• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 7777pp vn - rate 19 -VCB

Status
Not open for further replies.
update : Tất cả mọi giao dịch đều phải team + ghi memo đầy đủ ===> Trách tình trạng dễ quá sell rồi ngoãnh mặt dispute gây mệt mỏi cho nhau ở mấy con dog có giã tâm nên các bạn thông cảm , đồng ý YC trên thì hãy pm mình . Thanks all

Topic trước :

http://mmo4me.com/threads/1000pp-vn-rate-19-vcb.210609/
còn 18$ hốt luôn ko bác

gd 30pp chu topic confirm nhé

:D Quá nhiều b buzzz nhưng jo mới về

Đang giao thông 40.99pp

Mình đang ôm vài k, nhưng rate 20.4 :(, thớt xúc không? Giá cao nhưng đỡ phải thu mua lẻ tẻ.
:D Ban đưa giá trên trời thế ai xúc nỗi .

:D Ban đưa giá trên trời thế ai xúc nỗi .
:( mình nhận 200$ bị trừ fee mất 4.5% là 9.10$ rồi, có lời lãi dc chi đâu, ráng bán ra để giảm tổn thất thôi, đợt có ông mua giá 20.7 cơ, nhưng ổng giao dịch dây thun quá, cầm paypal trước, giếm mấy ngày mới pay vnđ, nản nên ko giao dịch nữa.

:( mình nhận 200$ bị trừ fee mất 4.5% là 9.10$ rồi, có lời lãi dc chi đâu, ráng bán ra để giảm tổn thất thôi, đợt có ông mua giá 20.7 cơ, nhưng ổng giao dịch dây thun quá, cầm paypal trước, giếm mấy ngày mới pay vnđ, nản nên ko giao dịch nữa.
:) Bạn kiếm 4r khác đi , chứ 4r mmo ko ai nuốt nỗi vs giá đó vs SL nthe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week