• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

còn dự án nào mà thời gian chờ tầm 30s trở lên ko nhĩ , 1 ngày ăn dc có 30k cho 3 acc hơi chat
có ggs và captcha2cash. 2captcha hình như cũng là 30s đó bác.

ở đây có bác nào biết cách mở nhiều tab soft không. chứ gõ 1soft thì không khả thi cho lắm!
!

ở đây có bác nào biết cách mở nhiều tab soft không. chứ gõ 1soft thì không khả thi cho lắm!
!
bác xài soft nào vậy , mình xài python3 của nó mở đc 5 soft gõ 5 acc ngon lành :D

cho hỏi mấy câu nha thớt
1> gõ lỗi nhiều có bị BAN khôg?
2> 1 API key mình add zô nhiều soft có được không

Last edited:
ko biết nữa mà chắc sẽ ban , nhưng code dễ ẹt mà ít khi sai lắm , mình rút 2 lần và chưa bị ban acc nào :D
mới sửa lại cmt, thớt giúp hộ luôn câu 2 nha

mới sửa lại cmt, thớt giúp hộ luôn câu 2 nha
nên xài soft python3 của nó đi cậu , mỗi acc lấy API add vào file APIkey của nó , khi down file python3 về nên unrar vào 5folder khác nhau rồi add API từng acc vào từng folder xong mỡ 5 soft lên gõ :D
vừa có credit từ mỗi acc và còn đc hưởng credit từ ref nữa:D

nên xài soft python3 của nó đi cậu , mỗi acc lấy API add vào file APIkey của nó , khi down file python3 về nên unrar vào 5folder khác nhau rồi add API từng acc vào từng folder xong mỡ 5 soft lên gõ :D
vậy là tạo 5 acc à thớt,
nếu mình tạo 1 acc rồi lấy key add vào 5 soft để gõ cho tiền nó vào hết 1 acc được không nhỉ? (thông cảm hỏi ngu :D)

thớt gõ ngày dk 140k credit ko thơt. pm em hóng tí. vì chưa làm

vậy là tạo 5 acc à thớt,
nếu mình tạo 1 acc rồi lấy key add vào 5 soft để gõ cho tiền nó vào hết 1 acc được không nhỉ? (thông cảm hỏi ngu :D)
mình cũng ko biết vì chưa test :D
bác chỉ cần lấy 1 mail tạo acc chính rồi bác lấy ID của acc đó làm theo cách 3 thì bác sẽ có acc ref nhanh gọn lẹ ko cần mail nữa :D
thớt gõ ngày dk 140k credit ko thơt. pm em hóng tí. vì chưa làm
chắc ko đâu bác ngày gõ đc 70k cũng mừng rồi chứ ngày 140k thì chắc 24/24 quá :D:D:D:D

!
có yahoo ko cậu , cái 2 captcha chưa tới 30s cậu à

bác chỉ cần lấy 1 mail tạo acc chính rồi bác lấy ID của acc đó làm theo cách 3 thì bác sẽ có acc ref nhanh gọn lẹ ko cần mail nữa :D

chắc ko đâu bác ngày gõ đc 70k cũng mừng rồi chứ ngày 140k thì chắc 24/24 quá :D:D:D:D
cách 3 là +1, +2, +3 ấy à thớt, nếu có cho mình xin link hướng dẫn luôn với nha
à ref thì được lợi ích gì không thớt

70k. dk 5 eu cg ngon rồi. 1eu 26k lận mà hi

cách 3 là +1, +2, +3 ấy à thớt, nếu có cho mình xin link hướng dẫn luôn với nha
à ref thì được lợi ích gì không thớt
ref thì đc hưởng chút ít credit từ ref cậu ạ , mà cái này cho chuyển credit qua lại giữa các acc nên 70k là chuyện nhỏ với mấy bác rồi :D
cái cách 3 là verify a human gì đó điền ID acc chính vào là có ID +pass acc ref ngay :D
70k. dk 5 eu cg ngon rồi. 1eu 26k lận mà hi
rút về tài khoản nội địa ngen bác đừng rút về visa
visa phải chịu phí quốc tế còn tài khoản nội địa thì ko :D

visa phải chịu phí quốc tế còn tài khoản nội địa thì ko :D[/QUOTE]
uhm. đợt này chắc qua chiến cái này . code dễ rate rứa cg tạm ổn. mà cho xin cái h nào làm ổn nhất với bạn. bạn gõ ròi xin tí kinh nghiệm

visa phải chịu phí quốc tế còn tài khoản nội địa thì ko :D
uhm. đợt này chắc qua chiến cái này . code dễ rate rứa cg tạm ổn. mà cho xin cái h nào làm ổn nhất với bạn. bạn gõ ròi xin tí kinh nghiệm
uh nó cũng giống mấy cái dự án khác à , buổi trưa load cũng mượt lắm , buổi tối từ 18-21h hình như ít ra code , ban đêm thì ngon rồi :cool:
buổi sáng mình chưa test tại ngủ đến trưa mới dậy lận :p

uh nó cũng giống mấy cái dự án khác à , buổi trưa load cũng mượt lắm , buổi tối từ 18-21h hình như ít ra code , ban đêm thì ngon rồi :cool:
buổi sáng mình chưa test tại ngủ đến trưa mới dậy lận :p
ngon là khoảng nhiêu acc làm là vừa bạn

rate càng về sau càng thấp là sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week