Spotlight 5 phút Kiếm 2.45 LR

Status
Not open for further replies.
suy nghĩ gì bạn,hihi.tại hôm nay e bị bệnh nên nghĩ làm ít ngày,share lên ae nào chiến thì chiến,mình cũng chẳng có thu lại dc gì hết
cậu nói tks rùi cậu inbox mà, có thấy đâu :(

chuẩn rồi, tốn vl tí đi đóng cái cash lại ko mất tiền oan;))
Thưa bác,bác chưa làm thì đùng chém vội e mà tội nghiệp,khi mình phát biểu gì đó thì phải có căn cứ mới được

- - - Updated - - -

theo lời các bác đây chỉ là làm off bằng cc thôi mà tưởng cái gì hot :(
vâng,đối với các pro thì chả là gì,còn tụi newbie chúng e vậy là hot lắm rồi

mình thấy rất hay nhưng làm xong CASH BALANCE vẫn bằng 0$. Mà Available Balance của thẻ Visa thì -1.03$.
Tất nhiên tiền này không mất nó sẻ trả lại sau 2-3day gì đó. Nói chung site ngon mà chiến chậm nên ko được, hoặc gà không biết chiến.
:binhsua04:
Không trừ tiền nhe bạn, bạn cashout xong thì bằng 0$ là phải rồi,k biết các bạn dùng thẻ gì,mình thật sự test rất kỹ rồi mới share cho ae chiến,chứ bỏ cái thẻ không thì phí,nếu trustcard làm được thì tiết kiệm thêm cho ae.....nếu mình muốn trục lợi thì mình ref sẽ dc nhiều ah

Thưa cậu,mình chưa vào ngày 10/05, debitcard cua mình là dưới 100k nhé,về nguyên tắc thì không thực hiên giao dịch nhe cậu,cậu nói trừ tiền,hôm nay cũng có trừ đâu nhe cậu,thường thì 1 thẻ mình verify pp xong thì mình vứt...mình đã test kỹ rồi mới share

site nó đã ghi rõ là nó sẽ trừ tiền bao giờ , mà cậu vẫn cãi cố được thì tớ đành nghi ngờ về mục đích khi share cái này của cậu

Có link của pro ở #167 nhe cậu,mình k có nói tks nhe,vì mình k biết tks để làm gì hết
sax lnk thì biết rùi, còn tài liệu đâu :(

site nó đã ghi rõ là nó sẽ trừ tiền bao giờ , mà cậu vẫn cãi cố được thì tớ đành nghi ngờ về mục đích khi share cái này của cậu
các bác nào có làm ok rồi sẽ nhận mail này

các bác nào có làm ok rồi sẽ nhận mail này
View attachment 25504

liên quan gì ? nó ghi rõ là nó sẽ trừ tiền sau 5 ngày , vừa mới làm hôm qua mà vẫn cố gắng cãi tích cực được , sợ thật đấy .

liên quan gì ? nó ghi rõ là nó sẽ trừ tiền sau 5 ngày , vừa mới làm hôm qua mà vẫn cố gắng cãi tích cực được , sợ thật đấy .
cậu muốn mình đưa proof trước k,mình sẽ đưa cho cậu

- - - Updated - - -
Thật ra cũng có nhiều pro đã làm,họ có thắc mắc đâu cậu,mình mục đích là share thôi,các bạn tin tưởng thì làm,không thì thôi,về làm trong mmo này,thì trước khi làm họ đều có nghĩ qua rồi chứ......nhưng dù sao cậu cũng có tinh thần cảnh giác cao.......

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,462
172,458
Latest member
123bLand
Back