• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask A.E vào giúp đỡ dùm về vấn đề convert text !

pascal, GUI gì :binhsua76:, chạy tốt là đc rồi, có mỗi cái đó mà GUI chi cậu, muốn GUI thì pm mấy bác pro làm cho đẹp, cũng nhiu đó chức năng :binhsua101:

dang có cái file chứa 100.000 bài viết mà không biết tách thành 100.000 file thế nào . mặc định cuối mỗi bài đều có cut key ============0=================== . thì làm thế nào nhỉ các bạn ?

dang có cái file chứa 100.000 bài viết mà không biết tách thành 100.000 file thế nào . mặc định cuối mỗi bài đều có cut key ============0=================== . thì làm thế nào nhỉ các bạn ?

Cái này hơi khó, chắc là không có free. :D

cậu lấy bài trong hội anh Kai à ?
cậu cần phần mềm hay là cần tách bài
pm yahoo, có thể tớ giúp đc :)
boy_handsome_2601

Last edited by a moderator:
cách của bác madmadman k được rùi ! ngoài .com ra nó còn .net .org .... tùm lum hết mà ! cách của bác wave8x rất ok ! muốn sửa lại thì cũng dễ ! thank bác nhìu !

ko trong hội à, quang đây tách bóc, replace, nhập file... xúc cho
btw, thế dell nào mà mỗi lần convert lại mất 1 bài, hao vãi

mình giúp mà có lẽ ko ai cần nhỉ, out, từ nay phắn

mình giúp mà có lẽ ko ai cần nhỉ, out, từ nay phắn
wow ! bác này code chay nhanh ghê 39059 email mà chưa hết 1 giây nữa ! hehe thank nhìu nhá ! bác cho em code luôn được k ? có ji2 em vọc xíu ! mai mốt cần chỉnh ji đỡ phải phiền bác !

^^!, cũng có người xài à, hjc, tưởng ai cũng bỏ xó hết roài @@, code thì đơn giản lắm, share lun nà :)
Code:
uses crt;
var st,st1,st2:string;
    i,n:longint;
    f,f1:text;
begin
clrscr;
writeln('Code by LP2601 yahoo : boy_handsome_2601');
writeln('==========================================================');
writeln('nhap duong dan den file in:, vi du D:\email.txt');readln(st1);
assign(f,st1);
reset(f);