Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

Reactions
266
MR
0.000
bác xem câu trả lời của nó nè:
Unfortunately we are unable to solve this problem at the moment as we are not directly responsible for those fees.

Due to the very strict laws in Europe and Germany regarding money laundering it is not possible for us to use services like WebMoney. One feasible alternative would be transferwise.com (fee of only 0.5%) but unfortunately they don't support VND right now but are planning to implement it in the near future.

We are actively working on introducing other methods of payment, feel free to suggest any suitable services (more similar to paypal) you know of.
hiện tại thì nó sợ nạn rửa tiền qua wmz nhưng có thể đề nghị pay qua paypal :D
có cái transferwise.com thì chưa hỗ trợ vnd :oops:
trừ thế thì làm tốn công sức. rate giảm 0.8 credit. gõ có cái nào 10 vs 9 đâu

shmilyfj

Senior
Reactions
65
MR
0.000
Follow me on Facebook
đã nhận tiền nhưng 5.4euro còn có 3.8euro là sao
vâng bác nhận được tiền là may rồi. còn em như thế này 4 hôm nay mà chưa thấy động tĩnh gì ở atm bác ak.

mà không biết có vấn đề gì không. em thì không gõ thằng này từ khi ấn pay. nhưng mà công sức bỏ ra vẫn muốn nhận dc $ từ nó. Hôm qua có sdt này gọi vào máy em +35725262789. em ấy xì xà xì xồ tiếng anh. mà khổ nỗi em ngu tiếng anh quá nên không hiểu gì. em xin lan man kể lại cuộc hội thoại của em với cô ấy cho các bác nghe nha!
có chuông điện thoại em thấy số nc ngoài, hơi lạ nhưng vẫn bắt máy.
A: alo
B: hello abcxyz....
A: I do not understand.
B: you can not speak english?( em nghe có speak english đoán ngay em nó hỏi là có nói được tiếng anh không ^^!)
A:I do not. I say Vietnam is known. ( không biết em nó có hiểu không)
B: abcxyz nói 1 tràng giải thích cái gì đó
em không hiểu gì và nghĩ là kết quả cuộc nói chuyện này sẽ không đi đến đâu khi bất đồng ngôn ngữ lên em cúp máy.
sau đó em điều tra thì sdt này của.

tại vì em toàn kiếm $ trên mạng lên cũng không biết vấn đề này phát sinh từ đâu. nhưng mấy ngày hôm nay chỉ có vấn đề pay tiền từ 9k là chưa nhận được nên nghĩ là có thể nhân viên của nó gọi nói về việc rắc rối gì đó. nhưng theo em biết thì trụ sở 9k là ở đức phải không mấy bác? liệu có phải tài khoản của em có vấn đề gì không? Mong cao nhân chỉ giáo.

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
Dự án khá hay nhưng min có vẻ hơi cao, và cổng thanh toán không tiện như WMZ hay PM :oops:
Tks thớt đã shảe :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week