• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

78$ Rút về Bank dc bao nhiêu nhỉ ?

Reactions
20
MR
0.000
Mình có 78$ PP mún rút về bank (ACB) k biết dc bao nhiêu VND nhỉ? lần trc rút k bik sao nó trừ hơn 100k. Nãn lun

78x19.8 - 80 = 1.464.000

Khoảng 1 triệu 460 ngàn

Thanks you, cho m hỏi luôn là rút $ k phải ngân hàng ACB có rút dc ko? và phí là bao nhiêu
NH naò bạn cũng rút đc hết , phí thì tổng cộng 4$ ,3$ PP nó chén còn 1$ thì mấy NHVN xơi :D

fee 70k thì phải nhỉ

NH naò bạn cũng rút đc hết , phí thì tổng cộng 4$ ,3$ PP nó chén còn 1$ thì mấy NHVN xơi :D
Rút về bank rồi ấy pro, nghĩa là trong thẻ có tiền rồi, giờ lên ngân hàng rút nó lấy phí bao nhiêu? VD: trong thẻ có 1tr. giờ lên nh rút thì dc bn?

Rút về bank rồi ấy pro, nghĩa là trong thẻ có tiền rồi, giờ lên ngân hàng rút nó lấy phí bao nhiêu? VD: trong thẻ có 1tr. giờ lên nh rút thì dc bn?

trong thẻ có 1 triệu thì bạn rút được 1 triệu thôi, nó đã tính hết phí rồi mới send tiền cho bạn vào trong thẻ mà,nhưng bạn cũng cần xem số dư trong thẻ, có phần số dư khả dụng đó hay số dư thực tế gì đó mình cũng ko rõ, thằng ACB nó lằng nhằng thế mà

Thì bạn cứ ra cây ATM mà rút thôi , phí thì ngay khi tiền về đến NH của bạn nó đã khấu trừ rồi :)

trong thẻ có 1 triệu thì bạn rút được 1 triệu thôi, nó đã tính hết phí rồi mới send tiền cho bạn vào trong thẻ mà,nhưng bạn cũng cần xem số dư trong thẻ, có phần số dư khả dụng đó hay số dư thực tế gì đó mình cũng ko rõ, thằng ACB nó lằng nhằng thế mà
Mình k tính phí gì của paypal nữa cả, túm lại là có $ trong thẻ rồi giờ lên ngân hàng rút, ngân hàng nó lấy phí 1 lần rút $ là bao nhiêu ?

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

Thì bạn cứ ra cây ATM mà rút thôi , phí thì ngay khi tiền về đến NH của bạn nó đã khấu trừ rồi :)
Chỗ mình k có ngân hàng acb, xa lắm, cũng k có cây atm. nên phải lên ngân hàng agribank rút, k bik nó lấy phí mỗi lần rút là bn tiền?

Mình k tính phí gì của paypal nữa cả, túm lại là có $ trong thẻ rồi giờ lên ngân hàng rút, ngân hàng nó lấy phí 1 lần rút $ là bao nhiêu ?
Bạn vẫn ko hiểu à :( Nếu bạn có thẻ thì cứ ra cây ATM mà rút tiền thôi ,còn ko bạn vào thẳng NH rút cũng đc ko mất bất kì phí nào nữa :(

Đúng rùi đã có tiền trong TK Bank thì ra rút không mất phí đâu bạn ạ
Đừng có lo hohooooooooooooooooo

Bạn vẫn ko hiểu à :( Nếu bạn có thẻ thì cứ ra cây ATM mà rút tiền thôi ,còn ko bạn vào thẳng NH rút cũng đc ko mất bất kì phí nào nữa :(
k. ý mình là rút ở ngân hàng agribank. mà rút tiền từ thẻ acb.

Phí rút từ atm ra là Free, ko mất phí gì hết, up tạm cái ảnh mình đổi 80$ hôm qua :D.

Last edited by a moderator:

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

Chỗ mình k có ngân hàng acb, xa lắm, cũng k có cây atm. nên phải lên ngân hàng agribank rút, k bik nó lấy phí mỗi lần rút là bn tiền?
Rút tại NH khác thì mình chưa bao giờ làm cả ko biết có đc ko :) Nếu đc thì chắc phí nó cũng như phí chuyển tiền khác NH khoảng 22K VND

k. ý mình là rút ở ngân hàng agribank. mà rút tiền từ thẻ acb.
trường hợp của bác em chịu, em chưa rút chéo như bác bao giờ, bác ra hỏi mấy con thu ngân ở ngân hàng sẽ rõ ngay thôi mà

ĐInh Quốc Huy.. hjinhf như bác với em cùng hội ipanel

Cứ ra cây ATM của ACB mà rủt chứ đâu có sao đâu mà ...... còn rút chéo vậy thì phải phụ thuộc 2 ngân hàng có hỗ trợ nhau ko . Free 2%-5% thì phải.

nãy post quên che tên =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom