• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

vãi mấy pro cày nát site, e cày lèo tèo sp 6 hoài đc 1-2 tiếng full speed lại dính code động, nản khó tả
hi. luyện cơ đi bác. ko luyện ko lên đâu

khổ nổi ko phải vì năng lực mà hơn thua cái mạng cáp quang khác nguồn mới ác
kaka. đầu tư mạng thì mới làm ăn được. bậy h cáp quang cg rẻ rồi. 3mb cáp quang là gõ mát tay thôi

kaka. đầu tư mạng thì mới làm ăn được. bậy h cáp quang cg rẻ rồi. 3mb cáp quang là gõ mát tay thôi

đang xài cáp quang 20mb rồi đó cậu, khổ nổi khác nhà mạng, vào soft lèo tèo sp 6, được 1-2 tiếng sp 30-35 thì dính code động, vào web sp 12 nhưng gõ đc 2 acc, số nhọ vãi

các bác cứ dạt ra thế có phải khỏe hơn không, đêm nay mỏi tay quá :cool:

sao mà mình đủ 140000 credit rồi mà không có nút hiện ra để thanh toán nhĩ. mọi ngưới giúp mình với

Attachments

4.4 KB · Views: 57
lại nghèo rồi. ko có time gõ tuần này đắng quá.

gõ mấy acc vậy pro??? bao lâu thì nó pay về ngân hàng?thanks!
acc thì tuỳ lúc. vì gom nhiều acc về lần mà. còn ko biết về nó quay lại #1 đọc kĩ hưỡng dẫn trước khi sử dụng nhé bác. pay đôi khi tùy hứng nhanh chậm tùy lúc.:):):):):):):)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom