SCAM 4levelsbux.com Reivews : SCAM or LEGIT ?

nick cafesuada bi banned vì lý do post ptc ko đúng rule, ai mà rãnh đi cheat acc cậu, cậu chưa biết gì thì đừng trách mình, mình bị banned đang chán nè

Hôm này nhận được reb lần 1 của cậu, nhưng mình đã click ad đủ 6 ngày, cậu reb lần 2 cho mình luôn

3 ngày 270ad, vậy 6 ngày 540ad, mình đã đạt được 540ad, reb lần 2 cho mình luôn

Usernamecafesuada
Registered2012/04/26, 15:37
Country
Viet Nam
Membership Level 1
Direct Referrals0 (0 clicks)
Rented Referrals0 (0 clicks)
Your clicks542 clicks
Last clickToday, 06:59
Last login24 hours ago
Upline tblog

ID : cafesuada
LR : U2476667

mình nói vậy vì còn liên quan đến rất nhiều ace khác nữa, nếu banned là sụp hết. bạn cũng thông cảm.
mình tính theo số ads báo trong Referral details: tính tới cập nhật hiện tại mà site trả $ từ ref. của bạn đây.Screenshot_1.png bạn cũng thông cảm, chắc site chưa cập nhật. có gì tối nay sẽ RB tiếp cho bạn. thanks!

mình nói vậy vì còn liên quan đến rất nhiều ace khác nữa, nếu banned là sụp hết. bạn cũng thông cảm.
mình tính theo số ads báo trong Referral details: tính tới cập nhật hiện tại mà site trả $ từ ref. của bạn đây.View attachment 10181 bạn cũng thông cảm, chắc site chưa cập nhật. có gì tối nay sẽ RB tiếp cho bạn. thanks!
Cẩn thận chứ k hết đường kiếm ăn đó

tranh thủ thông báo cho ace, $ đã về. tối nay tiếp tục RB cho những bạn click đủ :D, thanks all!

Éc mạng cúi quá
Của m 17 ngày vs 1498 click bạn RB 2 ngày liền cho mình nhá vì sáng mai click nữa là đk 18 ngày trong khi m mới đk RB 4 lần
Thanks nhiều !

Éc mạng cúi quá
Của m 17 ngày vs 1498 click bạn RB 2 ngày liền cho mình nhá vì sáng mai click nữa là đk 18 ngày trong khi m mới đk RB 4 lần
Thanks nhiều !
oki, sẽ theo đúng yêu cầu của bạn
ID :WayneDrake
LR:U3216127
đã thấy bạn.. thanks!

bon chen cái nek
ID fengshuilove
LR U4023944

Ủng hộ chủ thread. Đã đăng ký:
ID: tamthuong
PP:[email protected]
:binhsua90::binhsua90::binhsua90:

thanks! đã thấy 2 bạn. click đều nhé.

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

THông báo đã RB cho các bạn dùng LR, Các bạn dùng PP tối mai sẽ RB nhé. Ai còn thắc mắc điều gì vào báo danh cho mình biết nhé. thanks!

bạn đổi lại dùm mình là RB qua LR nhé
LR của mình ở dưới chữ ký ấy
thanks bạn :binhsua90:

bạn đổi lại dùm mình là RB qua LR nhé
LR của mình ở dưới chữ ký ấy
thanks bạn :binhsua90:

oki, đã đổi sang RB LR theo ý bạn

05/04/2012 04:34 93774369 U2848862 (Tran Thanh T...) + $0.20

Memo: RB lần 2+3 4levelsbux. click đều hơn bạn nhé
Thank chủ thớt

Mà nó báo cái gì có link cheat đó k o to đk nữa ah

Cheat Link in Paid to Clicks... Any Member clicking those links will loose $0.25
nó đưa link ads chống cheat vào, click vào link đó thì bị trừ 0.25$. ô tô thì nó click hết. hjx...ace cẩn thận không mất tiền oan. mình thì chưa bị trừ lần nào

Ref rồi bạn nhé :D
ID: ktonline
LR chữ ký :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week