• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 500Paypal - Rate 18.5 - via Topup/cards mobile/games/VCB/BKim

Status
Not open for further replies.

tcl_vietnam

Junior
Reactions
288
MR
0.188
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
B1: Vào acc PP của bạn (nhập email và pass) -> Chọn tab: Send Payment -> Chuyển X $ PP tới tài khoản Paypal: [email protected] , với lựa chọn 2 (send personal) để ít khi chịu fee PP
-> Trong phần Email to recipient bạn chọn
* Subject là: "TOPUP_X$_Sđt của bạn" (Là đúng số của bạn để nhận tiền, hoặc mình có thể gọi confirm khi cần thêm thông tin) (Ko yêu cầu ship hàng đến địa chỉ của bạn)
* Note: "This transaction is final and I will never ask for a refund nor open a dispute nor file a chargeback against LUAN TA under any circumstances."

B2: Vào email của bạn, tạo một email gửi đến [email protected] với tiêu đề: TOPUP_X$_Sđt của bạn và nội dung là: "I have received enough mobile credit from LUAN TA. Thanks!" (đừng gửi thêm bất cứ thông tin gì nữa)

B3: Gửi thông tin yêu cầu thanh toán là nạp tiền vào số đt bạn/ nhận thẻ cào/ VCB/ Bảo Kim,... cho mình qua một trong các cách sau Yahoo messenger/Gtalk/Skype/SMS/email,...

Lưu ý: Yahoo, Gtalk mình dưới avarta/ Sđt, tài khoản WMZ, PM mình dưới chữ ký
Sau khi check mình sẽ thanh toán theo yêu cầu của các bạn.
Fee send PP, VCB, Trung gian, Bảo Kim các bạn chịu.
Bạn nhận bằng thẻ cào thì chiết khấu 4-5% cho tất cả các loại
Rate PP VN verified là 18.5 / unverified là 18/ PP ko phải Vietnam là 17.5
Thanks các bạn quan tâm và ủng hộ.

Do yếu tố công việc, ko thể check được nguồn PP của các bạn. Nên để giảm thiểu rủi ro, mình sẽ check thông tin chủ nhân giao dịch và thanh toán cho các bạn ngoài giờ hành chính.
Một số giao dịch mình có thể refund. Mong các bạn thông cảm.
Bổ xung 2 topic exchange mới:
PP->PM http://mmo4me.com/threads/500pm-paypal-rate-1pp-0-9pm.155699/#post-3142174
PP->WMZ: http://mmo4me.com/threads/500wmz-paypal-rate-1pp-0-9z.155696/#post-3140628

Last edited:
:) giờ mới thấy a onl lại. Để lát send mail :D

Bác ơi nếu em có ít pp cần bán mà lại đang ở nước ngoai điền số ĐT bừa có. Dc ko

Bác ơi nếu em có ít pp cần bán mà lại đang ở nước ngoai điền số ĐT bừa có. Dc ko
Số ng nhà bạn cũng đc mà. :)

:) đã send a trước 10$ , chiều e send tiếp acc kia :D

đã send cho cậu 91 pp,muốn nhận qua đông á hoặc VCB.onl thì check hộ tớ nhé.đã email và pm yahoo

bác xem nhé có thằng fake Bác đi gạ gẵm anh em rồi đấy lcl_vietnam
Nó xuất hiện nửa tháng nay rồi :) Vì vậy ai giao dịch với mình thì cứ send đúng tk PP ở đây, Z và U dưới chữ ký. đừng send vào tk khác là đc. A e có bạn bè hay giao dịch thì phổ biến cho cái!

..., you have sent $40.00 USD to LUAN TA.
đã sent bác $40
Chúc bác năm nay làm ăn mạnh, thu gom mạnh cho ae nhờ cậy :D !
Dịch vụ tin tưởng!

Chuẩn bị gd với bác 180 PP . Nhờ trunggian247 vào làm việc

:) đã send a 10$ sáng + 30.95$ chiều này. A check dùm e.

Tối hôm kia có send Cho thớt 9USD gìơ vẫn chưa thấy pay, thớt check lại dùm e cái
Bảo kim: [email protected] (pp e cũng là mail đấy luôn)

Tối hôm kia có send Cho thớt 9USD gìơ vẫn chưa thấy pay, thớt check lại dùm e cái
bạn buzz yahoo mình nhé! thanks

Bảo kim: [email protected] (pp e cũng là mail đấy luôn)
Đã check, đã nhận, và gmail mình vẫn còn 1 mail nháp chưa gửi, yêu cầu bạn cung cấp thông tin thanh toán. đang pay cho bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom