5 năm rời xa MMO - nay ghé thăm anh em!TieuPhong

Cùng thời với bác, sáng nay vừa đi xin việc may quá đc nhận.
Sau bao thăng trầm MMO bỏ cả đại học, và thấy bác nói rất đúng.

chúc mừng bác đã tìm được 1 công việc ổn định có tương lai, dù làm gì cũng đc, miễn là ổn định có tương lai lo được cho gia đình là Ok, 1 thời cứ tưởng mmo nuôi đc bản thân, giờ chả ngờ được.

chúc các bác vạn sự êm đềm, thuận lợi.

Nhớ các anh ,các bạn ,mấy cu em ngày xưa quá..!
Nhớ cleanfiles 2014 (5 phút 50$ quá),nhớ zeek,nhớ btc 2009(đạp xe đạp quanh bắc ninh vào quán nét cheat từng ref 1)(Cứ 1 ref được 1BTC)
Mà bán cho anh nào có 2$/btc được hơn 400k đi đánh lô xịt lòi tĩ
Nhớ 3TR STR mua có 80k/1kSTR quá..
Không gặp thời và còn quá trẻ để nhận định thị trường..
Ôi ước quay lại giờ có phải e có xe có nhà không cơ chứ nị..@@

Ôi đời của e với cái mmo này nhiều thăng trầm lắm
Khởi đẩu captcha kiếm đc 20 củ đầu tiên sau hơn 5 tháng gõ cật lực giờ vẫn giữ cái group 200 invi làm kỉ niệm và 1 loạt các acc captcha đủ các loại site :D:D
Sau đó gặp thời invest 1 lèo 20 củ lên gần 170-180 củ ,sau đó bỏ mẹ luôn gõ captcha ,bắt đầu tìm hiểu nhiều ngành khác của MMO.
Đang trong quá trình tìm hiểu thì hôm đó lên forum tự dưng có bác nào đăng cái topic về stellar đem về vọc thử thì thấy ra tiền thật ,sẵn vốn trong tay e gom hàng chục người đi mượn nick FB của tất cả các trường đại học cao đẳng trong tỉnh .

Đợt đó la liếm đc gần 500tr :D

Sau đợt đó lắm tiền đi invest điên cuồng thì nhớ đâu bị tụt 100-200tr :(
Đang buồn buồn thì trong tuần đó đươc share cái site trafficmonsoon chơi tầm tuần thì đc 5-10$,thấy nó pay instant sẵn vốn thuê coder nhân viên điên cuồng nhớ hồi đó thuê gần 10-20 người chỉ ăn và cheat traffic nhớ đâu đỉnh điểm ngày ăn hơn 150tr/1 ngày
Tổng động viên ăn hơn 6 tỏi .

Đó đến giờ vác tiền đi tiêu xài như 1 đại gia ,đến giờ bắt đầu cạn rồi ,mới năm ngoài quay lại chơi đúng đợt airdrop được thêm tầm 200-300tr nữa ,nhờ 1 mod trong mmo này dẫn lối :D

Hiện tại thì vẫn quay lại hyip chơi tháng đều đều 10 củ chờ thời và bắt đầu tìm hiểu về YTB,đúng là làm mmo này lên voi xuống chó rất nhanh ,có thời mình đã từng cầm 10 tỏi tiền mặt trong tay mà giờ lại lóc cóc tập làm YTB content như 1 newbie.

Nhân tiện đây có bác nào đang rẽ dần sang YTB thì cho e theo với nhé :(

Ôi đời của e với cái mmo này nhiều thăng trầm lắm
Khởi đẩu captcha kiếm đc 20 củ đầu tiên sau hơn 5 tháng gõ cật lực giờ vẫn giữ cái group 200 invi làm kỉ niệm và 1 loạt các acc captcha đủ các loại site :D:D
Sau đó gặp thời invest 1 lèo 20 củ lên gần 170-180 củ ,sau đó bỏ mẹ luôn gõ captcha ,bắt đầu tìm hiểu nhiều ngành khác của MMO.
Đang trong quá trình tìm hiểu thì hôm đó lên forum tự dưng có bác nào đăng cái topic về stellar đem về vọc thử thì thấy ra tiền thật ,sẵn vốn trong tay e gom hàng chục người đi mượn nick FB của tất cả các trường đại học cao đẳng trong tỉnh .

Đợt đó la liếm đc gần 500tr :D

Sau đợt đó lắm tiền đi invest điên cuồng thì nhớ đâu bị tụt 100-200tr :(
Đang buồn buồn thì trong tuần đó đươc share cái site trafficmonsoon chơi tầm tuần thì đc 5-10$,thấy nó pay instant sẵn vốn thuê coder nhân viên điên cuồng nhớ hồi đó thuê gần 10-20 người chỉ ăn và cheat traffic nhớ đâu đỉnh điểm ngày ăn hơn 150tr/1 ngày
Tổng động viên ăn hơn 6 tỏi .

Đó đến giờ vác tiền đi tiêu xài như 1 đại gia ,đến giờ bắt đầu cạn rồi ,mới năm ngoài quay lại chơi đúng đợt airdrop được thêm tầm 200-300tr nữa ,nhờ 1 mod trong mmo này dẫn lối :D

Hiện tại thì vẫn quay lại hyip chơi tháng đều đều 10 củ chờ thời và bắt đầu tìm hiểu về YTB,đúng là làm mmo này lên voi xuống chó rất nhanh ,có thời mình đã từng cầm 10 tỏi tiền mặt trong tay mà giờ lại lóc cóc tập làm YTB content như 1 newbie.

Nhân tiện đây có bác nào đang rẽ dần sang YTB thì cho e theo với nhé :(

View attachment 132838

đợt traficmoonson mình cũng có tools như bác mà ăn dc có vài trăm $ . Bác ăn khiếp vậy :D

đợt traficmoonson mình cũng có tools như bác mà ăn dc có vài trăm $ . Bác ăn khiếp vậy :D
bạn xài tool do ai code

Nhớ hồi chơi youtube 2014, net quiz, ăn được 5$ đầu tiên mà lòng vui như tết, cơ mà ngày hôm sau đem bán thì bị scam :oops:, lên topic của ông cuipap1984 hỏi bán và được nick yahoo tên cuipap1894 ib :rolleyes:, ngu ngơ mất sạch, từ sau vụ đó nhớ mãi :D. Ai vào mmo cũng nên bị scam một lần cho biết để có thêm nhiều kinh nghiệm hơn :D:D

tools view ads thì mấy coder làm dc mà . Chạy nhiều luồng chạy ssh . Chắc bác cũng tut như thế . với ăn ref
nó có nhiều ngách lắm bác ,nếu chỉ làm nguyên như bác thì đúng là chỉ ăn đc vài trăm $ thôi ,quan trọng bạn phải có 1 tut riêng và 1 coder tốt;)

Toàn các bậc tiền bối hiển linh nhỉ.
Khi nào mình tổ chức buổi nhậu offline ôn lại kỷ niệm xưa nào.

cố kiếm mua cái chung cư và 1 cái nhà mặt phố to cho thuê rồi bỏ MMO

e chỉ biết stellar và mất ít vụ bitconnect/ ko biết giờ sếp Thịnh Chiến sao rồi nhỉ

mới vào lại một tuần nay :) :popo_big_smile: :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,479
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back