Spotlight 5 phút Kiếm 2.45 LR

Status
Not open for further replies.
Làm xong vào Earning thì thấy You currently don't have any offers pending :-<
bó tay luôn

theo lời các bác đây chỉ là làm off bằng cc thôi mà tưởng cái gì hot :(

Chào bạn,trước hết mình cũng cảm ơn vì bạn đã quan tâm đến topic của mình
Vì mình là newbie nên thấy hay hay nen mới share cùng ae,nếu bạn cho rằng không có gì thì có lẽ do đẳng cấp của bạn quá pro,nhưng đối với newbie như mình 2,5$ có thể là 1 buổi cap, hay hàng ngàn click......
Bạn dùng file của mình đưa lên ngay trong topic của mình, mình không biết như vậy có lợi ít gì cho bạn không,có thể giúp bạn kiếm thật nhiều $ không nhưng ít ra bạn phải tôn trọng diễn đàn chứ
Mình không biết bạn có tham gia chưa mà sao bạn phán những câu như thế,nếu có bạn đưa proof ra đi......
Và cuối cùng nếu bạn đã đạt đến đẳng cấp pro thì đó có thể là do sự cố gắng học hỏi của bạn và chính bạn là người hưởng những thành quả đó,nếu giúp được các bạn newbie thì hãy giúp,không thì đừng làm người khác hoang mang để đem lại lợi ít cho mình

Newbie góp ý cùng bạn

cái gì cũng có luật chơi của nó .

cậu làm hướng dẫn cẩn thận thì chẳng sao , tớ ko can thiệp .

nhưng quan trọng nhất là cậu có dám nói . cái offer này là đăng kí theo dõi , và nó sẽ trừ tiền hàng tháng vào chính thẻ của mọi người không ?

mọi người đang phải trả 10$ + thời gian để được 2,5 LR . Đây mà gọi là kiếm tiền à ?

đây gọi là lừa đảo chứ kiếm tiền cái gì ?

hay cậu làm admin site này đang đi lừa mọi người kiếm tiền ?

nhưng quan trọng nhất là cậu có dám nói . cái offer này là đăng kí theo dõi , và nó sẽ trừ tiền hàng tháng vào chính thẻ của mọi người không ?

mọi người đang phải trả 10$ + thời gian để được 2,5 LR . Đây mà gọi là kiếm tiền à ?

chuẩn rồi, tốn vl tí đi đóng cái cash lại ko mất tiền oan;))

OMG..chả có nhẽ...các bác nào làm thì xem kỹ lại đi kìa.......:binhsua04:

Oh.trong debitcard của mình có 50k,mình đã làm,k trừ tiền,mà cậu bảo trừ 10$,trừ bằng niềm tin ah,mình chỉ share,ae nào muốn làm thì làm,có bạn đã làm và được,nói chung là cậu nên test kỹ trước khi rep........

Oh.trong debitcard của mình có 50k,mình đã làm,k trừ tiền,mà cậu bảo trừ 10$,trừ bằng niềm tin ah,mình chỉ share,ae nào muốn làm thì làm,có bạn đã làm và được,nói chung là cậu nên test kỹ trước khi rep........

có cần tớ dịch cho xem bao giờ credit card của cậu sẽ bị trừ sạch tiền không ?

có cần tớ dịch cho xem bao giờ credit card của cậu sẽ bị trừ sạch tiền không ?
Thưa cậu,mình chưa vào ngày 10/05, debitcard cua mình là dưới 100k nhé,về nguyên tắc thì không thực hiên giao dịch nhe cậu,cậu nói trừ tiền,hôm nay cũng có trừ đâu nhe cậu,thường thì 1 thẻ mình verify pp xong thì mình vứt...mình đã test kỹ rồi mới share

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,668
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week