88 free 888poker

Netktvn

Junior
Reactions
44
MR
0.121
Tình hình là trước đây chỉ chơi bên Bodog và Dafa, nay thấy bạn ToRung giới thiệu bonus free của 888poker cũng bon chen ai dè từ 2$ cũng lên đc chút đỉnh. Có cái là không biết cái bonus này quy định để rút nó ra sao ?. Mới lập cái Moneybooker mà chưa biết verify thế nào, không verify thì có mua của người khác và nạp vào 888 sau đó rút đc không ? Mấy bác cho ý kiến để em rút đc sẽ hậu tạ cái event cho vui. Cảm ơn nhiều

Last edited:
Tình hình là trước đây chỉ chơi bên Bodog và Dafa, nay thấy bạn ToRung giới thiệu bonus free của 888poker cũng bon chen ai dè từ 2$ cũng lên đc chút đỉnh. Có cái là không biết cái bonus này quy định để rút nó ra sao ?. Mới lập cái Moneybooker mà chưa biết verify thế nào, không verify thì có mua của người khác và nạp vào 888 sau đó rút đc không ? Mấy bác cho ý kiến để em rút đc sẽ hậu tạ cái event cho vui. Cảm ơn nhiều

Skrill ko cần verify xài bình thường nạp rút ok, verify thì ko bị limit chuyển nhận nữa thôi
Xài Skrill chú ý kiếm exchanger uy tín mà mua, còn rút tiền từ 888 thì chờ ít nhất là 4 ngày tiền mới về nha

Bonus của các sàn Poker nói chung đều theo kiểu phải đánh kiếm point để clear
Ví dụ: dep 50$ bonus 100$ thì 100$ này sẽ là tiền chờ phải đánh kiếm point để lấy dần ví dụ cứ 100 point là 2$ chẳng hạn, point kiếm sao, point kiếm bằng tiền rake khi tham gia cash or tour ví dụ tham gia tour 1.1$ buyin (1+0.1$) thì 0.1 là fee sẽ quy đổi đc 2 point tùy từng sàn (nếu 1$ rake nó quy định = 20 point), cứ thế clear hết bonus là xog thì rút thoải mái

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back