy cậu nhưng chưa thấy click. :D Click xong mình sẽ Bn ngay. Tks! Click đều nhé cậu. Ủng hộ mình site Week luôn đi. :D

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

ĐÃ bn xong cho cậu. Click đều nhé. :D
Tung Lam, you have sent $0.05 USD to HIỆP HỒ.

---------- Post added at 06:12 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

Up nào....................... Site ngon. BN + RB cũng ngon đây. :D

---------- Post added at 06:25 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

Up tiếp nào.............................

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:25 PM ----------

Up phát cuối. :D ............ Lên trời.

hix :( cậu tính thiếu của tớ hay sao í :( bên bux week tuần trước tớ acc ruby, mỗi ngày 30 click cơ mà :(:)(( xem lại hộ tớ x_X tại cũng chả nhớ cho lắm.

hix :( cậu tính thiếu của tớ hay sao í :( bên bux week tuần trước tớ acc ruby, mỗi ngày 30 click cơ mà :(:)(( xem lại hộ tớ x_X tại cũng chả nhớ cho lắm.

Trong acc của tớ tính đến 9h sáng ngày 19-10 thì cậu đc 193click site Week, 115click site Unite. Thì mình rb đến lần 6 site Week tức là đến click thứ 180. Còn site Unite thì mình rb đến lần 3 là đến click thứ 90. Mai ngày kia cậu đủ 210click site Week và 120click site Unite thì mình lại RB tiếp mà. ^^! Đúng k?? Hay thế nào???

---------- Post added at 09:49 AM ---------- Previous post was at 09:48 AM ----------

mình reg hết 2 site mà!
bonus mới một site

Tại hôm qua lúc tớ bn thì mới thấy reg đc 1 site. :D Đã bn xong.
Tung Lam, you have sent $0.05 USD to HIỆP HỒ.

---------- Post added at 09:51 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

mình đã đkí 2 site của bạn và click đầy đủ, bạn check lại để bn cho mình :binhsua32:
pp:[email protected] | id:daigiachandat

Mấy hôm nọ có thấy cậu click đâu? Hôm qua mới click mà. ^^! Đã xong nhé!
Tung Lam, you have sent $0.10 USD to Tung La.

---------- Post added at 10:23 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

Up nào...................

---------- Post added at 10:38 AM ---------- Previous post was at 10:23 AM ----------

Up tiếp nào.........................

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:38 AM ----------

Up nữa nào.................

báo chủ top mình nghỉ click nhe :)

Up nào..................

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

báo chủ top mình nghỉ click nhe :)

Sao thế cậu??? Sao lại nghỉ? Hic

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

da ref cho ban 2 site nhe:

ID: exchanger999 (ca 2 site)

check ref va bonus cho mjnh nhe

mjnh se ref lau dai cho ban site nay

Ok. Đã thấy bạn. Click xong mình sẽ bn. Mà ủng hộ mình site Week luôn đi cậu. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom