____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

Sao ai báo danh theo như đầu topic cũng được RB còn mình thì ko vậy bạn.
bỏ sót chút ít thôi thông cảm dạo này hơi bận chiều tối mai sẽ refback cho bạn lúc tối refback mọi người nhưng ko thấy reply ccuar bạn

---------- Post added at 01:14 AM ---------- Previous post was at 01:12 AM ----------

đăng ký queclix và ptcbuxx click ads >2 ngày
Chờ bonus 0.2$
mọi request sau 8h tối hàng ngày sẽ phải đợi đến tối hôm sau để đc giải quyết . sau này có thể mình sẽ chuyển lên refback buổi chiều cho sớm
ai nhận bonus và refback có thẻ post proof lên đc ko nguyên 1 site queclix thôi cũng bonus cả đống ban rồi mà nhỉ

Up, có thời gian thì up proof :)

Cho hỏi là Super có tự tính ngày mình click đc ko

---------- Post added at 02:18 AM ---------- Previous post was at 02:17 AM ----------

mà sao mình click site queclix, pro-adbux,ptcbuxx.......mà mới có 0.15$ thì phải :)

Up, có thời gian thì up proof :)

Cho hỏi là Super có tự tính ngày mình click đc ko

---------- Post added at 02:18 AM ---------- Previous post was at 02:17 AM ----------

mà sao mình click site queclix, pro-adbux,ptcbuxx.......mà mới có 0.15$ thì phải :)
0.15$ là refback cho 5 ngày click 1 site queclix thôi
mấy site kia tối thiểu là 7 ngày mới refback ông click đc 7 ngày chưa
refback theo tuần là thời gian ngắn nhất rồi đấy ko thể refback sớm hơn đc đâu

à không ý mình là Bonus 2 ngày á. Mình click 3 site đó 3 ngày mà đc 0.15$ . Trong khi Các bạn khác click 2 site đc 0.2$ :| Tuy ít nhưng mình thấy Vui thôi :)

ủa 2 site queclix và ptcbuxx thì 2 ngày click là các bạn đã đc 0.2$ rồi click đủ 5 ngày 1 site queclick mình refback tiếp 0.15$ nữa còn gì chưa kể 7 ngày lại đc refback site ptcbuxx . nói thật trả kiểu này mình đang là ultimate mà còn lỗ ý chứ

---------- Post added at 01:40 AM ---------- Previous post was at 01:38 AM ----------

à không ý mình là Bonus 2 ngày á. Mình click 3 site đó 3 ngày mà đc 0.15$ . Trong khi Các bạn khác click 2 site đc 0.2$ :| Tuy ít nhưng mình thấy Vui thôi :)
bạn click 1 site queclix 5 ngày là mình đã gửi 0.35$ rồi đó

Vậy là mình đủ tiêu chuẩn nhận BN của Queclix với Ptcxxx rồi ,thôi để đc 1 mớ rồi request chứ lẻ tẻ quá ko mún làm chử thớt đau đầu ,chỉ mong lúc đó chủ thớt đừng bay mất hehehe,lên nào ^^

Vậy là mình đủ tiêu chuẩn nhận BN của Queclix với Ptcxxx rồi ,thôi để đc 1 mớ rồi request chứ lẻ tẻ quá ko mún làm chử thớt đau đầu ,chỉ mong lúc đó chủ thớt đừng bay mất hehehe,lên nào ^^
ông tính coi up hết cả mớ site đó chủ thớt hết nhiu mà mấy xu lẻ lại đi bùng ?

ông tính coi up hết cả mớ site đó chủ thớt hết nhiu mà mấy xu lẻ lại đi bùng ?
Cậu nghĩ coi sao mà tui lại để 3 chữ " hehehe" ở cuối dòng ???? Nếu cậu nghĩ ra thì tốt còn ko nghĩ đc thì tôi bó tay ^^,chẳng lẽ topic tuyển ref của người ta mà tôi lại cãi lí với cậu thì nhảm quá

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,107
Latest member
laboratorythai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back