_____up golden site đẹp refback 0.0082$/ads_____

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
tình hình chơi hyp đói quá qua bên ptc kiếm ít cơm bụi :binhsua29:
thấy site này có nước sơn bóng đẹp làm luôn nửa năm gold ai ngờ nó cho thuê gói cao nhất có 80 em chân ngắn lười như hủi 1 ngày đc có 2 click :sick

thông tin về a5bux : 5+ ads / 0.01$
0.005-0.01$ / refclick
min pay out 2$ instant
site up free pioneer cho 10k mem
chế độ cho các bác : 0.0082$/ 1click cho 80 click đầu
80 click sau 0.0065$ / 1 click
hi vọng kiếm nhiều direct refer chứ mấy cô chân dài ăn khỏe làm biếng chán quá thuê cũng khó nữa :binhsua56:
site chay mới đc chưa 1 tuần mà trả khá nhiều anh em đừng lo mình vừa up vào 100$ và vẫn tiếp tục up tiếp để rent ref lần sau các bác chỉ đăng ký rồi click thì lo gì nhỉ

2011-05-25_183813 của hua tinh, trên Flickr
link
http://a5bux.com/?r=SuperLove

Last edited by a moderator:
mình ko thích zeus, nhưng hoàn cảnh của bạn buồn nhỉ, reg cho bạn site a5bux.com.
id:luuha
PP: [email protected]

ah, nếu muốn, mình có thể cheat cho vài acc nữa.hi

có sao đâu. site pay manually, mình cheat vẫn pay bình thường mà, cả acc chính và acc cheat :binhsua43:

ah mà ref chân dài là gì đấy?

có sao đâu. site pay manually, mình cheat vẫn pay bình thường mà, cả acc chính và acc cheat :binhsua43:

ah mà ref chân dài là gì đấy?
chân dài là các em ref chịu khó click ý mà ^0^
thôi bạn đừng cheat cứ click cái acc bạn đăng ký đi cheat chắc cũng ko đc nhiều mà rủi ro cao nếu site tốt thuê lần lượt đến khi max 2000 em thì chắc mới lãi được
anh em việt nam ta đừng chơi cheat nữa làm tội mấy anh admin tây ba lô :binhsua136:

chân dài là các em ref chịu khó click ý mà ^0^
thôi bạn đừng cheat cứ click cái acc bạn đăng ký đi cheat chắc cũng ko đc nhiều mà rủi ro cao nếu site tốt thuê lần lượt đến khi max 2000 em thì chắc mới lãi được
anh em việt nam ta đừng chơi cheat nữa làm tội mấy anh admin tây ba lô :binhsua136:

ha ha ha, vậy lúc nó scam, nó có thương mình ko? 99% các site mọc ra với mục đích là scam, cả site này bạn invest cũng thế, rồi bạn xem, vcbux, onbux neobux đại cổ thụ như vậy còn scam . mà nói thật ko scam thì cũng phá sản mất, mọi người xem lại coi, thường là giá thuê ads rẻ hơn 0.01$/click, vậy thành viên standar click thôi đã đủ chết rồi, chưa nói đến tiền trả do ref click, khi 1 mem up, nếu 1 thành viên standar click 1 tháng dc 3$ 1 site (kể cả ref) thì khi họ nâng cấp, họ invest 10$ nhưng họ lại kiếm dc trên 50$, các bạn có thấy là admin lấy 10$ để trả các bạn thêm trên 47$ ko (có vẻ như vay nặng lãi nhỉ, nhưng mà lãi quá cao), như vậy khi có 1 mem upgrade admin site ptc sẽ mất thêm trên 37$, dõ dàng các mem up càng nhiều thì admin mất càng nhiều... vậy đó, ko scam mới lạ

ha ha ha, vậy lúc nó scam, nó có thương mình ko?
nó scam là nó phụ mình roài oánh oánh ^o^ :binhsua79:
mới coi lại thấy site này hình như ra hơi lâu rồi ko biết đc nhiều người ref cho không

nó scam là nó phụ mình roài oánh oánh ^o^ :binhsua79:
mới coi lại thấy site này hình như ra hơi lâu rồi ko biết đc nhiều người ref cho không

chịu khó up một tý cho topic lên trên là dc ấy mà, hình như chưa có ai up site này, bạn RB cao như vậy sẽ có nhiều ref thôi, cố gắng chiến lẹ khi chưa đủ vốn thì ko lên pay vì sau này nó scam, mình khó đòi $ đã invest.

ha ha ha, vậy lúc nó scam, nó có thương mình ko? 99% các site mọc ra với mục đích là scam, cả site này bạn invest cũng thế, rồi bạn xem, vcbux, onbux neobux đại cổ thụ như vậy còn scam . mà nói thật ko scam thì cũng phá sản mất, mọi người xem lại coi, thường là giá thuê ads rẻ hơn 0.01$/click, vậy thành viên standar click thôi đã đủ chết rồi, chưa nói đến tiền trả do ref click, khi 1 mem up, nếu 1 thành viên standar click 1 tháng dc 3$ 1 site (kể cả ref) thì khi họ nâng cấp, họ invest 10$ nhưng họ lại kiếm dc trên 50$, các bạn có thấy là admin lấy 10$ để trả các bạn thêm trên 47$ ko (có vẻ như vay nặng lãi nhỉ, nhưng mà lãi quá cao), như vậy khi có 1 mem upgrade admin site ptc sẽ mất thêm trên 37$, dõ dàng các mem up càng nhiều thì admin mất càng nhiều... vậy đó, ko scam mới lạ
làm sao mà lãi vậy được lãi lỗ còn tùy vào avg của ref nữa chứ ngày xưa mình chơi neobux có 6 7 tháng tính ra lỗ gần 100$ chứ không có lời

---------- Post added at 02:36 AM ---------- Previous post was at 02:33 AM ----------

chịu khó up một tý cho topic lên trên là dc ấy mà, hình như chưa có ai up site này, bạn RB cao như vậy sẽ có nhiều ref thôi, cố gắng chiến lẹ khi chưa đủ vốn thì ko lên pay vì sau này nó scam, mình khó đòi $ đã invest.
uh với cả kể cả mình đã nhận thì nếu admin kia nó để yên mình vẫn lấy lại đc $ nhưng mà gặp admin nó quái quá thì kể cả chưa lấy đc xu nào vẫn trắng tay

làm sao mà lãi vậy được lãi lỗ còn tùy vào avg của ref nữa chứ ngày xưa mình chơi neobux có 6 7 tháng tính ra lỗ gần 100$ chứ không có lời

---------- Post added at 02:36 AM ---------- Previous post was at 02:33 AM ----------

uh với cả kể cả mình đã nhận thì nếu admin kia nó để yên mình vẫn lấy lại đc $ nhưng mà gặp admin nó quái quá thì kể cả chưa lấy đc xu nào vẫn trắng tay

thuê direct ref, lỗ sao dc, mình chơi thằng pay4, up max mất 10$, sau 1 tháng rút dc 65$, hiện tại trong đó còn 45$. vậy 10 người như mình thì nó có sạt nghiệp ko? bây giờ chơi ptc đều có hội có thuyền, admin ko scam thì sạt nghiệp là chắc.

thuê direct ref, lỗ sao dc, mình chơi thằng pay4, up max mất 10$, sau 1 tháng rút dc 65$, hiện tại trong đó còn 45$. vậy 10 người như mình thì nó có sạt nghiệp ko? bây giờ chơi ptc đều có hội có thuyền, admin ko scam thì sạt nghiệp là chắc.
vậy là bạn có nhiều direct ref rồi thế cũng ổn dạo này thấy nhiều người chơi chứ trước kia kiếm direct ref ít khi kiếm đc nhiều lắm chơi thì rent ref là chính . site này mình upgrade là mất 50$ rồi 6 ngày đc thuê ref 1 lần chắc thuê lấy 5 7 lần là dừng nó sống tầm 2 3 tháng thì chắc có lời nhưng avg cũng phải tầm trên dưới 2 chứ như hôm qua thì oải quá

nói vậy thôi, có phải site nào cũng làm ăn dc đâu, dạo này nhiều người tuyển REF, trả RB cao quá lên khó có REF, mà ko có REF thì chưa kịp đủ min pay thì nó scam mất rồi, lên buộc phải cheat để nhanh đủ min pay thôi, chứ cheat mất khá nhiều thời gian.

mình thấy admin site này tài chính cũng dồi dào đã trả hơn 1k $ rồi bạn nào chưa chơi cứ reg cho mình cứ chiến mạnh thôi hết tháng sau là rent đủ 2000 ref ngồi chơi ăn lãi hoặc ngồi chơi húp cháo ^o^

ai reg tiếp nào

---------- Post added at 07:15 AM ---------- Previous post was at 06:48 AM ----------

ai reg tiếp nào

ai reg tiếp nào

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

ai reg tiếp nào

ID:diemmy0707(d i e m m y 0707..không dấu cách nha)
PP:[email protected]
chúc vui vẻ... đã reg 2 cái lun...
thêm 1 bác chân dài thank
ủng hộ đống vui đập két làm ultimate nào:m034:

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:38 AM ----------

mà nói thật ko scam thì cũng phá sản mất, mọi người xem lại coi, thường là giá thuê ads rẻ hơn 0.01$/click, vậy thành viên standar click thôi đã đủ chết rồi,

các bạn yên tâm chưa nhìn vào giá nó đưa ra là tầm 0.02$ / 1click với loại quảng cáo thông thường nhé . đừng lo lắng quá

ai reg tiếp nào

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

avg hôm nay 0.5 hic tình hình này nó ko scam cũng lỗ chỏng vó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom