< A1 > Tuyển ref 2 site, bn 0.1$ ngay sau khi click hết ads, rb 0.007$/click.

Thông báo ngày 15/10/2011:
PP đang có vấn đề nên các khoản rb của các bạn mình sẽ thanh toán vào mấy hôm nữa. Mọi người vẫn tiếp tục click nhé. Hic.

hix T___T từ hôm 12 tới giờ k thấy RB gì cả :(:)((
ID : windlyu
site : Buxweek & Buxunite
à mà bên buxweek mình upgrade acc lên có đc. thêm k :"> mới rút của nó 5$ về #:-S 1 day là xong, mới hòa vốn =))

Last edited by a moderator:
Sr windlyu. Tại pp của mình đang bị hâm nên k rb cho bạn và mọi người ngay đc. Hix. Các bạn thông kảm nhé, vài hôm nữa mình sẽ rb đầy đủ cho mọi ng. Kòn windlyu upgrade acc thì kậu sẽ đc nhận rb nhanh hơn thui chứ mình cũng k đc thêm gì kả. :D click đều nha mọi người!

Sr windlyu. Tại pp của mình đang bị hâm nên k rb cho bạn và mọi người ngay đc. Hix. Các bạn thông kảm nhé, vài hôm nữa mình sẽ rb đầy đủ cho mọi ng. Kòn windlyu upgrade acc thì kậu sẽ đc nhận rb nhanh hơn thui chứ mình cũng k đc thêm gì kả. :D click đều nha mọi người!
:D ăn cả cục cho thích vậy >:) có site thêm site nào ngon ngon thì gọi tớ với nhá

mailam ơi, bạn chưa RB cho mình lần 1, mình gần đủ 60 click luôn rồi, bạn RB cho mình 2 lần luôn nha, 2 site lun.
ID: yesican168

Last edited by a moderator:
Sr mọi ng. Vì pp đang có vấn đề nên mọi người chịu khó chờ vài hôm nữa nhé. Hix. Và từ ngày 17-10 mình giảm giá rb site Buxunite xuống 0.05/30click nhé. Vì pp đang có vấn đề nên chưa thể up acc tiếp đc. Hix. Mấy hôm nữa pp bt thì mình sẽ up là rb như cũ. Mọi người vẫn click nhé!

Sr mọi ng. Vì pp đang có vấn đề nên mọi người chịu khó chờ vài hôm nữa nhé. Hix. Và từ ngày 17-10 mình giảm giá rb site Buxunite xuống 0.05/30click nhé. Vì pp đang có vấn đề nên chưa thể up acc tiếp đc. Hix. Mấy hôm nữa pp bt thì mình sẽ up là rb như cũ. Mọi người vẫn click nhé!

oh, chúc PP của bạn sớm ngày bình phục!

Đã rb xong. Thiếu sót gì thì mọi người yêu cầu nhé. ^^! Up nào..............

---------- Post added at 10:40 AM ---------- Previous post was at 10:32 AM ----------

Up nốt phát cuối nào................ BN + RB cao đây.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week