A-E nào từng mua hàng ở Lazada rồi cho chút ý kiến

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình nghĩ cậu nên mua gopro Hero mà quay. Nó chỉ có cái hạn chế là k xem trực tiếp đc cảnh quay thui. Nhưng chất lượng ảnh, âm thanh, độ bền thì cực kì tốt.
tớ quay video để làm k thấy sao quay cho đc

thosanbupbe

Senior
Reactions
200
MR
0.025
Mình mua cái đt A8 trên đó để là pin 12000 vậy mà về sạc cho đt chỉ đc 1 lần là hết pin. Nó bị lỗi mua trên mạng k biết kêu ai, k lẻ gởi ra Hà Nội bảo hành, thôi giờ mua ở chỗ nào có nơi có chỗ cho chắc.

Mình mua cái đt A8 trên đó để là pin 12000 vậy mà về sạc cho đt chỉ đc 1 lần là hết pin. Nó bị lỗi mua trên mạng k biết kêu ai, k lẻ gởi ra Hà Nội bảo hành, thôi giờ mua ở chỗ nào có nơi có chỗ cho chắc.
mình thấy có chỗ đổi trả đc mà, với lại cái mình mua là máy quay fim Sony có thể BH chính hãng nên có gì có thể giải quyết đc ở hãng

mình thấy có chỗ đổi trả đc mà, với lại cái mình mua là máy quay fim Sony có thể BH chính hãng nên có gì có thể giải quyết đc ở hãng
Đổi trả được nhưng trên cái phiểu bh nó ghi địa chỉ ở Hà Nội, mới mua về k lẻ gởi ngược lên mà cũng k biết gởi rồi nó đi về đâu nữa, thôi để xài luôn mai mốt k dám mua trên mạng nữa.

thanhdat2704

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Bạn nói cứ như ko nói , thớt mua dc ở gần thì lên mạng mua làm gì .
Nó nhập hàng của thằng này bán nè , nó củng giống như amazon hợp tác các cty khác ..., còn hàng của nó bán ra thì uy tín , nhưng hàng của cty khác thì chưa chắc :
Như trong hình là của Điện máy bình minh .
mình không biết nhưng đã mua đúng 1 lần và trúng ngay hàng nhái của trung quốc nhé lúc đầu đặt mua xong hủy rồi gọi điện lên nhờ nó hủy nó bảo đã hủy vào check đơn hàng củng bảo hủy rồi mà nó vẫn chuyển hàng về nên trả tiền luôn mở ra không có tem chng giả là nghi hàng tq rồi ai dè thật vì loại ống nhòm này có tem chống giả của nhật

teoteoteo113

Junior
Reactions
157
MR
0.000
mình không biết nhưng đã mua đúng 1 lần và trúng ngay hàng nhái của trung quốc nhé lúc đầu đặt mua xong hủy rồi gọi điện lên nhờ nó hủy nó bảo đã hủy vào check đơn hàng củng bảo hủy rồi mà nó vẫn chuyển hàng về nên trả tiền luôn mở ra không có tem chng giả là nghi hàng tq rồi ai dè thật vì loại ống nhòm này có tem chống giả của nhật
Ko nhất thiết phải hủy , nó đem lại nhà bạn cứ bảo nhầm nhà là xong . Hoặc mở hàng ra xem dc thì lấy ko dc thì trả .
Với lại hàng nhái nó khác hàng made in china nhé , rất nhiều cty như mỹ , nhật đặt nhà máy tại trung quốc , việt nam như iphone , Nike , quần áo v.v... thì đều được gọi là hàng chính hãng .Với lại hàng trung quốc bây giờ rất tốt đấy ... chỉ có hàng rẻ tiền là dõm thôi .

binhlblb123

Banned
Reactions
90
MR
0.000
Ko nhất thiết phải hủy , nó đem lại nhà bạn cứ bảo nhầm nhà là xong . Hoặc mở hàng ra xem dc thì lấy ko dc thì trả .
Với lại hàng nhái nó khác hàng made in china nhé , rất nhiều cty như mỹ , nhật đặt nhà máy tại trung quốc , việt nam như iphone , Nike , quần áo v.v... thì đều được gọi là hàng chính hãng .Với lại hàng trung quốc bây giờ rất tốt đấy ... chỉ có hàng rẻ tiền là dõm thôi .
đúng, xiaomi là 1 vd đấy =))

thì ai nói gì đâu nhưng cái này nó in chữ trung quốc và made in china nhé , hàng trung quốc có 2 loại , loại nhái thì thôi rồi khỏi phải bàn , còn xịn thì củng xịn thôi rồi mình củng có dùng xiaomi hay pisen ,...

anhhuynh

Junior
Reactions
19
MR
0.001
mua trên lazada thì giá mắc hơn bên ngoài 1 tí. dc cái giao hàng tận nhà free thôi. Canh me voucher thì giá mới thấp hơn tí xíu.
còn hàng hoá thì tuỳ nhà phân phối.ham rẻ với ít thông tin thì thôi cho next, tìm nhà pp khác rồi mua :)
bữa mua cả combo hdd vs ram vs bàn phím led mà có hết 1000k :O team chính hãng hết :))

thedung

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
Hàng made in china của các cty us nó khác với hàng made in china của china nhé cậu :D. T mua mấy lần hàng chính hãng china rùi dc chừng năm lăn ra chết, dùng rất hay lỗi vặt :( Có $ cứ mấy hãng lớn mà mua cho chắc (canon, nikon, sony, olympus...)

Hàng made in china của các cty us nó khác với hàng made in china của china nhé cậu :D. T mua mấy lần hàng chính hãng china rùi dc chừng năm lăn ra chết, dùng rất hay lỗi vặt :( Có $ cứ mấy hãng lớn mà mua cho chắc (canon, nikon, sony, olympus...)
Mình có mua vài cái tai nghe của trung quốc rất tốt .. tivi TCL nhà mình củng xài rất tốt . Dc cái giá tốt nên thích hàng tq

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week