• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask A.E vào giúp đỡ dùm về vấn đề convert text !

megavnn

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Cao thủ mới vãi tè =.=

cám ơn bạn nhìu lắm ! mà sao chay ở máy nhà nó báo lỗi như này :

quăng lên vps chạy ít thì được ! mà gặp lits vài ngàn dòng thì đứng luôn ! bạn làm cho nó tự xuất ra file txt khác luôn dùm mình được k ?

Cài .Net 3.5 đi =.=. Kiểu này máy cài win xp và chẳng bao h chịu update win đây ;))
Còn gặp vài nghìn dòng thì vứt đấy cho nó load chứ :|
Chạy xong rồi save ra file txt thì còn lâu hơn. Ctr A rồi Ctr C save lại ko đc àh =.=

Last edited by a moderator:
nếu vẫn chưa được thì làm con javascript chạy trên web vô tư mấy cái kiểu replace này mình toàn viết code javascript không đao búa đến mức chạy bằng .NET :D

Cài .Net 3.5 đi =.=. Kiểu này máy cài win xp và chẳng bao h chịu update win đây ;))
Còn gặp vài nghìn dòng thì vứt đấy cho nó load chứ :|
Chạy xong rồi save ra file txt thì còn lâu hơn. Ctr A rồi Ctr C save lại ko đc àh =.=

hihi thì đã có tool thì cho nó auto luôn cho phê ! tại vì có mấy trăm file txt như vậy ! mà mỗi file vài chục ngàn dòng ! hihi nếu auto hết thì ok quá rùi ! mà thui nếu k có cũng k sao có gì làm tay cũng good ! cám ơn vì tool của cậu nha ! mai mốt có gì cần về ptu thì pm mình ! chứ mấy vụ code này thì mình thua !

viết cho bạn xong rồi nè chạy trên trình duyệt file html

http://www.mediafire.com/?z8tals5y4b8g68k

down về paste list email vao theo dạng line per line
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]

nhét nào vào cái textarea nhấn sumbit nó sort lại cho bạn copy vao notepad ma save thành txt

---------- Post added at 03:27 AM ---------- Previous post was at 03:21 AM ----------

à mà quên mất bạn phải bât javascipt cho trình duyệt để nó chạy nha cần chỉnh sửa gì thì reply lại =)) hay cần update gì thì pm nhe

Last edited by a moderator:
Ko học về java scrip ko biết @@. Toàn .Net với Java àh :">

Bác megavnn định làm gì với mấy cái mail đó thế? :) Định chiến offer đấy à :))

nếu vẫn chưa được thì làm con javascript chạy trên web vô tư mấy cái kiểu replace này mình toàn viết code javascript không đao búa đến mức chạy bằng .NET :D

bác cho mình yh đi. mình cần bác viết 1 code tương tự như vậy. mình sẽ trả $ cho bác. đang cần gấp

bác cho mình yh đi. mình cần bác viết 1 code tương tự như vậy. mình sẽ trả $ cho bác. đang cần gấp

Bác định trả bn $ thế? Để e biết e mua với :))

đã code xong, bác nào cần pm nhé. có lòng thì cho em xin ít $ :).
Bác nào cần code gì thì pm em nhé, = pascal nên chỉ xử lí đc file text hok à, nhưng chỉ vậy là tốt rùi. :)
yahoo : boy_handsome_2601

Copy nguyên cái list mail vào notepad để mất hết mấy cái hyperlinks đi,xong copy lại tất cả chỗ đó vào file word.Dùng chức năng Table ->Convert Text to table->OK nó thành nguyên cái table chứa từng dòng mail.Dùng Find/Replace ,Find"com" Replace with "com^pContact: ^pMemo:" bỏ dấu " đi nhé.Rồi Insert thêm 1 cột bên trái cái Table hiện có,copy chữ E-mail: vào dòng đầu tiên,copy cái ô đó,click chọn tất cả cột bên trái,paste 1 phát là nguyên cái cột bên trái tất cả đều là chữ Email: .Chọn tất cả xong Table ->Convert table to text,chọn Tabs,OK.Copy tất cả wa file text,save lại.Dùng 1 chương trình ,ví dụ Text File Splitter 2.0.4 http://www.softpedia.com/get/System/File-Management/Text-File-Splitter.shtml cắt cái file text đó ra là xong.

Viết khó đọc quá :(

đã code xong, pm yahoo để nhận :)
boy_handsome_2601
nếu có lòng thì bonus em ít tiền :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight