Waiting for Answer 500$ của newbie a e vào xem đề phòng +giúp đỡ ^^!

Status
Not open for further replies.
Tấm ảnh chỉnh sửa rõ rành rành mà tại sao vẫn cố tình cãi, mình và bác dương đã tự tay chuyên tiên luôn rồi chụp lại để bạn nhìn. bạn còn chưa biết sai? chưa nhận lỗi trước anh em mmo?

Còn cái ảnh của cậu, là cậu chuyển khoản luôn rồi chụp lên nó khác với cái ảnh của tớ. Vào menu bên trái, dòng "Trạng thái lệnh" để xem giao dịch, xong tớ chụp ảnh từ đó ra, cậu không tin thì vào thử xem, có cả chữ "Quay lại" đó

Thấy mọi người đều chú ý pic 2, có ai xem thử pic 1 không?

Proof pic 1:

Proof khác:

=>>> Cùng 1 ngày thì số VNCK gần giống nhau nó gần như là liền kề. Không biết đúng ko nhỉ? Còn tính xác thực thì cứ teamview sẽ rõ

Hic, tớ dùng paint cắt cái ảnh tớ chụp màn hình, xong dùng cái Tẩy để tẩy tên tớ rồi tớ up lên thôi mà. Còn không sửa cái j cả.

Hic
Trừ khi, cậu đưa biên lai giao dịch mà VCB gửi vào hòm thư của cậu lên, nếu không đưa cậu phải chịu phạt, tấm ảnh kia cậu không trối cãi đc, cậu đã sửa từ 1 cái chưa giao dịch thành cái đã gd thành công. cậu nhìn lại và đừng cố cãi làm gì, vì điều đó là vô ích, ai cũng thấy cậu sửa, mà cậu cứ cãi là không sửa, chỉ cắt bỏ. cậu đã cắt và thêm ...

Hãy nhìn lại 3 tấm ảnh này.

Mình đã làm thử theo cậu và cũng đúng như vậy
bây giờ chỉ còn ấn đề team coi có chuyển hay không nữa thôi

Hic, tớ không sửa j mà, cậu vào tab menu bên trái "Trạng thái lệnh", sẽ liệt kê các giao dịch, xong cậu vào check thôi mà

Thấy mọi người đều chú ý pic 2, có ai xem thử pic 1 không?

Proof pic 1:

Proof khác:

=>>> Cùng 1 ngày thì số VNCK gần giống nhau nó gần như là liền kề. Không biết đúng ko nhỉ? Còn tính xác thực thì cứ teamview sẽ rõ
Chuẩn :D thấy ngồ ngộ vụ này quá =))

Mình đã làm thử theo cậu và cũng đúng như vậy
bây giờ chỉ còn ấn đề team coi có chuyển hay không nữa thôi
Anh Dương nhìu kinh nghiệm team giúp him đi :D

Còn việc NamTuoc muốn teamview thì check giao dịch sẽ rõ thôi, trong mail lúc đăng kí giao dịch nó cũng có biên lai chuyển tiền để mình kiểm tra đó. Muốn biết giao dịch với ai thời điểm nào thì cứ vào mail xem "BIÊN LAI CHUYỂN TIỀN"

ông mod Sir ko teamviewer coi hộ người ta 1 cái, cái hình kia đâu có fake đâu, ông biết xài VCB ko vậy, ko biết thì hỏi rõ chứ sao chưa gì đòi ban nick người ta
Xem thử hình này đi, đừng nói fake nha, nói fake thì đừng làm mod nữa

Hic, tớ không sửa j mà, cậu vào tab menu bên trái "Trạng thái lệnh", sẽ liệt kê các giao dịch, xong cậu vào check thôi mà
Vào thì cũng không có như tấm ảnh này đâu nhé.

ông mod Sir ko teamviewer coi hộ người ta 1 cái, cái hình kia đâu có fake đâu, ông biết xài VCB ko vậy, ko biết thì hỏi rõ chứ sao chưa gì đòi ban nick người ta
Xem thử hình này đi, đừng nói fake nha, nói fake thì đừng làm mod nữa

Tớ có đòi đâu ku :D tớ chỉ hăm thoai mừ :D

2 mod @Sir.NamTuoc va @danhmay24h cu teamview check xem nhe' !!...boi vi em nghi~ k có lí gì mà bạn ấy lại fake proof! và e cũng k phải tự nhiên post lên cái bài này !! :( vì bạn ấy điện thoại e và bị người khác lợi dụng topic của e để scam, 2 bên nchuyen 1 lúc e thấy muốn giúp bạn ấy nênn làm bài post này ! mong giúp bạn ấy thôi ! e nghĩ mọi việc đều có thể team mà !
vs lại cái proof chuyển tiền của mod và a @duongnd1980 là proof sau khi chuyen tien xog mà còn cái bạn này up lên là cái proof trạng thái lệnh, 2loại khác nhau mà..e nghĩ bạn ấy đã ns vậy thì các a nên châm chước teamview xem dùm để khỏi bàn cãi nữa ^_^ em cảm ơn, e sẽ review lại lần nữa @@!

Hic, tớ dùng paint cắt cái ảnh tớ chụp màn hình, xong dùng cái Tẩy để tẩy tên tớ rồi tớ up lên thôi mà. Còn không sửa cái j cả.

Hic
Biết nút chụp màn hình ko , úp thử lại cái nữa coi xem nào .

2 mod @Sir.NamTuoc va @danhmay24h cu teamview check xem nhe' !!...boi vi em nghi~ k có lí gì mà bạn ấy lại fake proof! và e cũng k phải tự nhiên post lên cái bài này !! :( vì bạn ấy điện thoại e và bị người khác lợi dụng topic của e để scam, 2 bên nchuyen 1 lúc e thấy muốn giúp bạn ấy nênn làm bài post này ! mong giúp bạn ấy thôi ! e nghĩ mọi việc đều có thể team mà !
vs lại cái proof chuyển tiền của mod và a @duongnd1980 là proof sau khi chuyen tien xog mà còn cái bạn này up lên là cái proof trạng thái lệnh, 2loại khác nhau mà..e nghĩ bạn ấy đã ns vậy thì các a nên châm chước teamview xem dùm để khỏi bàn cãi nữa ^_^ em cảm ơn, e sẽ review lại lần nữa @@!
:) Bác @duongnd1980 team đi, Nếu không thấy biên lai giao dich (có ghi số tài khoản chuyển) , mà cứ nói là thư đã xóa, thì thật sự làm khó MOD rồi, híc

Mình đã check bạn đó tuy là mail thì xóa ất mail GD nhưng mình check bank giao dịch thì qua nhiên là đúng so với hình thớt chụp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom