5 lỗi dễ mắc khi mới chơi Poker

Status
Not open for further replies.
Có chơi chơi off liền đi, thằng ps cai mình thua
Chơi tour vòng đấu kk mà thua jj chơi all in nữa
Aq thua AK preloop, aj thua a5 vòng preloop
**** nó vòng đấu 45 người toàn gặp vậy hoài sao hok phải bài cai cứ ngay lúc còn 10 đến 8 lai bi a7 thua 45 hok đồng chất sô lô nữa toàn gặp vòng turn và river cam đam 90% bài cai cho thua co chơi ra chơi off, cho sô lô all in mà cầm bài lớn vòng lớp nữa chứ cầm aj nó cầm a5 loop ra akq mà nó tố all in turn 5 river ra 3 " gặp hoài van đấu

Last edited:
Có chơi chơi off liền đi, thằng ps cai mình thua
Chơi tour vòng đấu kk mà thua jj chơi all in nữa
Aq thua AK preloop, aj thua a5 vòng preloop
**** nó vòng đấu 45 người toàn gặp vậy hoài sao hok phải bài cai cứ ngay lúc còn 10 đến 8 lai bi a7 thua 45 hok đồng chất sô lô nữa toàn gặp vòng turn và river cam đam 90% bài cai cho thua co chơi ra chơi off, cho sô lô all in mà cầm bài lớn vòng lớp nữa chứ cầm aj nó cầm a5 loop ra akq mà nó tố all in turn 5 river ra 3 " gặp hoài van đấu
Vậy bạn xem video "Poker online khác offline" cũng trong kênh đó để hiểu sao bạn hay bị bad beat vậy.

bi ,nhung bi it lam,con nay lien tuc gặp xác suât gặp 5 ván all in thua hết 4 ván 2 ván thăng 4 ván tránh được toàn gặp turn river ,nó đánh còn hơn chắc ăn 90%
cậu xem mình cầm kk, bb nó cầm aj mình tố 4 bet bb nó theo, loop 86q bb nó tố all in rất nhanh còn hơn biết bài trước
mình theo all in turn ra A river ra 4 mình thua,đây là bài cài.tại mình đứng đầu thể loiaj 45 người 2 lần 2 lần nhì chắc nó cài bài mình cho thua

tối hôm chuyển sang thể loại 1750 ngượi buy in 1,1 về thứ 12 ,thua vị trí thứ 12 tại mình đánh sai mình xem loại tại mình tại quá buuonf ngủ

minhf cầm 66 ,bb cầm 10q ,mình raise 2 bet bb nó theo loop ra 24q bb nó check ,mình tố 2 bet ,bb nó all in theo lẽ mình fold mà mình all in thua tour

Buồn ngủ là đúng rồi, còn 2 bàn thì bạn phải chơi 8 tiếng rồi, lần sau nhớ chuẩn bị thêm cafe nhé ;). Cố nhịn tí nữa, vào final thì số tiền khác hẳn rồi. Chúc mừng bạn đứng thứ 12.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week