• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 50tr thẻ VT chiết khấu 22%.đơn 500k trở lên chiết khấu 25%

Status
Not open for further replies.
trong khi các bác đang ngồi đây conment về cách làm việc của e thì vẫn có 1 số bác trong mmo đang pm e mua thẻ. và e luôn sẵn sàng phục vụ khi có thể

khách e mua nhiều lắm cũng 500k 1 lần thôi bác. và bác cũng ham rẻ nên mới tìm đến e mua thẻ
tất nhiên ngon bổ và rẻ thi ai mà chẳng ham - nhưng rẻnguy hiểm thì mình luôn Warning !

Last edited:
trong khi các bác đang ngồi đây conment về cách làm việc của e thì vẫn có 1 số bác trong mmo đang pm e mua thẻ. và e luôn sẵn sàng phục vụ khi có thể
Đời mà - luôn có người lọ kẻ kia lòng tham con người ai cũng có thế nên bọn đa cấp nó mới lừa đảo những vụ kinh điển được !

các bác cú đưa ý kiến thoải mái để pic e đc lên top. người cần mua thì vẫn sẽ mua. người sợ thì vẫn sợ thôi
Nếu những ý kiến của mình giúp bạn thay đổi và làm ăn tốt hơn thì mình luôn sẵn lòng nhé ! Vì mục đính mình cảnh báo anh em cũng chỉ muốn tốt cho mọi người !
Đừng để đến khi phải tự chửi bản thân " sao mình ngu thế không biết "

Nếu những ý kiến của mình giúp bạn thay đổi và làm ăn tốt hơn thì mình luôn sẵn lòng nhé ! Vì mục đính mình cảnh báo anh em cũng chỉ muốn tốt cho mọi người !
Đừng để đến khi phải tự chửi bản thân " sao mình ngu thế không biết "
k phải e kiêu hay gì. nhưng làm xong lại ngồi giục ck với check đơn từng người e làm k dc.

k phải e kiêu hay gì. nhưng làm xong lại ngồi giục ck với check đơn từng người e làm k dc.
em nói chuyện như đùa - người ta đóng bảo hiểm thì trách nhiệm người ta gấp 100 lần em việc gì em phải giục ?

Thực ra thì bắn tiền trực tiếp mà chiết khấu thế này không phải là cao , nếu mà là thẻ cứng thì đúng là cao thật.

Nhưng cơ mà 4rum có quy định bán thẻ điện thoại phải đóng bảo hiểm tối thiểu 100$ . trước đây cũng có vụ đồng chí duyquang555 bán sim 3g đóng bảo hiểm đoàng hoàng còn scam nữa là thớt không đóng bảo hiểm.

Thớt nên tiến hành đóng BH nếu muốn tiếp tục dịch vụ nhé.

Phải đóng phí bảo hiểm với các dịch vụ sau:
  • Trung gian: $500
  • Exchange: $500
  • Thuê Banks: $1,000
  • VPS/RDP, Premium Accounts, Gỡ Limits: $500
  • Website / Software / Tools: $500
  • Mua bán Gift Code: $500
  • Thẻ điện thoại, Thẻ Games, Soft Keys: $100
  • Tăng Likes & Ranks: $100
  • VPN, HMA: $100
  • VCC, VBA: $100
  • VIP72: $100