SCAM 4levelsbux.com Reivews : SCAM or LEGIT ?

Như đã thông báo với ace ref vào tối ngày 13 ở #1. tuần này mình hơi bận không check được ref thường xuyên. với lượng ref cũng khá nhiều. cộng thêm hôm nay login 4levelsbux thấy nó thay đổi rule dã man. hiện tại mình lv3. ace có thể xem lại. nó không cho hưởng $ từ ref nữa mà bắt nâng cấp từ LV5 trở lên mới ổn định. mình hiện tại cũng bận nên chưa muốn up thêm nữa. mong các bạn hiểu và thông cảm. sẽ BN 0.1$ cho toàn thể ace còn click ref đến hết tuần coi như nó cho mình ăn cam. cuối tuần mình mới check được nên buộc phải click thì các bạn mới còn trong list ref. để mình check. mình cũng không còn được tí $ nào từ ref nên đây không phải là chiêu câu kéo gì. mong ace hết sức thông cảm cho. thanks all!

ace cũng nên cân nhắc khi quyết định đầu tư. nó đang thay đổi rule liên tục. lại vừa kết thúc mấy contest lượng $ đổ vào túi nó cũng khá khả năng đi bán cam không phải không có. mình đang bị nó giữ tới 30$ trong AB. ko làm gì được lại ko được hưởng $ từ ref nữa. ace vẫn ủng hộ thì cuối tuần pm yahoo mình. mình check và BN. thanks!!!!

ace cũng nên cân nhắc khi quyết định đầu tư. nó đang thay đổi rule liên tục. lại vừa kết thúc mấy contest lượng $ đổ vào túi nó cũng khá khả năng đi bán cam không phải không có. mình đang bị nó giữ tới 30$ trong AB. ko làm gì được lại ko được hưởng $ từ ref nữa. ace vẫn ủng hộ thì cuối tuần pm yahoo mình. mình check và BN. thanks!!!!

ủa vậy là có click nữa không chủ thread

ủa vậy là có click nữa không chủ thread

rất tiếc phải ngừng RB. chỉ BN vào cuối tuần.
Như đã thông báo với ace ref vào tối ngày 13 ở #1. tuần này mình hơi bận không check được ref thường xuyên. với lượng ref cũng khá nhiều. cộng thêm hôm nay login 4levelsbux thấy nó thay đổi rule dã man. hiện tại mình lv3. ace có thể xem lại. nó không cho hưởng $ từ ref nữa mà bắt nâng cấp từ LV5 trở lên mới ổn định. mình hiện tại cũng bận nên chưa muốn up thêm nữa. mong các bạn hiểu và thông cảm. sẽ BN 0.1$ cho toàn thể ace còn click ref đến hết tuần coi như nó cho mình ăn cam. cuối tuần mình mới check được nên buộc phải click thì các bạn mới còn trong list ref. để mình check. mình cũng không còn được tí $ nào từ ref nên đây không phải là chiêu câu kéo gì. mong ace hết sức thông cảm cho. thanks all!

đã có thông báo từ hôm trước nhưng một số bạn vẫn chưa đọc được. Các bạn chú ý đọc và thông cảm. thanks!

Last edited by a moderator:
hjx! chia buon cung chu thot! :(

thanks bạn. hjx. sẽ trở lại với mọi người với 1 site khác, chế độ RB tương tự site này trong thời gian tới. rất mong mọi người ủng hộ. nhớ theo dõi nhé!

Username at56
Registered 2012/05/13, 16:36
Country Viet Nam
Membership Level 1
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 68 clicks
Last click 2012/05/14, 12:26
Last login 6 hours ago
Upline tblog
mình vẫn chưa đc rb lần nào bạn ơi

Username at56
Registered 2012/05/13, 16:36
Country Viet Nam
Membership Level 1
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 68 clicks
Last click 2012/05/14, 12:26
Last login 6 hours ago
Upline tblog
mình vẫn chưa đc rb lần nào bạn ơi
rất cảm ơn bạn. đã thông báo rất nhiều lần. nhắc lại 1 lần nữa. site đã đổi rule mình không có $ từ ref vậy nên Ngưng RB và tuyển ref

nhờ mod close top này hộ mình. nó đã banned níc mình chỉ vì mình sup đòi tiền của nó. rút tiền của nó nhiều quá nên nó tức, banned luôn. report site này chính thức scam luôn. mem vietnam buộc phải up mới được withd. site 12levelsearning cùng admin site này cũng cho vào danh sách scam luôn. ace chú ý

sặc
4levelsbux cam luôn rồi :(
PTC ngày càng khó kiếm ăn đây =((

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week