• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 500 PP - RATE 20 - VCB

Status
Not open for further replies.

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.057
Facebook
Follow me on Facebook
Mình mua 500$ PP của bạn nhatbon23:
yahoo: mumumu135

GD trực tiếp với nhau ko cần trung gian

và nhatbon23 bán 500$ cho mình trước, cho mình nợ vài hôm, thứ 2 mình nạp tiền vào VCB rồi mình sẽ thanh toán 10 triệu.

Thank bạn đã tin tưởng

# đã giao dịch xong:

Đã nhận đủ tiền từ bác @PhạmThi nhé ! Đúng hẹn trả ko khất lần thể hiện tác phong chuyên nghiệp :D

thank bạn, giờ cuối năm rồi nghỉ tết đã, rồi tết đi du lịch nước ngoài 1 tháng về tính tiếp :D

upload_2015-2-9_19-28-59-png.47488

Last edited:
giao dịch trực tiếp @@ ?, thớt giao tiền truớc à ?

bạn ấy gửi 500$ cho mình xong rồi, thứ 7~ chủ nhật ko nạp dc tiền vào VCB nên thứ 2 trả sau, chuyện nhỏ thôi bạn , có vài ae rút $ từ Net offer vào acc pp của mình 3k$ ấy chứ, 500$ bt thôi :D

.

Last edited:
Cậu còn thu mua paypal ko, mình còn tầm 150$ Paypal Việt Nam verified :)

Đã nhận đủ tiền từ bác @PhạmThi nhé ! Đúng hẹn trả ko khất lần thể hiện tác phong chuyên nghiệp :D

thank bạn, giờ cuối năm rồi nghỉ tết đã, rồi tết đi du lịch nước ngoài 1 tháng về tính tiếp :D

bác còn mua k ạ e muốn bán 45$ lẻ với :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week