• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help 5$ cho bác nào gỡ hộ em PP limit 4 bước

mình gỡ 1 acc pp giá từ 20 tới 35$, 5$ thì chưa đủ 1 cái fake proof đâu, hehe, acc như của cậu ko bỏ vài chục$ ra ko ai giúp đâu, giỡ thì khó
có cmt+hóa đơn điện nước rồi thì nhiêu bác, cần 2 bước cuối thôi ạ

toan cai khó nhat , 5$ sao ma đủ phí :D

bạn mở topic vậy đc rồi, ai giúp dc bạn thì sẽ giúp, bạn up nhiều vậy có giải quyết dc gì đâu. Cứ tưởng có gì mới, vào toàn thấy up với cả up.

bạn mở topic vậy đc rồi, ai giúp dc bạn thì sẽ giúp, bạn up nhiều vậy có giải quyết dc gì đâu. Cứ tưởng có gì mới, vào toàn thấy up với cả up.
Bạn có thể bỏ theo dõi ạ, mình up là quyền của mình bạn không xem thì thôi, là SV cần tiền mà bị như này thì bạn có giống mình không, thông cảm tính mình nó thế

Bạn có thể bỏ theo dõi ạ, mình up là quyền của mình bạn không xem thì thôi, là SV cần tiền mà bị như này thì bạn có giống mình không, thông cảm tính mình nó thế

mịa, ngang hơn cả cua bò, bộ cứ thích thì up tràn lan à, box này ít mod chứ không chắc ăn thẻ cảnh cáo hoặc band vì cái tội up liên tục rồi.
Nhờ người khác mà cứ luôn miệng đơn giản với khó chỗ nào ? Thế sao đơn giản với không khó thì tự làm đi lên nhờ làm chi ? Thái độ vậy có 500$ chắc cũng chưa ai thèm giúp chứ nói gì 5$ ;)

ayza, mình góp ý với bạn vậy thôi, còn bạn có up vậy hoặc up nhiều hơn thì chắc chắc chẳng giúp vấn đề được giải quyết nhanh hơn đâu, thậm chí còn làm khó hơn vì những người vào sau có thể không đọc hết đc các comment có liên quan đến vấn đề.

mịa, ngang hơn cả cua bò, bộ cứ thích thì up tràn lan à, box này ít mod chứ không chắc ăn thẻ cảnh cáo hoặc band vì cái tội up liên tục rồi.
Nhờ người khác mà cứ luôn miệng đơn giản với khó chỗ nào ? Thế sao đơn giản với không khó thì tự làm đi lên nhờ làm chi ? Thái độ vậy có 500$ chắc cũng chưa ai thèm giúp chứ nói gì 5$ ;)

Đừng chửi chứ bạn? người mới reg nick ăn 1 point gây war như bạn vào cmt lịch sự chút, mình làm sao MOD xử lý không đến lượt bạn. Thân

B cũng nên thông củm cho thớt, tâm lý chung mà. Có 2 yếu tố tâm lý mang tính tất yếu ở đây
- Diễn đàn là nơi mà hành vi "up bài" được áp dụng nhiều nhất vì là phương thức để thu hút sự chú ý của người khác đến bài viết của mình
- Đang sốt $$$ xình xịch... không Up mới là lạ... :D
...
nhân tiện, em cũng đang muốn gỡ chút kiến thức, các bro giải dùm na
http://mmo4me.com/threads/can-bro-tu-van-cach-dung-cac-loai-e-wallet-va-cong-thanh-toan-dt.197107/

ở box paypal này thì bác luxubushops là mem rất nhiệt tình hỗ trợ các vấn đề rắc rối cho anh em
Người ta có lòng tư vấn cho thì bị thớt cho gáo nước lạnh vào mặt , thì còn ai dám giúp nữa

Cái vấn đề của bạn cũng hết sức đơn giản 2 step cuối : làm sao chứng minh cho paypal là bạn đang nhận tiền từ net quảng cáo và payment cho thấy email paypal này nằm trong tài khoản net nhận tiền , cụ thể chi tiết "
Chứ chung chung như 2 cái ảnh kia thì bó tay , ngoài bạn biết là bạn nhận paypal từ site đó ra thì người ngoài có ai hiểu email paypal nào đc nhận $ , và transion id giao dịch cụ thể ko ?

CÒn giờ bạn tự cứu mình hoặc thuê dịch vụ gỡ nếu vội , thay vì " up up " như spam ấy , mod vào cảnh cáo thật chứ ko đùa
rum có luật rõ ràng rồi , chứ ko phải cần là up loạn nên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom