Tutorial 9$/1000 cap ( thực ra là rút gọn link ) có proof mới 27/1/2015

Tool đã xong 1 bản đầu tiên rồi, và đã chạy khá mượt gõ ầm ầm hehe.
Nhưng mà đọc qua mấy comment thì mình thấy mấy bác nói phải change ssh nữa chứ 1ip chỉ được 1 vài code thôi à.
Vậy thì để ngày mai tiếp tục hoàn thiện nốt cái fake = ssh rùi sẽ gửi cho mọi người và dùng hoàn toàn miền phí luôn nha.
xin 1 slot với . mail: [email protected] thanks

Nhưng mà đọc qua mấy comment thì mình thấy mấy bác nói phải change ssh nữa chứ 1ip chỉ được 1 vài code thôi à.
Vậy thì để ngày mai tiếp tục hoàn thiện nốt cái fake = ssh rùi sẽ gửi cho mọi người và dùng hoàn toàn miền phí luôn nha.
xin 1 slot [email protected]

Cho em xin 1 slot với bác
Mail : [email protected]
Thank :D

cho 1slot vs bác. [email protected]

Pro Cho em xin bản tool vào email này nhé: [email protected] thank pro nhìu

Sorry mọi người nhé.
Vì phải ngâm tut để có thể gõ liên tục đều phải lên $ để tích hợp vào tool nữa nên hơi lâu.
Dự kiến là tối nay tớ sẽ ra 1 bản cho mọi người gõ xem sao nha.

hihi,chờ bạn cả hôm qua mà không thấy bạn à :D
Hì hôm qua say giờ này còn chưa tỉnh bác à.
Mà cái này ko hiểu mấy bác gõ liên tục 1 link 1 ip được ko mà tớ gõ mãi ko được nên mới bị chậm trễ tool đó.
Chứ ko thì đưa tôol ra hôm đầu tiên cơ. giờ thì ngâm xong xuôi đẹp đẽ rùi hehe.

Hì hôm qua say giờ này còn chưa tỉnh bác à.
Mà cái này ko hiểu mấy bác gõ liên tục 1 link 1 ip được ko mà tớ gõ mãi ko được nên mới bị chậm trễ tool đó.
Chứ ko thì đưa tôol ra hôm đầu tiên cơ. giờ thì ngâm xong xuôi đẹp đẽ rùi hehe.

Bác gửi mình thử gõ xem thử,mình thử trên dcom bác à,ip chuyển liên tục đó bác :D

Bác gửi mình thử gõ xem thử,mình thử trên dcom bác à,ip chuyển liên tục đó bác :D
Ừa. tớ thêm 1 số cái nhỏ nữa là xong thôi. Chắc chiều tớ sẽ gửi cho mọi người bản đầu tiên rùi sau đó có gì lại tiếp tục update sau. Tool tớ thì đang sử dụng ssh để change ip :). Nhưng có cái hay là 1ip 1 link vẫn có thể gõ được nhiều lần :D

Ừa. tớ thêm 1 số cái nhỏ nữa là xong thôi. Chắc chiều tớ sẽ gửi cho mọi người bản đầu tiên rùi sau đó có gì lại tiếp tục update sau. Tool tớ thì đang sử dụng ssh để change ip :). Nhưng có cái hay là 1ip 1 link vẫn có thể gõ được nhiều lần :D
Ok bác,chờ bác ra tool nhé,mình đi ăn cơm luôn,chúc bác ăn ngon nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,438
Latest member
thaontasieuthi
Back
Top Bottom