40k *** cần ra đi

nhocxitai

Junior
Reactions
13
MR
0.000
nhìu bác vào cm như cục shit nên ko rãnh nữa....tui chỉ bik hack ...hack rồi ko làm gì bán thôi...mà ko bik mấy ông nội cm ở dưới có hack được như tui hok mà lớn mồm nb với pro...

Last edited by a moderator:
Chùi ui ko đc bán cái này trên đây, rule bị cấm đó.
Coi chừng bị ban nick forever :binhsua36:

:m131: nhìn mặt thớt lần cuối trước khi mod gé chơi :m121:

Mới tí tuổi đã tí tởn , nhìn mặt mấy em bán thứ này chỉ muốn văng tục . Biến !!!

tiễn bạn lên đường ^^

mấy e này là newbie ấy mà . UG giờ làm j còn pro , toàn ẩn dật cả ùi , toàn tuổi mới lơn vào ti toe thui :))

oh...cũng nhìu bố vào ném đá quá nhỉ...chằng bik tuổi nào mà đòi nb với pro...

---------- Post added at 01:28 AM ---------- Previous post was at 01:23 AM ----------

mày xem lại cái nick mày với nick tao thì xem ai Scam hơn...ko bik thì đừng lớn mồm nhé...thật sự nhìu người cần nhưng này là hàng cấm thôi...

mấy e này là newbie ấy mà . UG giờ làm j còn pro , toàn ẩn dật cả ùi , toàn tuổi mới lơn vào ti toe thui :))

bác này chuẩn đấy
hiện h rất nhìu site nát. paypal đổi rule làm khó nhìu việc
tốp úp thì cũng nát.
ship thì cũng đc nhưng nguy hiểm với hàng lớn(ko drop)
cho nên. mấy Ug gọi là pro thành ninja hết rồi..tự làm tự cash tự ăn

Em ấy vừa vào dọa mình . Sợ quá :binhsua36:

hey...có người vừa mới xl h lại cắn sau lưng...nói chuyện chẳng bik mô tê gì mà lớn mồm...mình bik mình ntn...mấy cái site h có hack được cũng toàn nát...mình bik mình bán loại nào...no pulic...vì chỉ có mình hack vào được site đó sau vài tháng sử dụng và mình đã ship hơn 100tr...chẳng nói nhìu nữa

hey...có người vừa mới xl h lại cắn sau lưng...nói chuyện chẳng bik mô tê gì mà lớn mồm...mình bik mình ntn...mấy cái site h có hack được cũng toàn nát...mình bik mình bán loại nào...no pulic...vì chỉ có mình hack vào được site đó sau vài tháng sử dụng và mình đã ship hơn 100tr...chẳng nói nhìu nữa

Mình nhận là gà hơn bạn rùi mà , ko có trình độ hack đỉnh của đỉnh như bạn , cắn hồi nào đâu . Chỉ nói sự thật thui mà :binhsua35:

Pro UG bây giờ toàn âm thầm lặng lẽ làm việc , và làm việc có 1 nguyên tắc tuyệt đối không thay đổi : Đó là tuyệt đối không để bất cứ ai biết thân phận mình (Bởi nếu để lộ dù chỉ là 1 dấu vết nhỏ như hạt bụi cũng vô cùng nguy hiểm ).Ếch chết tại miệng , chỉ có newbie UG mới hét lên thôi .

Thui mod close topic nhanh nào , bạn UG này dữ quá :binhsua49:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week