Tutorial 9$/1000 cap ( thực ra là rút gọn link ) có proof mới 27/1/2015

Ừa. tớ thêm 1 số cái nhỏ nữa là xong thôi. Chắc chiều tớ sẽ gửi cho mọi người bản đầu tiên rùi sau đó có gì lại tiếp tục update sau. Tool tớ thì đang sử dụng ssh để change ip :). Nhưng có cái hay là 1ip 1 link vẫn có thể gõ được nhiều lần :D
Xin tool test với nha cậu. Thanks trước!
[email protected]

anh em đăng kí theo link sau ủng hộ mình nha: http://bit.ly/1LOF9or

update cách chiến để tăng tiền: tìm link---->rút gọn--->click---->nhập cap---->0.009$
sau khi xong ấn New capture----> F5 để refresh lại trang rồi mới rút gọn link chiến tiếp ( hình như ấn new capture mà nhập link vào click nó không tăng tiền ). Chiến thôi

chiến thử phát ae minpay 5$

đã ref id oskullso cho xin tool vào [email protected] nha

Mình đã gửi tool đi cho các bác để lại mail từ #1->#148 rùi nha.
Bác nào còn thiếu chưa nhận được tool thì inbox cho mình nha.
Mọi người check mail nha.

có proof post lên cái cho có hứng nào. gõ mãi mới đc vài chục cái . hic

Bạn send mail giúp mình với, link ref nào thì mình ref luôn cho cậu.
mail: [email protected]

Thớt cho mình hỏi, minpay là tổng số tiền view của tất cả các ảnh hay là chỉ tính cho mỗi ảnh thế?

tool có vẻ có lỗi bác ơi, nhập captcha toàn báo sai :rolleyes:

mọi người cẩn thận với tool trên, mình đã down và sử dụng, chỉ khi mình chạy tool của bác trên thì máy vẫn vào mạng bình thường, khi close tool thì máy không thể vào mạng được nữa, mọi người check cẩn thận nhé, đừng ai bị nnư mình o_Oo_O

tool có vẻ có lỗi bác ơi, nhập captcha toàn báo sai :rolleyes:
Bạn chưa đọc hướng dẫn sử dụng trong tool của tớ thiếu điều kiện thì tool sẽ ko hoạt động là điều đương nhiên. Tớ đoán ko nhầm thì ko phải ref của tớ.
mọi người cẩn thận với tool trên, mình đã down và sử dụng, chỉ khi mình chạy tool của bác trên thì máy vẫn vào mạng bình thường, khi close tool thì máy không thể vào mạng được nữa, mọi người check cẩn thận nhé, đừng ai bị nnư mình o_Oo_O
Khi tool hoạt động thì tớ phải change ip của máy sang ip và port cậu đặt ở trên tool. Còn khi thoát tool như bình thường thì đã restore lại bình thường rồi. Nếu vẫn còn không vào được mạng thì vào Internet explorer -> tool -> internet option -> tab connection -> Lan setting -> Bỏ dấu tích ở proxy server đi là được.
P/S: Mọi người tin thì dùng ko tin thì ko dùng. mình ko ép ai dùng cả.
Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week