Help a e chú ý. kiểu hack mới . Gmail là chuyện nhỏ

Có 1 cách nữa là request liên tục confirm code của gmail gửi về.

3 số ==> Tỷ lệ thành công là 0.1%

Chạy con BOT quét 10.000 lần chắc là cũng ra :|

để làm thử bác có cái gmail nào ko hẹn giờ này năm sau nhé sẽ lấy dc gmail của bác :binhsua01:

Có 1 cách nữa là request liên tục confirm code của gmail gửi về.

3 số ==> Tỷ lệ thành công là 0.1%

Chạy con BOT quét 10.000 lần chắc là cũng ra :|
Chẳng lẽ gmail nó cho nhập từng đó lần @@

đọc xong thấy vô lý, nếu như vậy thì nó đã wa dc gmail rồi, nếu nó qua dc gmail thì trình nó ko phải bèo...trình độ cỡ đó mà đi hack mấy acc PTU của bạn chỉ mất thời gian

đọc thấy mơ hồ sao ấy:|:|:|........gmail 2 lớp thì chẳng bik cách nào thèn hacker vào đc:|:|:|.......trừ khi nó biết pass+chôm đt bạn hoặc có proxy IP y chang bạn thì may ra:binhsua06:

Còn cái flash cookie sao ko ai để ý đến nó nhỉ :) Flash cookie mới là nguy hiểm vì các trình rửa cookie ko xóa đc cái flash cookie này và phải cài 1 trình xóa flash cookie riêng .Nếu các bạn chưa thử thì làm thử xem, mình đảm bảo có rất nhiều người ở đây khi dùng trình xóa flash cookie kiểm tra thì có rất nhiều cookie đó ;)

ko thể nào như các cậu nói đc nếu mà cậu login vào mail của cậu câu ko nhấp vào link mở mail cofig thì làm sao change mail và payment đc với lại trong mauil mới có link nhấp vào change ko lẽ cậu bik mình bị hack mà còn nhấp vào quá vô lý

Từ nay cạch login gmail bằng FireFox (Vì xóa cookie thì nó mất luôn vài trang đăng nhập sẵn) Giờ login bằng google chrome sau đó thoát ra cùng ccleaner quét sạch cái chrome :D

vớ va vớ vẩn gmail 2 lớp thì ip # sẽ có code về đt vậy nó qua code kiểu gì :))

bảo chủ topic kiểm tra lại PC của cậu không biết đã kiểm tra chưa? Nếu nó không vào được mail của cậu thì forward bằng niềm tin à? Firewall, Antivirus...đã cài chưa? Hay là để rộng cửa đón các stealers vào "tham quan"?

Bảo mật Goog thì chắc là k qua đc đâu. Đâu phải muốn tấn công là đc, sau nó là cả một hệ thống hacker từ đen tới trắng, ăn rồi ngồi cố hack Google để rồi tìm cách bảo vệ. Làm gì có ai đủ trình, k thì Google sụp lâu rồi. Ngay cả Google bị DDos nó cũng bật cap lên thì có mà thánh.
Bị hack vì bản thân sơ suất. Em thì k sợ hack vì chẳng có gì để mà hack. có mỗi mấy cái ảnh xxx hack nào nghiền thi vô mà lấy ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back