• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 5000 paypal VN - 22,000 - VCB

Status
Not open for further replies.

hieuhieu1502

Senior
Verified
Reactions
143
MR
0.023
Up cho bác, do e còn chưa đủ bài nên xin phép bán ké 330$ PP rate 21.8
Không có bảo hiểm thì không được bán PP đâu bạn nhé, ké topic cũng không đúng quy định đâu :), cẩn thận bị xám nick đó ạ. Bạn xóa comment đi nhé, đóng bảo hiểm và lập topic riêng của mình.

Không có bảo hiểm thì không được bán PP đâu bạn nhé, ké topic cũng không đúng quy định đâu :), cẩn thận bị xám nick đó ạ. Bạn xóa comment đi nhé, đóng bảo hiểm và lập topic riêng của mình.
Cám ơn bạn, mình đã xoá :D

thớt có nhận check out site ngoài ko ạ :D e cần mua thường xuyên tầm 300-500$, nếu có thớt cho e rate lun với ạ :D

Đang chuẩn bị giao dịch với thớt 200$. Skype: ag108home :D

Đã xong, nhanh, gọn, lẹ. Vote cho thớt :D

can checkout ho ebay 600 usd. skype: live:htnet2005

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member